Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 45 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 45 m2 60 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất mặt đường Huyền Kỳ, P. Phú Lãm, Hà Đông.DT 45m2, hướng Tây.Đường rộng 10m. KD.giá 2tỷ7. Có thỏa thuận.gọi ngay xem đất: Ms Chiều...
      Đường Huyền Kỳ, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Đất Tân Hiệp, Long Thành giá rẻ, DT; 5m x 20m có 50 thổ cư G: 1.4 Cách chợ Tân hiệp chỉ 500m , tiện ích xung quanh bán kính 500m, đường bàn cờ, giá siêu...
      Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Century City - Tâm điểm kết nối đầu tư liên kế trung tâm TP sân bay quốc tế Long Thành. Dự án tâm điểm bậc nhất Long Thành do tập đoàn địa ốc Kim Oanh...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 156 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 156 m2 64,11 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp rẻ nhất dự án ngay đường 11 khu Khang Điền.Đường 12m.Tây Bắc.pháp lí: Đất dự án xây nhà hoàn công có sổ.CĐT: Khang Điền.Giá: 10 tỉ.DT:...
      Khang Điền Intresco, 72, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất Khu định cư An Phú Tây, 100 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Ngộp, cần ra gấp khu dân cư An Phú Tây LK trường An Phú Tây 2, sổ hồng riêng, DT 100m2- Vị trí: Nằm đường Số 5A khu dân cư An Phú Tây, xã An Phú Tây,...
      Dự án An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Thanh Trù - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 120 m2 28 triệu/m2
      Cần tiền nhượng gấp lô nhà phố thương mại shophouse sẵn sổ trong khu đô thị Nam Vĩnh Yên 446ha đầy đủ tiện ích tại TP. Vĩnh Yên.- Vị trí: Cạnh sân...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Đường Đinh Tiên Hoàng, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp đất nền dự án 71 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 71 m2 38,03 triệu/m2
      Đất MT Ngô Văn Sở - Vĩnh Hoà - Nha Trang.Cần bán miếng đất đẹp giá cực rẻ Hòn Xện, MT đường Ngô Văn Sở, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 70,9 m2 ngang 4m.-...
      Đường Ngô Văn Sở, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 870 tr

      870 triệu 180 m2 4,84 triệu/m2
      Còn một lô góc 2 MT đường QH30m và đường nhựa 10m.Em ra hàng cho khách đầu tư, kẹt dòng vốn nên cần bán lại.Đất nền sổ riêng thổ cư.MT đường 30m.DT...
      Đường ĐT 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      KĐT An Bình Tân Đường T5 (ĐÃ CÓ SỎ).DT: 100m2 (ngang 5m x 20m).Giao thông thuận tiện, cách đường Vành Đai chỉ 1 - 2 ph lái xe.Di chuyển về Biển chỉ 1 -...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 51 m2, mặt tiền 6m tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,04 tỷ

      2.04 tỷ 51 m2 40 triệu/m2
      KD khó khăn cần bán cắt lỗ miếng đất P. Long Trường, Q. 9 Cách Nguyễn Duy Trinh 100m.DT: 50,8 mét vuông full thổ cư (4 x 12,7m).Giá: 2 tỉ 040 tr...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 105 m2 tại Phường Phước Hưng - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 105 m2 11,43 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 80 mét vuông Phước Hưng - Bà Rịa5x21 có 80 thổ cư sổ mới chát, bao soi nha ,pháp lí đầy đủ ,quý khách yên tâm ,có giấy phép xây...
      Phường Phước Hưng, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 84 m2, mặt tiền 4m tại Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 84 m2 136,91 triệu/m2
      Ngang 4.25m x Dài 20m - bán đất tặng nhà cấp 4 - trước nhà đường nhựa 8m - cách MT Nguyễn Thị Thập 10M - chính chủ 1 đời - cần gấp bán chạm là chốt.-...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 30 m2, hướng Tây - Nam tại Đường 30/4 - Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 30 m2 40 triệu/m2
      Bán 2 nền giá rẻ hẻm 520 đường 30/4, P. Hưng Lợi. Full thổ cư.- Nền đẹp hẻm 520 đường 30/4 P. Hưng Lợi, Q. Ninh Kiều, TP Cần Thơ.- Nền 1: 29,6m2 - giá: 1 tỉ...
      Hẻm 520, Đường 30/4, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 130 m2 tại Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 43 tỷ

      43 tỷ 130 m2 330,77 triệu/m2
      Chủ ngộp bán gấp mảnh đất DT 5,5 x 24m đường Lê Thánh Tôn - Bến Nghé. Giá 43 tỉVị trí mảnh đất nằm trong hẻm đẹp, sạch sẽ, an ninh, rộng 6m oto ra vào...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Gia Viễn - Ninh Bình, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 120 m2 28,3 triệu/m2
      Bán đất 477 cạnh khu công nghiệp Gia Phú.DT 120 mét vuông, MT 8m, sâu 15m.Đường QL 477 đi Hoà Bình hay Thủ đô Hà Nội rộng 30m.Gần khu công ...
      Đường 477, Xã Gia Phú, Gia Viễn, Ninh Bình
      P
      Bất Động Sản Toàn Phát Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 74 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 74 m2 14,87 triệu/m2
      anh/chị NÀO BỎ QUA BÀI VIẾT NÀY THÌ QUÁ ĐÁNG TIẾCThị trường đất Hoà Lạc hiện tại kiếm đc những miếng đất như này rất khó các bác ạ!+ Chỉ với tài chính sở...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 288 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 82 tỷ

      82 tỷ 288 m2 284,73 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất căn biệt thự đơn lập tự xây dựng nằm trong khu trung tâm Cảnh Đồi của Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT đất: 16 * 18m.Vị trí trung tâm của PMH,...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Đặng Đức Thuật, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 77 m2, mặt tiền 4m tại Xã Liên Ninh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,23 tỷ

      3.24 tỷ 77 m2 42 triệu/m2
      Khu đất có bìa đỏ, trong ngõ, cư dân đông đúc, thuận tiện đi lại, DT đất 77m2.Giá 42tr/m2.contact 0902 232 ***
      Thôn Phương Nghị, Xã Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!