Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 53 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 53 m2 24,34 triệu/m2
      - DT: 52.7m2 ngang 4.45m.- Hướng Nam.- Đường trước đất thực tế 5m.- Giá: 1 tỉ 2xx.- Khu vực cư dân đông đúc, cách đường 208 chỉ 100m, cách trục làng Đồng...
      Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền dự án 150 m2 tại Xã Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Chính chủ cần bán 2 lô ngay chợ Lai Nghi.DT 150m2.KDC văn minh, sầm uất.Ngay phố cổ Hội An.Trục đường lớn khớp nối An Dương Vương.Di chuyển ra biển chỉ tầm...
      Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam
      L
      Pkd Dự Án Dragon - Lakeside Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 75 m2 tại Đường 741 - Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 75 m2 10,67 triệu/m2
      -DT 75m2 thổ cư full dất-Tiện ích nội khu đẳng cấp bán kính 500m bao gồm công viêntrung tâm, khu TDTT, trường học, trung tâmthương mại-Hạ tâng hoàn chỉnh...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 100000 m2, mặt tiền 100m tại Hoàng Đông - Duy Tiên - Hà Nam, giá 130 tỷ

      130 tỷ 100000 m2 1,3 triệu/m2
      vị trí : duy tiên - hà nam quy mô: 10ha tổng 480 miếng đất nền pháp lí : đã có chủ đầu tư ,quyết định trúng thầu, đã gpmb đc 80%nằm sát mặt đường QL 1...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hoàng Đông, Duy Tiên, Hà Nam

      Bán nền đất 654 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại Long Hồ - Vĩnh Long, giá 18 tr

      18 triệu 654 m2 0,03 triệu/m2
      - Cách 1,5  kilomet là BV y dược cổ truyền Vĩnh Long- Cách 1 kilomet là trường TH y tế Vĩnh Long - Cách TP Vĩnh Long 2 kilometKDC đông đúc...
      Đường Quốc Lộ 53, Xã Long Phước, Long Hồ, Vĩnh Long

      Bán gấp đất nền 390 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Đông Hà - Quảng Trị, giá rẻ

      Thỏa thuận 390 m2
      2 MT trục An Dương Vương - nối Cầu Dây Văng - Bắc Sông Hiếu điện âm.Bán đất 2 MT đường Trần Thủ Độ và đường An Dương Vương.Đông Nam - hướng Cầu Dây Văng....
      Đường An Dương Vương, Phường Đông Thanh, Đông Hà, Quảng Trị

      Chuyển nhượng nền đất 86 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 837 tr

      837 triệu 86 m2 9,74 triệu/m2
      Đất ngay MT đường Tân Liêm ngay KDC Phong Phú . Gần chợ Phú Lạc . TP.HCMGiá 837 tr . Thổ cư 100 . SHR DT 86m2Vị trí : Gần chợ tiện ích đầy đủ , đông dân ....
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 90 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,74 tỷ

      1.74 tỷ 90 m2 19,33 triệu/m2
      Đang cần ra gấp lô ngay Tiến Lộc giá siêu mềm.DT 90 mét vuông.Giá: 1,739 tỉ.Mã Lô NP3 - 38.Đã TT 95 phần trăm.Đối diện trường học.
      Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 500 m2 tại Đường ĐT 749 - An Điền - Bến Cát - Bình Dương, giá 500 triệu

      500 triệu 500 m2 1 triệu/m2
      Đất TX Bến CátDT: 10x50.Nở hậu,có Thổ cư.sổ hồng.Vị trí gần QL dt749. Chợ, trường học chỉ 5 ph đi xe.Cạnh KDC.Gần KCN becamex,giá chỉ 500trieuLiên...
      Đường ĐT 749, Xã An Điền, Huyện Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nền đất sạch đẹp mặt đường A2 thông dài, kết nối với đường Số 28, đường Võ Văn Kiệt...Vị trí nằm giữa 2 tòa căn hộ chung cư đông dân cư, khu vực đã...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A2, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Gò Hưu - Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Gia đình Tôi định cư nước ngoài chuyển nhượng gấp nền đất xã Mỹ Hạnh Nam huyện Đức Hòa trên trục đường Gò Hưu cách Trường Mần Non Ánh Việt 500m.- DT:...
      Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán nền đất 72 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 72 m2 125 triệu/m2
      Q. Tây Hồ, đường Lạc Long Quân, gần Hồ Tây, cách đường lớn 30m ra mặt phố.Khu vực quy hoạch ổn định, giá trị tăng cao, 3 bước ra Hồ Tây lộng gió, chiều tập...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Điện Thắng Bắc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Ra mắt 120 nền đất nền mới tại Điện Bàn:- Vị trí nằm ngay bên QL1A, sát trạm thu phí, giáp ranh Đà Nẵng.- Đất F0 chưa qua đầu tư.- Khu vực sầm uất, cư dân...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Điện Thắng Bắc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Bán đất đường 5m5 cách chợ Hòa Xuân vài bước chân. - DT 100 mét vuông, Đông Bắc. - Lô sạch đẹp, khu vực nhà cửa cư dân đông đúc. Thích hợp làm kho,...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 31 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 31 m2
      Bán nền thổ cư Thanh Lương Bích Hòa DT 31 mét vuông oto đỗ gần giá cực rẻ khu vực.MT rộng 3.6m ngõ tương đối rộng 2.2m cách 20m ra đường 2 oto...
      Đường Quốc lộ 21B, Xã Bích Hòa, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 6622 m2 tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 47 tỷ

      47 tỷ 6622 m2 7,1 triệu/m2
      Cần bán 6621,7m2 đất, có 2 MT và 300m2 thổ cư. Xã nhuận đức huyện củ chi HCM
      Đường Nguyễn Thị Dạng, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Tân Mỹ - Đức Hòa - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      Bán lô Hưng Long Residence gần trường học Đức Hòa, Long An.DT: 85 mét vuông.giá cả thỏa thuận.Tiện ích nội khu đầy đủ: Trường học, TTTM.Nằm trên...
      Dự án Hưng Long Residence, Đường Tỉnh lộ 822, Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 800 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 800 m2 3,74 triệu/m2
      Đất vườn giáp suối nước chảy quanh năm, ngay KDC, hiện trạng đường nhựa 6m, trên đất có trồng Mít, Xoài, Mận.- Tiện ích xung quanh: gần UB, trường học, trạm...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!