Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 125 m2 8,81 triệu/m2
      Cần bán đất nền full thổ cư.Tại xã Nghĩa Phú, Tp Quảng Ngãi.DT 125 mét vuông.Nằm trong KDC.Cách biển ~ 1 kilomet.Đầy đủ mọi tiện ích xung...
      Xã Nghĩa Phú, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bán gấp nền đất 4000 m2, mặt tiền 68m, hướng Bắc tại Xã Vân Hòa - Ba Vì - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 4000 m2 2,21 triệu/m2
      MT gần 70 m khá vuông vức.Đất bằng phẳng thoáng mát.Đường bê tông rộng rãi oto vào tận nơi.Cách tt Thủ đô Hà Nội chỉ hơn 40  kilomet.Xung quanh...
      Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 57 m2 tại Đường Làng Tăng Phú - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 57 m2 70,18 triệu/m2
      🔥🔥🔥 Cắt Lỗ Trả Nợ NHBán đất khu dân cư đường Làng Tăng Phú, P Tăng Nhơn Phú A. Q9 - Hẻm oto 5m. Khu Dân Trí Cao, Đồng Bộ, Cách MT đường lớn chỉ 50M. -...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 232 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,78 tỷ

      2.79 tỷ 232 m2 12 triệu/m2
      Với tổng DT 232m, thổ cư 200m , năm trên trụ chính suối ngọc vua bà ,thuộc thôn 1 tiến xuân thạch thất Thủ đô Hà NộiVị trí mảnh đất nằm trên trục chính...
      Xã Tiến Xuân, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      - Cần bán nhanh - 1 nền duy nhất tại KDC Phong Phú 4, bao giá siêu mềm, thách thức NĐT.DT: 5x20m.- Giá bán ngay 4.6 tỉ chốt.- Sổ sẵn ở nhà công chứng...
      KCN Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền Khu đô thị Nam Long, 200 m2, hướng Đông tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền bán căn biệt thự đường Võ Thị Nhờ, P Tân Thuận Đông, Q7.- đc: Đường Võ Thị Nhờ, Tân Thuận Đông, Q. 7 cách siêu thị Vincom 100m, công...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường 1A - An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Vị trí: Lô kề góc trong khu dân cư An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 100 mét vuông vuông vắn.Giá: 4,3 tỉ...
      Dự án An Phú Tây, Đường 1A, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 145 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 145 m2 7,94 triệu/m2
      Bán đất P. Tóc Tiên đường bê tông 6 mét - giá 1,1xx tỉ.- 5x29 - 40 mét vuông đất ở - 145 mét vuông. Thuộc Ấp 6, xã Tóc Tiên, Tx Phú Mỹ, BRVT.-...
      Đường Phú Mỹ - Tóc Tiên, Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 159 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 159 m2 10 triệu/m2
      Chưa từng có tại Vịnh An Hoà.- Đối diện trường Trung học phổ thông Nguyễn Huệ - thông ra Vịnh - thông QL1A.- Đối diện căn biệt thự kiểu Mỹ.- Chỉ 5 ph...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Thành phố Nha Trang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      - Mỹ gia 5- View sông Lk53-6x (lô cặp) giá 52,5 Có bán lẻ- View sông Lk53-5x (lô cặp) giá 52,5 Có bán lẻ- View sông lk58-4x (lô cặp) giá 58 - View sông...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 546 m2, mặt tiền 31m, hướng Bắc tại 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 546 m2 44,88 triệu/m2
      Đất nằm phía trên thác Cam Ly, view đẹp. Đối diện Homestay Hoa Chuông.2 MT.= 31m MT đường Hoàng Diệu rộng 7m.= 10m MT đường bê tông 5m sát suối Cam Ly.Cả 2...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 1308 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Tân Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 1308 m2 12,62 triệu/m2
      Đất 2 MT QL51, Phú Mỹ. Giá đầu tư.- DT: 1309m. Full thổ cư.- khu dân cư đông đúc đầy đủ các tiện ích xung quanh. khu công nghiệp Phú Mỹ 1 - 2 - 3, Cảng...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị số 3 Điện Nam Điện Ngọc, 250 m2 tại Điện Bàn, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 250 m2 14,16 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn biệt thự 250 mét vuông đường lớn 34m Văn Tiến Dũng để đi nước ngoài định cư.liên kế ĐH FPT Đà Nẵng.DT lớn: Ngang 10x 25m nở...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam.
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng mảnh đất không lỗi thuộc KĐT Bắc Từ Sơn - TP. Bắc Ninh.DT 100m2.MT 5m.Đông Nam.- Vị trí: Thuộc trung tâm TP từ sơn, cạnh siêu...
      Phường Đồng Nguyên, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      Bán lô đường Bùi Công Trừng - Nam NTP - Hoà Xuân - Cẩm Lệ- Đường 7.5m lề 4m- DT: 100m(5*20)- Hướng: hướng Tây Nam- Lô sạch lên số nhà 127 BCT- cư dân...
      Đường Bùi Công Trừng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 114 m2, mặt tiền 6m tại Xã Hoằng Lộc - Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 114 m2 14,53 triệu/m2
      Duy nhất e bán ngay 1 lô mặt đường đôi KD Hoằng Lộc - DT : 6mx19m. Phù hợp làm quán hành tạp hoá, quán bia, quán ăn, quán coffee...- Bám đường đôi 25,5m...
      Xã Hoằng Lộc, Huyện Hoằng Hóa, Thanh Hóa

      Bán gấp đất nền 500 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 500 m2 2,6 triệu/m2
      nền đất vườn chính chủ bị ngộp cần ra gấp, 1 sẹc Nguyễn Thị Rành, Trung lập Hạ, Củ Chi.- DT: 10m x 50m (500 mét vuông) quy hoạch KDC hiện hữu.- Tuyến...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh nền đất ở Cây Da - Tân Phú Trung - Củ ChiDT: 5x20m=100m2Giá: 1 tỉ 2pháp lí: SHR bao sang tên công chứngTiện ích: Bán kính 500m gần...
      Đường Cây Da, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!