Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhận ký gửi, bán đất nền KĐT Long Thọ - Phước An (huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai) do tập đoàn HUD và tổng công ty xây dựng TP Hà Nội làm CĐT, với các loại nền...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 42 tr

      42 triệu 120 m2 0,35 triệu/m2
      Không phải đất nào cũng dễ bán lại… Nhưng đất gần CNC Hòa Lạc thì luôn có người tìm.📌 nền đất này hội tụ đủ:120 mét vuông DT đẹpMT hơn 6mNgay sau ủy...
      Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 120 m2 22 triệu/m2
      Đất nền TP Hoà Bình ngay mặt đường KD đc ngay, CK 15 - 17 phần trăm + 1 cây vàng.- Nằm tại trung tâm TP, ngay mặt QL 6 rộng 67m dòng người di chuyển...
      Dự án Hòa Bình New Center, Đường An Dương Vương, Phường Thống Nhất, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Phúc Thọ - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 300 m2 21 triệu/m2
      Bán đất nền căn biệt thự Sunshine Heritage Phúc Thọ thành phố Hà Nội GĐ 2, suất ngoại giao giá rất tốt cơ hội đầu tư sinh lời hiếm có, DT chỉ từ 300m2...
      Dự án Sunshine Heritage Resort, Phúc Thọ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 392 m2, mặt tiền 20m tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 53 tỷ

      53 tỷ 392 m2 135,21 triệu/m2
      DT: 392 mét vuông, ngang 20m.Bán 4 nền đất có sẵn nhà 3 tầng, 5 PN và mặt bằng đang cho thuê KD.Vị trí: Nằm trên tuyến đường đẹp sầm uất nhất, tập...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 818 tr

      818 triệu 100 m2 8,18 triệu/m2
      Bán miếng đất ở ngay chợ Thới Hòa. Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.- sổ hồng, có sẵn công chứng ngay trong ngày.- giá : 818 tr- DT: 5x20m.- Tiện ích xung...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay đất nền 131 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 131 m2 20,23 triệu/m2
      Không còn nhu cầu sử dụng, gia đình tôi cần nhượng lại ô đất tại xã Thiên Hương:+ DT : 130,6m2+ MT : 4.7m+ Hướng : hướng Tây Nam+ Đường : rộng 5m, nằm...
      Xã Thiên Hương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 1580 m2, mặt tiền 12m tại 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 220 tỷ

      220 tỷ 1580 m2 139,25 triệu/m2
      Đất trung tâm thành phố MT Trần Bình Trọng - P5 - Đà Lạt.- DT: 47.91 x 33m. CN 1580m2 full thổ cư _ nở hậu 48.36m.- pháp lí bìa đỏ, đất full thổ cư.-...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 570 m2, mặt tiền 8m tại Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 199 triệu

      199 triệu 570 m2 0,35 triệu/m2
      Đất lên full thổ, đường đẹp KDC.* DT: Từ 570 mét vuông trở lên, đất KDC.- Đất full Hồng lên thổ cư thoải mái.- Đất đỏ bazan màu mở có càphê, tiêu...
      Xã Ea Blang, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 100 m2 10,7 triệu/m2
      Cần bán miếng đất chính chủ SHR, đất nằm ngay KP4 Thị Trấn Đức HòaDT: 5x20 ( 100m2), nền thổ cư, đất ở đô thị Giá: 1 tỉ 070 TR, có bớt cho khách thiện...
      Đường Nguyễn Văn Dương, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      - bán ngay nền đất thuộc đường D9, hướng Tây, đã có sổ công chứng ngay!- DT 5x18=90 mét vuông.Vị trí đất: Nằm khu dân cư Nam Hồ Chí Minh liên ...
      Dự án KDC Long Hậu, Đường D9, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Thành - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Đường QL 51 quẹo vào 7' là đến.- Ngay trung tâm Long Thành, cạnh chợ trung tâm, BV, trường học...(Đầy đủ tiện ích xung quanh).- Xây dựng KD đc ngay.- SHR...
      Đường Quốc Lộ 51, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai
      Ą
      Nguyễn Đặng Tuấn Ąnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 600 tr

      600 triệu 80 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT hẻm 363 Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh.DT: 4.00 x 20.00 = 80  mét vuông.Đất vuông vắn, MT hẻm 363 đường rộng 5m oto 7...
      Đường Số 363, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      "khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý a/c Lô Đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu ...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 96 m2 tại Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 699 tr

      699 triệu 96 m2 7,29 triệu/m2
      gia đình kẹt tiền cần bán ngay nền đất MT Thế Lữ, Tân Nhựt, Bình Chánh ( gần trường tiếu học Tân Nhựt )giá: 699 tr ( thỏa thuận nhẹ )sổ hồng,...
      Đường Thế Lữ, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 183 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 183 m2 7,6 triệu/m2
      Chính chủ nhượng lại lô GÓC đối diện công viên 183m2 chỉ với 1tỷ390, hướng Đông Nam, bìa đỏ công chứng ngay. hotline tôi theo số 0975 221 ***- DT: 183m2...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 31 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 31 m2
      mình cần bán nền đất 31 mét vuông. ngõ thông và rộng- đất cách đường QL 32 chỉ 30m, - sđcc- giá 1ty960tr- vị trí rất đẹp, từ đất di chuyển lên bến xe...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất nền 68 m2 tại Đường Trần Quý Cáp - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 68 m2 88,24 triệu/m2
      bán nhanh đất hẻm nhựa oto thoáng Trần Quý Cáp cách Hồ Xuân Hương, Đà Lạt, chỉ 1.5 kilomet 68.36 mét vuông 6 tỉ.- DT: 5.43x12.51m nở hậu 5.5m...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!