Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 5m tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 0 m2
      📍Ngộp Cần bán ngay 2Tỷ150. TLBán đất MT đường thông khu dân cư Hố Lang, P.Tân Bình, TP.Dĩ AnDT: 103.9m2, thổ cư 100 phần trăm (5.5x19.1m)Ngay cổng...
      Đường Liên Huyện, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 95 m2 20 triệu/m2
      - Dự án khu dân cư KingMall chào bán, bên em còn 3 suất MT đường view kênh sinh thái cực đẹp tại khu vực An Nông 7.+ Giá 2 tỉ / nền (giá chuẩn xác...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 105 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Hội An - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 105 m2 15,72 triệu/m2
      Bán đất 105m2 (7m x15m) Đồng Nà, xã Cẩm Hà, Hội An. Cách phố cổ 4 kilomet, gần Cầu Nguyễn Duy Hiệu, nằm trên tuyến đường liên thông lên Điện Dương, đã...
      Đồng Nà, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất nền 345 m2, mặt tiền 15m tại Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 300 tỷ

      300 tỷ 345 m2 869,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất vàng, vị trí bậc nhất Quảng An - Quảng Khánh, vip Hồ Tây. Với DT bìa đỏ 345m2 MT siêu rộng hiếm có 15m.bìa đỏ vuông vức đẹp,...
      Phố Quảng Khánh, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 64 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 990 triệu

      990 triệu 64 m2 15,47 triệu/m2
      - DT: 63,8 mét vuông ngang 5m.- Hướng: Nam.- Đường trước đất 3m.- Cách trục chính Quỳnh Hoàng chỉ vài bước chân, cư dân ở đông đúc, vị trí rất sáng.-...
      Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền dự án 231 m2, mặt tiền 11m tại Dầu Tiếng - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 231 m2
      Vì gia đình sắp đi nước ngoài định cư nên tôi cần bán gấp.mảnh đất 231 mét vuông full thổ cư.MT đường nhựa 12m.Cơ sở hạ tận xung quanh hoàn thiện...
      Xã Định Hiệp, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 111 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá rẻ

      Thỏa thuận 111 m2
      Lô đẹp nhất khu đô thị mới Xuân Hòa, đầu đường Lê Quang Đạo - nhìn sang trường học, DT: 111 mét vuông MT: 6m không lỗi lầm.- Vị trí có thể KD, view...
      Dự án Khu đô thị mới Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán đất KĐT Thanh Hà - Cienco 5 - Hà Đông.- Vị trí: B2.3 Lk17 mặt đường 30m nhìn công viên 3ha.- Xung quanh đã có hạ tầng đầy đủ gần trường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Giá bất động sản nhất định sẽ bật lên mạnh mẽ sau sức nén dài ngày. Bảo Lộc sẽ thu hút KH tới cư trú, du lịch, mua nhà,...DT 100m2.
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 10 m2 tại Xã Liên Đầm - Di Linh - Lâm Đồng, giá 2,46 tỷ

      2.46 tỷ 10 m2 246 triệu/m2
      Con đỗ ĐH, định cư SG nên chính chủ cần tiền gấp nên ra nhanh nền đất Di Linh, Lâm Đồng, cắt lỗ sâu nhất thị trường.Thông tin:DT: 10000 m2.Loại đất: 200m2...
      Xã Liên Đầm, Huyện Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1250 m2 tại Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1250 m2
      Đỉnh của chóp - nền đất vàng trong vàng.Bán đất xây hotel mặt phố Trần Duy Hưng. DT 1250m2, MT mặt phố 6/35 mét.Mô tả:+ Vị trí cực đẹp, mặt phố Trần Duy...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 360 m2, mặt tiền 10m tại Long Hồ - Vĩnh Long, giá 960 tr

      960 triệu 360 m2 2,67 triệu/m2
      - Đất thuộc Hoà Phú, Long Hồ, Vĩnh Long.- DT: 360m2 trong đó có 50m2 thổ cư (10x36).- Hiện lộ nhựa 2.5m ô tô tới đất, cách khu CN Hoà Phú...
      Xã Hoà Phú, Long Hồ, Vĩnh Long
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Nhi Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      CƠ HỘI VÀNG ĐÓN ĐẦU SÂN BAY QUỐC TẾ LONG THÀNH Vị trí kim cương:Cách Sân bay Long Thành chỉ 2kmliên kế cao tốc Long Thành Dầu Giây & Vành đai 3Kết...
      Tỉnh lộ DT769 tại xã Bình Sơn, Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, hướng Nam tại Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Siêu phẩm đất nền Long An Five Star Eco City.TT 10 phần trăm chỉ từ 30 đến 33 tr/ mét vuông.Tiến độ TT giãn từ 9 đến 12 tháng.Hạ tầng hoàn thiện...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 700 triệu

      700 triệu 125 m2 5,6 triệu/m2
      Ngang 5*25m full thổ cư. Giá 700tr.Sổ có sẵn.Thạnh Đức - gò Dầu - Tây Ninh.Hỗ trợ cho anh/chị trả chậm 6 - 8 tháng không LS.Quan tâm contact e giá siêu ...
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán lô đất nền 71 m2 tại Đường D1 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 71 m2 38,74 triệu/m2
      Chủ ngộp bán nhanh nhà Vĩnh Tân Tân Uyên, trục chính D1 72 mét vuông ngang 5.5m quá đẹp 1 trệt 2 lầu 4 PN, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, phòng...
      Đường D1, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 175 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 9,62 tỷ

      9.63 tỷ 175 m2 55 triệu/m2
      Bán đất MT Trần Hưng Đạo giá rẻ.- Nằm ngay vị trí mặt biển Vạn Ninh, ngay trung tâm Đô Thị Vạn Giã.- Với vị trí đắc địa thuận lợi. BDS khu vực này sẽ có...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 10m tại Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 780 tr

      780 triệu 1 m2 780 triệu/m2
      Chủ Cần Bán Mảnh Vườn Xoài MT Tỉnh Lộ 8 Diên Lâm.DT: 1155 mét vuông ngang 10m.MT đường nhựa rộng 10m qh rộng 42m.Đất hiện trạng có vườn xoài xanh um,...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!