Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      - MT đường Bùi Hữu Nghĩa.- Cách trung tâm thành phố Biên Hòa 3 kilomet.- Cách cầu Hóa An 1,5k.- Gần trường Tiểu học,2,3.- Cách khu vui chơi thiếu...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2 tại Đường 2/9 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 120 m2 14,17 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền xoay vòng vốn muốn bán nhanh 2 nền đất MT đường 2/9, vị trí đẹp ngay ST Mega.DT 6*20m, 100 phần trăm thổ cư.Xung quanh cư ...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền dự án 105 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 105 m2 16,67 triệu/m2
      Bán rẻ miếng đất khu dân cư Tân Đô giáp Bình Chánh, miếng đất tòa căn hộ C1 gần trung tâm TM, hồ Hương Sen, MT đường 12m.DT: 5x21m.sổ hồng riêng...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Bán đất đường 7A trong KDC Phước Thiện, đường rộng 10 có vỉa hè rộng, DT 5x20m cách đường phước thiện 30m, khu vực cư dân đông, có nhiều mặt bằng đã cho...
      Dự án KDC Phước Thiện, Đường 7A, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ngôi nhà 2 tầng tại khu chợ Lắp Ghép thị trấn Đông Anh.DT: 80m2.MT 5m.Nhà hướng Đông, đường trước nhà rộng 10m, vỉa hè 2m KD ngày...
      Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      Gói 3-Thái Xuân,nha TrangCòn sót lại duy nhất 1 lô 100m²(5x20m)Đường 12m thông đường 27m,gần đường chính Võ Nguyên GiápĐối diện BV đa khoaCần bán ngay cho...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 137 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 137 m2 76,65 triệu/m2
      Cần bán đất MT KD đường Cầu Xây - P. Tân Phú - Q9 - TP Thủ Đức.Gần khu công nghiệp Cao Q9, Nhà Ga Metro, Bến Xe Miền Đông, Vành Đai 3, ngã 4 Thủ Đức,...
      Đường Cầu Xây, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 38 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 38 m2 92,11 triệu/m2
      DT:38 Hướng: BắcMT 4.19mKDC đông đúc, Dân trí cao, an ninh đảm bảo lô đất 38m có vị trí :Gần vin Smart City ( Vin tây mỗ). trường cấp 1 trong làng,...
      Đường Giao Quang, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường 6 - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 41 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ tôi muôn bán ngay miếng đất tổ 3 Yên Nghĩa, cách đường Vành Đai 4 vài bước chân, gần nhà văn hóa, sân bóng, đường QL 6.Ngõ thẳng đi vào thuận...
      Đường 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 114 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Huyện Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 114 m2 20,18 triệu/m2
      - đc nền đất: KĐT Thanh Sơn Riverside, huyện Thanh Sơn, Phú Thọ.- DT: 114m, chiều rộng: 6m, chiều dài: 19m.- Sát trung tâm huyện Thanh Sơn.- Phù hợp cả để...
      Dự án Thanh Sơn Riverside, Huyện Thanh Sơn, Phú Thọ

      Bán gấp đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 105 m2 20,48 triệu/m2
      Cần bán trục chính KDC Thanh Duy - Khánh Bình5x21 Thổ cư hết đất Chợ - Trường - BV bán kính trong vòng 500m anh/chị có nhu cầu mua bán trong khu vực này L/H...
      Đ1 Khu Dân Cư Thanh Duy , Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 90 m2 25 triệu/m2
      - E tên Bình chính chủ cần bán lô đất Lô 5LK10 gần 90m đã có bìa đỏ xịn.- Giá thu về 25 tr/ mét vuông.- Vị trí nền đất: Cách Yên Nghĩa 20...
      Dự án KĐT The Spring Town Xuân Mai, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Xuân Mai, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 106 m2, mặt tiền 4m tại Đường 16 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 106 m2 155,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất đường 16 sau CC The Vista.- DT: 4.8x22 m (105.6m2).- Giá 16,5 tỉ.Lợi thế:- Khu vực an ninh yên tĩnh, gần siêu thị, shop tiện lợi, ga...
      Đường 16, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 499 m2, mặt tiền 20m tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,74 tỷ

      2.75 tỷ 499 m2 5,5 triệu/m2
      Thôn Tân Dân 1, Vạn Thắng, gần sân bay. DT 498,8 mét vuông có 120 mét vuông thổ cư (20x25) giá 5,5tr/ mét vuông, nằm trong KDC đông đúc....
      Thôn Tân Dân 1, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Bán 8 nền bìa đỏ sẵn KDC Nam Gia Q. 8 - chủ đầu tư Hai Thành.- Vị trí gần Lê Bôi giao với Trịnh Quang Nghị, P. 7, Q. 8.- DT 60 - 150m2, xây dựng tự do.-...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Trâm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 98 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Xã Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 4,12 tỷ

      4.12 tỷ 98 m2 42 triệu/m2
      nền đất 7*14m.98m2 sổ hồng.NH hỗ trợ.Đường lớn 16m vỉa hè sử dụng thoải mái.Tại đường Nguyễn Văn Huyên TP Tuy Hoà Phú Yên, nằm liên kế các dự án căn nhà...
      Dự án La Emera Phú Yên, Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên.

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Nội Hoàng - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Cần bán nền đất đấu giá Tiên Phong khu vực Nội Hoàng - Yên Dũng BG.Vị trí. Đẹp giữa nối 4 khu công nghiệp của tỉnh Bắc Giang - lên TP Bắc Giang.Con đường...
      Dự án KCN Song Khê - Nội Hoàng, Xã Nội Hoàng, Yên Dũng, Bắc Giang.

      Cần bán nhanh đất nền dự án 45 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 45 m2 73,34 triệu/m2
      Bán 45m đất DV thôn phú vinh xã An Khánh huyện Hoài Đức Hà Nội MT rộng 5,2m Hậu rộng 5,2m (đất vuông vức đẹp) Hướng nam bìa đỏ cất két sẵn sàng giao...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!