Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 976 m2, mặt tiền 9m tại Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 976 m2 1,54 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp nền đất siêu vip MT QL 14 thuộc TX Chơn Thành.Ngay trung tâm, sát chợ, Vincom Chơn Thành, buôn bán KD mọi nghề.Từ 500tr/mN chủ giảm...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đường thông Nguyễn Hiến Lê, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.B1.73 lô 60.DT 100m2 (5m x 20m).Tây Bắc.Đường thông, gần nhiều tiện tích...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,46 tỷ

      3.46 tỷ 108 m2 32 triệu/m2
      Hàng Hot Safabay Cẩm Phả.Chỉ từ 1,1 tỉ sở hữu đất nền mặt vịnh Bái Tử Long - bìa đỏ sẵn sàng trao tay.Chính sách siêu khủng cuối năm 2023.Vốn đầu tư chỉ từ...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 85 m2 38,24 triệu/m2
      Giá đình chuyển về quê.Tôi cần bán nhanh nền đất khu dân cư Phú Hòa 2 đường số 8.DT ngang 5m, dài 17m.Thổ cư 100 phần trăm.Giá bán ngay 3 tỉ 250...
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 86 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 86 m2 51,17 triệu/m2
      hotline Mr. Trí 0355 038 ***Phone/zalo) xem nhà 24/24.Hàng xóm xung quanh xây dựng nhà 4 tầng bề thế.DT: 4,5m x 19 m, vuông vắn.Hẻm trước nhà 6 m sạch sẽ,...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 219 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 219 m2 11,42 triệu/m2
      71 Trần Nhật Duật 10x22m 100  mét vuông thổ cư, TP. Bảo Lộc.Cách trung tâm 2.5 kilomet view đẹp cao thoáng.Hẻm thông Nguyễn An Ninh.Giá: 2,5 tỉ...
      71, Đường Trần Nhật Duật, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 90 m2 tại Đường 27 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      + Đường số 27, P. Hiệp Bình Chánh, Q. Thủ Đức+ DT 5x18 = 90m2+ Đối diện chợ Hiệp Bình Chánh, đường lớn 25m+ Trong bán kính 700m đầy đủ tiện ích: Trường mẫu ...
      Đường 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Hồng Hoài Nhớ Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất đường Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp.DT: 5x16m (80 mét vuông).Giá: 1,9 tỉ+ Vị trí đẹp thích hợp xây ở/KD, đầu tư.+...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 120 m2 13,34 triệu/m2
      Sở hữu ngay đất nền liên kế phố Cổ Hội An - The Mansion.- Kết nối kim cương: Tiếp giáp 3 MT đường lớn và 1 mặt sông.+ 1 ph đến sông Thu Bồn.+ 4 ph vào phố...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán đất đường 28 (Đường Võ Văn Kiệt) khu đô thị An Bình Tân, P. Phước Long, Nha Trang.- Lô: L05B - 22 MT.- Đường T28 (Võ Văn Kiệt) rộng 40m - khu đô thị...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 154 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,54 tỷ

      3.55 tỷ 154 m2 23 triệu/m2
      CC cần bán nền đất 154m trục chính Phú Hữu thẳng công nghệ cao trường FpT .đường trục chính rộng 3 oto tránh nhau.xung quanh dân xây toàn nhà trọ cho sv...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 174 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 480 triệu

      480 triệu 174 m2 2,76 triệu/m2
      Xóm Bố - Hiệp Thạnh - Gò Dầu.Đất full thổ cư, đã có sổ hồng riêng.DT 5x33m, full thổ cư.* Đường trước đất 4m, oto vào thoải mái.Đất cách nhựa lớn chỉ...
      Đường ĐT 784, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 288 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,93 tỷ

      8.93 tỷ 288 m2 31 triệu/m2
      Cần bán gấp lô góc cực đẹp view cây xanh, Mỹ Gia Gói 5 Thái Hưng giá rẻ nhất chỉ 31 tr/m2.- DT: 287.5m2 (ngang 15m, dài 20m, vát góc).- Hướng: hướng ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Cần bán miếng đất nền khu dân cư Kiến Á, Phước Long B, Q. 9.MT đường 12m.DT 5x25m. 125m2.giá chỉ 7 tỉ.Sổ sẵn, công chứng ngay.Vị trí gần trường học, gần...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 141 m2, mặt tiền 6m tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 141 m2 173,76 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp MT đường Phạm Văn Đồng, khu bên sông P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức.- Giá 24,5 tỉ TL- Đang cho thuê 40tr tháng - DT 6.7x21 = 140.7m2,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 288 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 82 tỷ

      82 tỷ 288 m2 284,73 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất căn biệt thự đơn lập tự xây dựng nằm trong khu trung tâm Cảnh Đồi của Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT đất: 16 * 18m.Vị trí trung tâm của PMH,...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Đặng Đức Thuật, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 627 m2, mặt tiền 38m, hướng Tây tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 627 m2 6,54 triệu/m2
      bán ngay 627 mét vuông lô góc 3 mặt thoáng tại Đông Phương Yên, Chương Mỹ, thành phố Hà Nội.- DT: 627 mét vuông. MT: 38,4m và 17,3m. Hướng:...
      Xã Đông Phương Yên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Ngũ Hành Sơn, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 130 m2 31,16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất căn biệt thự mini FPT City Đà Nẵng cực đẹp.DT: 130 mét vuông (ngang 8m) hướng Đông mát mẻ.Vị trí: Đối diện Kênh sinh...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!