Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.835 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 125 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 125 m2 10 triệu/m2
      Chị gái em kẹt tiền cho con đi du học cần thanh lý lỗ miếng đất nền nằm ngay chợ An Bình, Long Thành, Đồng Nai.Sát MT QL 51, đường Phùng Hưng (Nút giao của...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 298 m2 tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 298 m2 6,38 triệu/m2
      Đất Lộc Quảng - Bảo Lâm.Đất 100 phần trăm thổ cư - cam kết giá cho vay cao hơn giá.Cách chợ Lộc Quảng 2  kilomet (google map).Cách nút giao cao...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 868 triệu

      868 triệu 100 m2 8,68 triệu/m2
      Bán đất chính chủ giá siêu mềm - MT đường Dân Công Hỏa Tuyến - Vĩnh Lộc A - Bình Chánh (ngay chợ Vĩnh Lộc A).- Xung quanh cư dân đông đúc, KD buôn bán...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 520 m2, mặt tiền 14m tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 600 triệu

      600 triệu 520 m2 1,16 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán mảnh đất view hồ Đăk Long Thượng.Tổng DT 520m2.giá 600 tr bao thuế phí, bớt lộc cho khách thiện chí.Đất trồng cây lâu lăm.Sổ sẵn,...
      Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 6277 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 6277 m2 0,32 triệu/m2
      Do lớn tuổi nay tôi muốn bán lại lô đất vườn rộng hơn 6.000m2- Đất nằm ngay tại xã Hòa Thắng, xã tiên phong cư dân du lịch của Bắc Bình, Bình Thuận- Xung...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 267 m2, mặt tiền 16m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 267 m2 54,31 triệu/m2
      Cần bán ngay lô góc VIP VCN Vĩnh Điềm Trung, đối diện công viên cực đẹp.- DT: 267 mét vuông (ngang 16m).- Đông Nam và hướng Đông Bắc rất mát mẻ.-...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền mặt tiền 30m, hướng Đông - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      Trục chính Tăng Long Garden, P Trường Thạnh, TP Thủ Đức(Q9):- DT: 431,7  mét vuông(15x30m) đất ở.- Đường nhựa thông 9m. Xây tự do.- Vị trí: Sát khu ...
      Dự án Tăng Long Garden, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 114 m2, hướng Tây-Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 114 m2 18,86 triệu/m2
      Cần thanh khoản vài lô Lakeside. Đường 5,5m. vỉa hè 3m B2.16 lô 511 B2.17 lô 537 B2.14 lô 415 B2.12 lô 306 B2.1 lô 28 B2.4 lô...
      Đường số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền mặt tiền 9m, hướng Tây tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 75 m2 tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất dịch vụ lại yên dt 75m, MT 5m, vuông vức, sát đường 40m, bìa đỏ chính chủ, khu vực trung tâm của lại yên, giao thông thuận...
      Xã Lại Yên, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 118 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá rẻ

      Thỏa thuận 118 m2
      Đường to không lo chết đói.Chủ nhiều đất bán bớt 118 mét vuông MT 6m đường to thông thoáng mua là thắng.Trục chính đường 19,5m gần QL23.ĐT: 0981 355...
      Dự án Khu đô thị Hùng Vương, Đường Quốc Lộ 2A, Phường Tiền Châu, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng lô đất nền 570 m2, mặt tiền 20m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 570 m2 10 triệu/m2
      Cần bán đất tặng nhà Hoàng Hoa Thámpháp lí: Sổ riêng nông nghiệp Hoàng Hoa Thám F10 TP Đà Lạt.Cách chợ Đà lạt 3.5 kilomet.DT: 570 mét vuông....
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Huỳnh Xuân Nhị - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gởi bán nền đất đẹp VIEW TRƯỜNG HỌC CẤP 1 đường 7,5m Huỳnh Xuân Nhị - Hòa Xuân - Đà Nẵng .- DT : 5x20m = 100 mét vuông - Hướng Đông - Đường...
      Đường Huỳnh Xuân Nhị, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 133 m2, mặt tiền 7m tại Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 133 m2
      Với mức giá cực tốt lần đầu tiên xuất hiện trên thị trường cùng nhiều chính sách ưu đãi hấp dẫn, SGO La Emera Phú Yên mang đến cơ hội cuối cùng tốt nhất để...