Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 1000 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1000 m2 1,11 triệu/m2
      Bán ngôi nhà gỗ như clip, góc 3 MT, view sát hồ Trị An, chỉ 1,29 tỉ, cam kết thuê lại 8tr/tháng, free công chăm sóc vườn 1 năm.- DT đất 1000 mét ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 15m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 95 m2 21,06 triệu/m2
      - Dự án khu dân cư KingMall chào bán, bên em còn 3 suất MT đường view kênh sinh thái cực đẹp tại khu vực An Nông 7.+ Giá 2 tỉ / nền (giá chuẩn xác...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền 56 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 56 m2 66,97 triệu/m2
      Đất, 2 mặt hẻm Đường Tô Ngọc Vân, Linh Đông, Thủ Đức. 56 mét vuông, 3,75 tỉ.Đất đẹp, sổ hồng, vuông vức.Hai mặt hẻm lớn, thông tứ phía.KDC văn minh,...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 2,77 tỷ

      2.77 tỷ 40 m2 69,25 triệu/m2
      Phố Trạm - miếng đất đẹp, cách oto 8m, cạnh Aeon Long Biên, vô vàn tiện ích.DT 40m2, MT 4.7m, nhỉnh 2tỷ(hiếm, rẻ).+ Vị trí: Rất đẹp ngay đầu Cầu Vĩnh Tuy,...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường 379 - Tân Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      KDC KHANG GIA SIÊU VIP ( Giá Ưu Đãi từ 20 suất tái định cư) - Cách Chợ Hóc Môn chỉ 7 ph - Cách KCN Tân Phú Trung 3 ph. - Cách BV Xuyên Á Củ Chi 2p...
      Đường 379, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,36 tỷ

      5.36 tỷ 80 m2 67 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền nhà mặt tiền khu dân cư Gia Long Riverside xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè.- DT: 5x16 = 80 mét vuông.- khu dân cư Gia Long...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 5m tại Xã Gia Kiệm - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 600 tr

      600 triệu 170 m2 3,53 triệu/m2
      Chính chủ bán đất nền KCN thị trấn Dầu Giây gần Giáo Xứ Phúc Nhạc, Tân Yên, Tín NghĩaĐường bê tông lớnKhu đông cư dân văn minhCách Giáo Xứ Phúc Nhạc 3...
      Đường Đông Kim, Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 477 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 69 tỷ

      69 tỷ 477 m2 144,66 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất Q. 2, tọa lạc MT đường Số 11 - Trần Não, P. Bình An, Q. 2 (nay là P. An Khánh, TP Thủ Đức)- DT công nhận 477 mét vuông, full thổ...
      Đường Số 11, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 70 m2 tại Đường Cầu Diễn - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 70 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất Cầu Diễn 70 mét vuông oto vào đất KD nhỉnh 5 tỉ.nền đất vuông vức nằm mặt ngõ thông đường oto tránh hiện đang nhà c4 2 PN...
      Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 730 m2, mặt tiền 32m tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 730 m2 8,5 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán nhanh lô MT Hắc Dịch Tóc Tiên, Kp4 P. Hắc Dịch, TX Phú Mỹ.Dt: 10x73=730 mét vuông, đất full hồng có sẵn 100 mét vuông thổ...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền dự án 2000 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 2000 m2 11,75 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Thích Thiện Hòa xã Lê Minh Xuân huyện Bình Chánh tổng DT 2000 m2 cắt vuông vứt ra bán MT 24m dài hết đất trong đó có 300 m2 thổ cư còn lên...
      Đường Thích Thiện Hòa, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 60 m2 68,34 triệu/m2
      miếng đất đẹp.Yên Duyên 60 mét vuông giá 4.1.Ảnh thật thông tin thật 100.Mô tả:+ Vị trí: Rất đẹp, ngõ thẳng tắp.+ Hiện trạng là đất, nở hậu nhẹ thông...
      Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 950 tr

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Ngộp! Xả lỗ vốn!Cần tiền bán rẻ đất hẻm 169 Nguyễn Đình Chiểu, P. Lộc Phát, Tp. Bảo Lộc.- DT: 5x20m - thổ cư.- Giá: 950 tr, buông sổ.- Gần khu Nam Phương...
      Hẻm 169, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 144 m2, hướng Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 144 m2 19,45 triệu/m2
      Cặp siêu phẩm DT 144m2 tại FPT city mới vừa cập bến với mức giá siêu hời rẻ hơn 500 tr so giá trên thị trường chỉ với giá 2,8x tỉ.Với vị trí nhất cận thị -...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      Chị gái không sử dụng đến cần bán nền đất đấu giá X3 tại trung tâm xã Đông Dư, Gia Lâm.+ DT 74.6m2, MT bằng mặt hậu rộng 5m.+ Hướng Nam, đường trước rộng...
      Đường Đông Dư Hạ, Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 81 m2
      Đất nền sổ sẵn công chứng liền tay.- Với: 175 tr (20 phần trăm).- Nền DT: 77m, 81m, 86m, 95m, 110m, 125m, 230m v.v...Vị trí MT đường Võ Văn Kiệt trung...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp đất nền dự án 73 m2, mặt tiền 6m tại Xã An Bình - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 73 m2 17,81 triệu/m2
      Do Cần Vốn Gấp Nên bán gấp nền đất Đẹp,Đường To,Thông,Gần KCN Thuận Thành 2,cư dân Đông Đúc,An Cư Sinh Lời-Diênh Tich:73m-Mặt 6m-Vị Trí Giao Thông Thuận...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã An Bình, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Sở hữu đất nền 126 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,94 tỷ

      23.94 tỷ 126 m2 190 triệu/m2
      Nền nhà mặt tiền LK 7x18m (126m), Đông Nam.Tổng DTXD sàn + hầm sử dụng: 417m.Gia bán 190tr/m (23.94 tỉ).Nền nhà mặt tiền LK 7x18m (126m), Tây Bắc,...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!