Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 67 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 67 m2 48,51 triệu/m2
      giá mềm bán ngay.Đất 67m2 Đ. Lã Xuân Oai, ngay ngã 3 chợ Lò Lu, cách khu công nghiệpC Q9 chỉ 1p30s.DT 67m2, KDC hiện hữu.Vị trí cực kì đẹp: Cách đường...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 36m tại Huyện Mộc Châu - Sơn La, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 1 m2 4800 triệu/m2
      nền đất 1.350m2, 420m2 thổ cư và có 3 MT đều view đồi chè bảo tồn, hiếm có nền đất nào còn giữ nguyên view đẹp chè bảo tồn như mảnh này. MT rộng 36m lợi...
      Đường Quốc Lộ 43, Thị trấn Nông trường Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Yên Lạc - Vĩnh Phúc, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      DT: 100m2, mt 5m, hướng TBĐường trục chính TL305B, gần khu đất đấu giá, gần đường QL2AHiện trạng trên đất đã có mặt bằng đang KD sẵn sử dụng, cư dân đông...
      Đường Tỉnh lộ 305, Xã Đồng Cương, Yên Lạc, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp nền đất 157 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8,79 tỷ

      8.8 tỷ 157 m2 56 triệu/m2
      Cần bán lô liên kế Thanh Hà gần trường Tuệ Đức:Vị trí: B2.3 LK11 chạy thẳng trục chính Thanh Hà, Gần hồ, khu TDTT, vườn hoa, trường học, bãi đậu xe, chợ...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 77 m2 31,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đường N13 khu TĐC Phú Mỹ - P. Phú Tân - TDM.DT: 5x15.40(77 mét vuông) sổ riêng thổ cư 100 phần trăm.Vị trí miếng ...
      Đường N13, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Mỹ - Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 104 m2
      bán ngay nền đất với DT 104 mét vuông.Mặt đường Đông Mỹ - Vạn Phúc, Thanh Trì, HN.MT rộng 4m.Đường trước mặt rộng 10m cộng cả phần hàng lang đường...
      Đường Đông Mỹ, Xã Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 95 m2 15 triệu/m2
      - Đất liên kế: 95 mét vuông (5mx19m).- bìa đỏ rõ ràng minh bạch.- giá: 15tr/m bao hết phí sang tên sổ (giá thấp sát nhất bằng khung đất đấu giá của...
      Dự án KĐT Kỳ Sơn, Đường Quốc lộ 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền 117 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 117 m2 30 triệu/m2
      bán ngay nền đất làn 2 Tỉnh Lộ 277, khu đô thị Vườn Sen TP Từ Sơn.DT 116.8m2.Đông Bắc.Giá chỉ 30tr/m2.Vị trí ngay gần vòng xuyến và TTTM, thuận lợi...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Nam Long, 90 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ đi định cư nước ngoài cần bán nhanh nền căn nhà phố, MT trục chính KD cực tốt, tại đường D3, KDC Nam Long, Q. 9 (TP Thủ Đức), TP.HCM.- DT 4,5 x...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Phường Long Hương - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất có sổ MTVũ Trọng Phụng , cách ủy ban nhân dân Tp.Bà Rịa 300m, Tp. Bà Rịa Vũng Tàu.Đất nằm cách ủy ban nhân dân Tp.Bà Rịa 300m hướng...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 180 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 180 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Nguyễn Khuyến, đối diện chợ Vĩnh Hải, vị trí KD đắc địa.Vị trí KD đắc địa đẹp nhất đường Nguyễn Khuyến, có thể tự KD hoặc cho thuê với giá...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 141 m2, mặt tiền 6m tại Đường ĐT 786 - Long Chữ - Bến Cầu - Tây Ninh, giá 980 tr

      980 triệu 141 m2 6,96 triệu/m2
      Tôi chính chủ do xa đất nên cần bán mảnh thổ cư 141mv, đường nhựa hiện hữu 6m. Gần trường cấp 1 Long Chữ, chợ, bách hóa xanh 750m. Đang xây dựng bến cảng....
      Đường Cây Trám cách ĐT 786 750m, Xã Long Chữ, Bến Cầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cần bán đất HĐ C. T. C Q. 9.Vị trí: MT đường Trường Lưu lộ giới 30m đối diện Điền Phúc Thành.1 MT đường 30m:DT đất: 5x20m 100m2.giá 6 tỉ (đã bao gồm móng...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Dương - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Rẻ nhất TĐC Áp Tràn đẹp không lỗi tại tái định cư Áp Tràn giá chỉ 2,3x tỉ.- DT: 60 mét vuông - Ngang 4m.- Hướng: Bắc.- hạ tầng giao thông đồng bộ,...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Vịnh An Hòa - Sụp hầm! 2 lô tổng 300 mét vuông bìa đỏ ngay Vịnh chỉ 1.4ty/lô.- Vị trí đẹp, ngay dãy căn biệt thự, sân bóng, gần Vịnh.- Đường 17m5.-...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa Núi Thành, Huyện Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 120 m2 154,17 triệu/m2
      mảnh đất đường Số 6, khu dân cư Trung Sơn, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh, TPTP.HCM.Cách BV Nam Hồ Chí Minh vài bước chân.DT: 6m x 20m.diện tích sử ...
      Dự án Trung Sơn, Đường Số 6, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 8m tại Xã Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 140 m2 9,9 triệu/m2
      - Ví trí đất di chuyển thuận lơi, từ Tp TP.HCM chỉ 35', cách dự án #century chỉ 2  kilomet- Ngay KDC hiện hữu, bán kính 1 kilomet đầy đủ tiện...
      Đường ĐT 769, Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 95 m2 19,48 triệu/m2
      RẺ NHẤT ĐÔNG ANH Chỉ hơn tỉ có ngay 94,6m2 gần sát khu công nghiệp Bắc Thăng Long. Ngõ thông, oto 7 chỗ vào tận đất GIÁ CHỈ 1X tr/ m2 Vị trí: Sáp...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!