Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 500 m2 tại Phạm Văn Cội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 500 m2 5,4 triệu/m2
      (L346) Bán đất ở xã Phạm Văn Cội, dt 500m2, chỉ 2 tỉ 700 thỏa thuận chút- Đất xã Phạm Văn Cội, Củ Chi, nằm đường trải đá, đường lớn xe tải vào đc, không...
      Phố Bàu Lách, Xã Phạm Văn Cội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      + Thông tin mô tả:Cần bán nhanh mảnh đất Vị trí đắt địa ngay MT Đường Tam Đa,P. Trường Thạnh,Q. 9,sổ riêng+ cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh: Điện âm, nước...
      Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Bất Động Sản Uy Tín Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,02 tỷ

      1.03 tỷ 64 m2 16 triệu/m2
      Tài chính 1 tỉ sở hữu ngay nền đất tại.Đất Văn Giang có tìm đâu lô thứ 2 bây giờ.- DT: 64,4m2 đất ở.- MT = 4,44m nở hậu cực đẹp.- Đường giao thông oto 7...
      Đường DH26, Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 4m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 90 m2 24,45 triệu/m2
      Cần bán ngay nền ngôi nhà phố, MT trục chính KD cực tốt, tại đường D3, KDC Nam Long, Q. 9 (TP Thủ Đức), Thành phố Hồ Chí Minh.- DT 4,5 x 20m. GIÁ:...
      Dự án KDC Nam Long, Đường D3, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 145 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 145 m2 7,94 triệu/m2
      Bán đất P. Tóc Tiên đường bê tông 6 mét - giá 1,1xx tỉ.- 5x29 - 40 mét vuông đất ở - 145 mét vuông. Thuộc Ấp 6, xã Tóc Tiên, Tx Phú Mỹ, BRVT.-...
      Đường Phú Mỹ - Tóc Tiên, Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 94 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 94 m2 20 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh mảnh đất MT full thổ cư sổ sẵn 94 mét vuông TP Biên Hòa giá rẻ - bìa đỏ trao tay. công chứng ngay trong ngày, pháp lí rõ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 289 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 289 m2 6,75 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền để trả NH cần bán nhanh mảnh đất Hắc Dịch, TX Phú Mỹ, Bà Rịa - Vũng Tàu, rẻ hơn các lô cả 600 tr.- Vị trí: Khu phố 4, P. Hắc Dịch.- DT: Ngang...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      1. Đối diện công viên - KĐT Mỹ Gia 5 Thái Hưng giá chỉ 28tr/ mét vuông.- DT 100 mét vuông ngang 5m.- Tây Bắc, vị trí LK511.- Đường thông...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 10 m2 tại Đường Võ Chí Công - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 130 tỷ

      130 tỷ 10 m2 13000 triệu/m2
      DT sổ: 9.764m, DTSD 11.000m.Vị trí MT Võ Chí Công xe cont chạy 24/7 gần khu công nghiệp Cao tiện di chuyển đi cảng cát lái Q2, Q7 thông ra xa lộ thành ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 274 m2, mặt tiền 8m tại Xã An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 274 m2 5,84 triệu/m2
      Chủ Ngộp Cần Bán đất 7.5 x 37= 274.6mv có 184.5m thổ cư quy hoạch KDC hiện hữu. Đường bê tông. cách chợ sáng Tân Phú Trung, Củ Chi 400m đầy đủ mọi tiện...
      Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Đông Tăng Long, 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      NH thanh lí 25 lô dự án Đông Tăng Long, P. Trường Thạnh, Q. 9.Dự án đc tọa lạc tại vị trí đắc địa nhất khu vực Q. 9.Tổng thể dự án:- pháp lí rõ ràng minh...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 127 m2, mặt tiền 5m tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 7,68 tỷ

      7.68 tỷ 127 m2 60,48 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN TĐC CÂY ĐA - CẶP ĐÔI GÓC XẺ KHE cực hiếmDT : 127 mét vuông, ngang 5m. Hướng ĐôngĐường đôi trục chính 30m thông các hướng di chuyển,...
      Đường Bạch Thái Bưởi, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền dự án 81 m2, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,83 tỷ

      5.83 tỷ 81 m2 71,98 triệu/m2
      bán ngay đất khu căn biệt thự linh trung 81 mét vuông - đường ô tô - gần hoàng diệu 2.Bán đất khu căn biệt thự đường Linh Trung, P. Linh Trung,...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 93 m2, mặt tiền 5m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 93 m2 31,73 triệu/m2
      Bán đất Tân Hiệp, Hóc Môn.Giá 2 tỉ 950 thỏa thuận.DT 5 x 20, công nhận 93 mét vuông nền thổ cư. sổ hồng.Đường nhựa 4m, ô tô vào.LH em xem đất....
      Đường Tân Hiệp 8, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 150 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 150 m2 34 triệu/m2
      💥Lô 150m Shop house đối công viên gói 7 Mỹ Gia An Khánh giá rẻ chỉ 34 tr/m2———-- Lô sạch đẹp, 2 MT trước sau rất thoáng. Đường trước 14m đối công viên,...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 118 m2, mặt tiền 12m tại Đường Vạn Hạnh - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 118 m2 18,65 triệu/m2
      + Vị trí: Gần Vườn Ánh Sáng Lumiere , KDC Vạn Hạnh - MT Vạn Hạnh.+ cư dân đông đúc, mua bán KD thuận lợi.+ Thích hợp làm homestay, hotel+ Tiện ích...
      Đường Vạn Hạnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 10,45 tỷ

      10.45 tỷ 102 m2 102,46 triệu/m2
      DT: 101,5 m2. MT: 5m.Đường: 12m. Hướng: hướng Tây Bắc.giá: 10,45 tỉ.Vị trí: Đất phân lô thuộc khu đất đấu giá căn biệt thự 31ha Trâu Quỳ, trước nhà là...
      Đường Cửu Việt, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 368 m2, mặt tiền 16m tại Đường Trần Phú - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 368 m2 9,65 triệu/m2
      Đất hẻm 470 đường Trần Phú, hẻm vào 4m, cách đường Trần Phú (QL 20) 70m.DT: 16x23m, có sẵn 118 mét vuông thổ cư, sổ hồng chính chủ.Khu vực cư dân...
      Hẻm 470, Đường Trần Phú, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!