Thông tin mô tả
Bán đất 341 Trương Thị Như, xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn
Eximbank định giá 20ty, cắt lỗ để nhập 10 container ngoài cảng, bán giá 14ty. Không
Chị Phương Anh/ anh Toàn
Giá: 14 Tỷ
Diện tích: 806 m2
Giá/m2: 17,37 Triệu/m2
437280
Mua bán
Bán đất 341 Trương Thị Như, xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn
Chị Phương Anh/ anh Toàn
Phương Anh
Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
68 m2
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2