Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 105 m2 20,48 triệu/m2
      Cần bán trục chính KDC Thanh Duy - Khánh Bình5x21 Thổ cư hết đất Chợ - Trường - BV bán kính trong vòng 500m anh/chị có nhu cầu mua bán trong khu vực này L/H...
      Đ1 Khu Dân Cư Thanh Duy , Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền Topia Garden, 96 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,86 tỷ

      5.86 tỷ 96 m2 61 triệu/m2
      Cần bán gấp đất nền Topia Khang Điền Q. 9.- DT: 6x16m, Tây Bắc view rạch, công viên, dãy đc coi là đẹp nhất dự án- giá: 61tr/m2 có thỏa thuận.-...
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      miếng đất nằm ngay trung tâm khu B hướng hồ điều hoà ,gần căn hộ chung cư, trường học ,chợ tiện ích xung quanh đầy đủ .
      Đường 17, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 124 m2, mặt tiền 5m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 124 m2 34,68 triệu/m2
      Bán đất đường Long Phước, Q. 9.- DT 123,7m2 (5.5m x 24,4m, 110,3m2 thổ cư).- Hẻm oto.- Tiện xây nhà cao cấp, xây trọ... Hẻm sát MT Long Phước, gần cầu Long...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 165 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 165 m2 10,6 triệu/m2
      Vịnh An Hoà cắt lỗ duy nhất 1 lô chỉ 700 tr(40 phần trăm) TT trong vòng 1 năm.contact: 0786 495 ***.DT: 165m2 6*27,5m.Giá: 10,6 tr/m2.Đã có sổ.TT giãn...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 120 m2 20,84 triệu/m2
      Vừa ra sổ 30 nền khu dân cư Thanh Niên, nằm trên trục đường Phạm Hùng kéo dài, xã Phước Lộc, Nhà Bè, giá cả thỏa thuận.Vị trí: Ngay khu dân cư đông...
      Dự án Garden Riverside Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 40 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 40 m2 52 triệu/m2
      Đất F0. Gia đình cắt bán 40m2 đất lô góc.Cách đô thị Đô Nghĩa, công viên hồ Âm Nhạc chỉ 5p đi bộ.Ra bến xe Yên Nghĩa, ga tàu điện trên cao chỉ...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Đất ngay Phan Văn Đối, Hóc Môn nền thổ cư 100 phần trăm cách Chợ Bà Điểm 500m.- NH MB bank, Vietcombank hỗ trợ vay 70 phần trăm.- DT: 80m2...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 100 m2 96 triệu/m2
      Cần sang nhượng miếng đất có DT 100m2 tại Trâu Quỳ - Gia Lâm.- DT 100m2 MT 5.05m Đông Bắc.- Đường trước đất 13m có vỉa hè, đất nhìn vào trường mẫu giáo...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 580 m2, mặt tiền 20m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 92 tỷ

      92 tỷ 580 m2 158,63 triệu/m2
      chính chủ gửi bán mảnh đất đẹp đường 12, P. Bình An, TP Thủ Đức, tổng DT 580 mét vuông, ngang 20m dài 29m.pháp lí SHR chính chủ, không dính quy...
      Đường 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 70 m2 tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1.6 tỷ

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Liên hê: 0703253370/p>Thông tin dự án.- Tất cả lô đất ngang 5m.- Đường ô tô vào từng nền.- Có vỉa hè.- Xây dựng tự do không phải chừa sân trước sau.- sổ ...
      Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Tân Thới Nhì - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 125 m2 11,6 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lại nền đất MT Dương Công Khi xã Tân Thới Nhì - Hóc MônVị trí cực đẹp từ QL22 vào chỉ 600m, cách chợ Hóc Môn chỉ 3.5 kilomet, cách...
      Đường Dương Công Khi, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 500 m2 2,8 triệu/m2
      Chủ nợ NH muốn bán gấp lại miếng đất thổ vườn - miễn MG Đất nằm Đ.Nguyễn Thị Lừa Thị Trấn Củ Chi , Đối diện Bến xe Củ Chi , Chạy qua cầu vượt ~ 5PDT :...
      Đường Nguyễn Thị Lừa, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 104 m2, mặt tiền 6m tại Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 104 m2 103,85 triệu/m2
      Cần Bán miếng đất ngay trường đại học Văn Hoá Sài Gòn P. Phước Long A, Q9 !***liên lạc : 0904 702 ***- DT : 103,5 mét vuông đường trước đất 10m,...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Bán 8 nền bìa đỏ sẵn KDC Nam Gia Q. 8 - chủ đầu tư Hai Thành.- Vị trí gần Lê Bôi giao với Trịnh Quang Nghị, P. 7, Q. 8.- DT 60 - 150m2, xây dựng tự do.-...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Trâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 64 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 64 m2 137,5 triệu/m2
      - Xót mảnh đất đẹp cách MT Thống Nhất 20m - ngang 5m - hẻm ôtô né nhao.1. Đường vip nhất nhì Tp Thủ Đức.2. Hẻm 2 ô tô tránh nhau thoải mái.3. Cách MT...
      Đường Thống Nhất, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 66 m2, mặt tiền 4m tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 66 m2 41,67 triệu/m2
      bán ngay lô đất tại thôn Tô Khê, xã Phú Thị:+ DT: 66m.+ MT = mặt hậu: 4m.+ Hướng: Nam.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, không tranh chấp.+ Đất nằm ở vị trí...
      Đường Tô Khê, Xã Phú Thị, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 95 m2, hướng Tây - Bắc tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 95 m2 88,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất trống ngay góc đường CN1 - CN11 gần AeonMall Tân Phú.+ Nằm gần ngay công viên Gia Phú, đường trước nhà rộng 25m trải nhựa có...
      Đường CN11, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!