Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 240 m2, mặt tiền 12m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,4 tỷ

      26.4 tỷ 240 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhanh.Đất MT đường số, Q7.DT ngang 12m dài 20m, tổng DTXD 240m2, vị trí đc xây dựng hầm trệt 7 lầu.Phù hợp xây dựng hotel, chung cư...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 160 m2 tại Đức Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 160 m2 14,38 triệu/m2
      Bán mảnh đất view hồ Cát Tường Phú Sinh 120 mét vuông view trực diện hồ giá 2.3 tỉ có TL cho anh/chị.DT 8x20m.Đất đã có SHR công chứng sang tên...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 105 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 105 m2 21,91 triệu/m2
      Vị trí đất ngay MT đường Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè, gần Cầu Rạch Đĩa 1.- cư dân đông đúc mua bán sầm uất, gần trung tâm Y Tế Q. 7, gần trường cấp ...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 63 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 63 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán lô góc 63 mét vuông thuộc KDC hiện hữu, hai MT đường số 1, gần cầu Long Đại đang đẩy mạnh khối lượng thi công. Dự kiến 30/4 sẽ hoàn thành. Dự...
      Đường Số 1, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất khu dân cư Kim Sơn MT Nguyễn Hữu Thọ, P.Tân Phong, Q. 7.Cạnh TTTM SC Vivocity, cách KĐT Phú Mỹ Hưng 1 kilomet.Sổ đẹp,...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền Khu biệt thự Nam Thông II, 252 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 252 m2 238,1 triệu/m2
      1/ Đất trống Nam Thông 2, 2 MT đường nhìn trực diện công viên nội khu, DT 14*18m Đông Nam, có thể xây dựng 1 hầm 2 lầu 1 áp mái, giá 60 tỉ thỏa thuận. bìa...
      Dự án Nam Thông 2, phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 118 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 118 m2 22,04 triệu/m2
      - Becamex IJC chính thức tung ra sp mới tại KĐT Hoà Lợi cách Trung tâm Hành Chính tỉnh Bình Dương 2 kilomet để đón đầu siêu dự án AEON Mall Tp Mới. -...
      Dự án Becamex Hòa Lợi, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 90 m2 tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      - Nằm ngay MT đường lớn Nguyễn Lương Bằng, Phạm Hữu Lầu.- pháp lí chuẩn chỉnh, sổ hồng từng nền, thổ cư đầy đủ. Sang tên công chứng trong ngày.- Xây...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 300 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 300 m2 12,34 triệu/m2
      Đất MT Ql13 gần trung tâm hành chính bàu bàng , gần khu công nghiệp KD tự do L/H 0398563131 để đc xem đất ạ
      Đường Quốc Lộ 13, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 122 m2, mặt tiền 6m tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 122 m2 31,64 triệu/m2
      Vị trí đất nằm ngay đường Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12 gần uỷ ban nhân dân Q. 12.DT: 122 mét vuông.Giá: thương lượng.SHR.hạ tầng giao thông...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
      K
      Đỗ Nguyễn Hiền Nhân - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 57 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      ✅ bán gấp miếng đất - Bích hoà - huyện thanh oai - HN👉 Diên tích 57 mét vuông . MT 3,2m hậu 3,2m 👉 giá cực rẻ khu vực. 👉 bìa đỏ chính chủ...
      Đường 21B, Xã Bích Hòa, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 30 m2, mặt tiền 4m tại Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 30 m2 40 triệu/m2
      Cần bán 30.5 mét vuông lô góc đất tại Hội Phụ, Đông Hội, Đông Anh, TP Hà Nội. liên hệ: 0945 172 ***- Thông tin:+ DT: 30,5 mét vuông.+ MT:...
      đường Đông Hội, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Chính chủ em Hà gửi bán nền đất dịch vụ Huyền Kỳ, P. Phú Lãm, Hà Đông.Thửa đất dịch vụ03 - lk22x DT 50m2, mặt và hậu = 4m vuông vức. Chỉ 150m ra đường...
      Đường Huyền Kỳ, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Hà Quang 2 - View công viên siêu đẹp.- Lô 80m2 ngang 5m, lô sạch đẹp, Tây Bắc, tiếp giáp đường số 12A.- Giá bán gấp: 4ty300 bao ép cọc.pháp lí hợp đồng ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 159 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Thiện - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 159 m2 8,06 triệu/m2
      Đất để trống nhiều năm, vẫn còn xác nhà cũ, chính chủ, full thổ cư 159m2.Nay không còn sử dụng đến bán cho người cần, đầu tư hoặc xây dựng lâu dài.Trung tâm...
      Xã Xuân Thiện, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ nợ tiền cần bán nhanh mảnh đất MT tái định cư Bình Kỳ - Hoà Quý - Ngũ Hành Sơn.- DT: 100m2.- Giá 2,2 tỉ lô sụp hầm suy nhất đảm bảo rẻ nhất thị...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 75 m2 19 triệu/m2
      - Đất nền cách khu KTX đại học Quốc Gia, lượng sinh viên tháng 9 sẽ có 7000 sinh viên lên học chỉ 700m , 500m ra đường lớn , sổ sẵn full thổ cư , giá chỉ...
      Dự án Hola Town 2, Thạch Thất, Hà Nội
      L
      Trung Hiếu Gđkd Tâm Phú Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 135 m2, mặt tiền 5m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 135 m2 10,75 triệu/m2
      Thua lỗ, bán nhanh miếng đất Nguyễn Thị Rành, Tân An Hội, Củ Chi.Ngay QL 22 quẹo phải vào 500m.DT: 135 mét vuông.Gần ủy ban nhân dân xã, trường...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!