Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 406 m2, mặt tiền 12m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,04 tỷ

      3.05 tỷ 406 m2 7,5 triệu/m2
      Đường oto đỗ 10 xe trước đất.View độc nhất TP Hà Nội như trên Sa Pa.Xung quanh nhiều căn biệt thự homestays.Gần KĐT vệ tinh Hoà Lạc.Gần sân golf.Giá...
      Đường Đồng Vỡ, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 247 m2, mặt tiền 11m tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.71 tỷ 247 m2 15 triệu/m2
      Đấu giá Ruộng Lù Vạn Thắng, Vạn Ninh. Cách biển chỉ vài bước chân. Đường nhựa 13m. 2 lô liên kế.DT: 2 lô liên kế tổng 247m2. Full thổ cư.Đường gần biển...
      Ruộng Lù, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Xã Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 60 m2 36 triệu/m2
      Cần bán 60m đất Kính Nỗ, Uy Nỗ, Đông Anh. Đường rộng 3m thông hai hướng.- MT = Mặt hậu = 5m.- Chiều dài: 12m.- Khổ đất đẹp hết nước chấm.- Tây Bắc.- Đường...
      Xã Uy Nỗ, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2, mặt tiền 5m , giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán lại đất biển Nhơn Hội Pk 9 Kỳ Co GateWay giá chỉ bằng 1/2 CĐTLK6: 1 tỉ 6.LK 23: 1 tỉ 6.Lk 42: 1 tỉ 8.DT: 80m.Đường: 11mpháp lí: Hoàn...
      Dự án Nhơn Hội New City, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay đất nền Chung cư Thịnh Gia Tower, 290 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Bến Cát, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 290 m2 7,94 triệu/m2
      Vị Trí: Ngay KĐT Thịnh Gia, gần trường học, chợ, khu tiện ích,... DT: 6 x 50m = 290 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư. Hướng: hướng Đông ...
      Dự án Khu đô thị Thịnh Gia, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Bán nền đất Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      + mảnh đất 100 mét vuông nhìn tổ hợp căn hộ chung cư 19 tầng B1.3 Thanh Hà , Mường Thanh .+ Đất đô thị , đường rộng 17 mét vuông , vỉa hè...
      Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 280 m2, mặt tiền 10m tại Rạch Giá - Kiên Giang, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 280 m2 6,97 triệu/m2
      - DT : 10x28m ( có 203m thổ cư sẵng )- Vị trí đẹp cách đường Quang Trung 50m , cách lộ liên hương 500m. Nền cao bằng mặt đường, đã tráng xi măng sạch sẽ ....
      Đường Quang Trung, Phường Vĩnh Quang, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 95 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 95 m2 16,32 triệu/m2
      Cần bán nền đất KDT An Phú Quý, Điện Ngọc.DT 95m2. Đường 11m5 tính luôn lề.Tây Bắc.cư dân đông, hàng xóm thân thiện.Giá 1,55 tỉ.liên lạc 0915 433 *** TL CC.
      Dự án KĐT An Phú Quý, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất MT đường Nguyễn Thị Thập, P. Tân Phong, Q. 7, TP.HCM.- Vị trí: MT đường Nguyễn Thị Thập, nằm liên kế Lotte Mart.- DT: 80,2m2 (5x16m)-...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 133 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 133 m2 24,07 triệu/m2
      Cần bán dự án Gia Hòa, đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP Thủ Đức giá mềm nhất với DT như sau:DT: 7x19m = 133m2GIÁ: 3TỶ200TRsổ hồng riêng CHÍNH CHỦ,...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án KDC Savico Hiệp Bình Phước, 90 m2 tại Thủ Đức, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Savico, P. Tam Bình, Tp. Thủ Đức.- Vị trí: Gần ngay co.opmart Tam Bình, chợ đầu mối nông sản.- giá: 1.8 tỉ/nền- Có các tiện ích...
      Dự án Savico Hiệp Bình Phước Tam Bình, Đường 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 102 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,93 tỷ

      2.93 tỷ 102 m2 28,73 triệu/m2
      FPT City.Đất đẹp, lô đối diện công viên, trước trường đại học.DT 6x17m.Hướng Bắc.Giá chỉ 2.9x tỉ.Thích hợp xây căn hộ chung cư 5 tầng cho thuê, KD quán...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Văn Nội - Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 32 m2 52,82 triệu/m2
      Lô góc 32m2.10m ra đường oto tránh, 100m ra chợ, 600m ra đường 21b và các trường cao đẳng, ĐH Đại Nam... Sang khu đô thị Thanh Hà Cienco 5...
      Đường Văn Nội, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 2650 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hố Nai 3 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 2650 m2 4,16 triệu/m2
      Bán đất khu vực xã Hố Nai 3, huyện Trảng Bom.DT: 53m ngang x 50m dài.Đặc điểm vị trí:Sắp mở đường nhựa rộng 15m, tạo tiện ích cho việc di chuyển.Gần công an...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 26m tại Xã Hưng Thịnh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 1000 m2 1,29 triệu/m2
      Ai có 1.29 tỉ... Ra NH ôm cái sổ này về Trảng Bom - Đồng Nai - ngay thủ phủ KCN.- Sổ đến hạn NH thanh lý - Chủ không có khả năng lấy... Nên bán giá thu về...
      Đường D20, Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 100 m2 51,5 triệu/m2
      KĐT Hà Quang 2 ngay đoạn đường Số 4 giao với đường Số 13.Giá chỉ 51.5 tr/m2.DT 100m2 ngang 5m hướng Đông.Xây dựng full 4 tầng.KDC xây dựng kín, KD tốt.Đường...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 58 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 58 m2 50 triệu/m2
      Bán đất phân lô ngõ oto lô góc tại thôn Thố Bảo xã Vân Nội huyện Đông Anh TP Hà Nội.- Khổ đất vuông đẹp nở hậu, vị trí kết nối giao thông thuận tiện đi xã...
      Đường Vân Nội, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 42 m2 29,5 triệu/m2
      Đất đẹp 42m2 Đình Trung - Xuân Nộn - Đông Anh.- MT = hậu = 4m.- Đường trước đất 3,5m.- Đất hướng Nam mát mẻ.- nền đất nhỏ dễ thanh khoản.- Xung quanh đầy...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!