Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 120 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 120 m2 65 triệu/m2
      Bán miếng đất đường lớn, đường Số 3 khu đô thị Hà Quang 1 kết nối đường Vành đai 2 rộng 43m sát sông Quán Trường.DT: 120m2 (Ngang 8M).Đường oto hiện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 10347 m2, mặt tiền 43m tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 81 tỷ

      81 tỷ 10347 m2 7,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh MT Võ Văn Bích, xã Bình Mỹ, Củ Chi, TPTp HCM.DT: 43 x 240m, tổng DT, 10347 mét vuông trong đó có 1000 mét vuông thổ...
      Đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 880 m2, mặt tiền 50m tại Phước Hưng - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 880 m2 7,73 triệu/m2
      MT đường 3/2 hơn 50m MT tổng 880 mét vuông thổ cư 197m giá 6.8 tỉDT: 50 x 30m .Thích hợp: làm nhà vườn , nhà xưởng , garage xe ..Giá:6.8 tỉcall ...
      Đường 3/2, Phường Phước Hưng, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      DAMBRI CITY NƠI CƯ NGỤ ÁNH SÁNG,GIÓ VÀ THIÊN NHIÊN-Khu nghĩ dưỡng Dambri City Bảo Lộc với 30 nền Giới Hạn - , là tổ hợp đất nền Du lịch nghỉ dưỡng nằm hiền...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 105 m2 33,34 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay 5 lô liên kế nhau, đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh. Gần ĐH Văn Lang.+ DT: 105 mét vuông, SHR, xây dựng tự do.+...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 52 m2 tại Đường Bình Chiểu - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 52 m2 53,85 triệu/m2
      -Kẹt quá Tôi cần bán nhanh mảnh đất ngay Bình Chiểu,Thủ Đức-DT:4.6x12m-hẻm ô tô lớn chạy thoải mái-Tôi chấp nhận bán giá lỗ 500tr so với thị trường để...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án mặt tiền 4m, hướng Nam tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí nền đất Tiên Kha, Tiên Dương:- DT: 56.4 m2, MT 4,8m.- Đường trước mặt: 2.5m, hướng Nam mát mẻ.- Ngõ oto rộng 4m, đường đổ bê tông sạch sẽ.Vị trí đất...
      Đường Tiên Kha, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 50 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      Chính chủ bán một số nền đất khu Đồng Đế Đồng Chợ, Dương Nội, Hà Đông, giá rất tốt:Lô mặt đường 11,5m, DT 50m2, hạ tầng đồng bộ, khổ đất vuông vức.Vị trí...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 38 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,93 tỷ

      3.93 tỷ 38 m2 103,43 triệu/m2
      bán gấp 37.5 mét vuông đất tái định cư Trâu Quỳ, Gia Lâm, TP Hà Nội, sau nhà có đường kỹ thuật 3m, MT 3.75m khổ đẹp+ DT 37.5 mét vuông, MT...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 95 m2 , giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 95 m2 40,53 triệu/m2
      bán ngay - giá mềm nhất thị trường đường Tùng Thiện Vương khu Nam Việt Á.DT: 95m2 (5x19m).Hướng: hướng Tây Nam.Đường 7m5 vỉa hè 4m.giá: 3.85 tỉ.Vị trí...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Tùng Thiện Vương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Cần bán đất 5x20 MT Đường chính KD buôn bán (đường đôi 2 chiều) khu dân cư Lavender.Sổ riêng 100 phần trăm thổ cư.Đường trục chính 15m.khu dân cư...
      Dự án Lavender City, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nền đất 92 m2 tại Đường Đào Sư Tích - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 92 m2 70,66 triệu/m2
      Từ 7,5 giảm còn 6,5 tỉ. 1 lô duy nhất 6x15,4m, sổ hồng riêng. Đường 16m. Công chứng sang tên ngay. khu dân cư ở Phước Kiển, Nhà Bè. (Châu).
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 539 m2, mặt tiền 29m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 539 m2
      * Đất xây trọ. Nhà ở dịch vụ full thổ cư. Bên hông khu chế xuất Linh Trung. khu công nghiệp Đồng An.giá cả thỏa thuận.* Đất hiếm còn sót lại cư dân...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Giá rẻ - đường Số 2 rộng 18met trục đường đẹp KD chỉ 3,3 tỉ!Giá cần bán trước Tết, mảnh đất mặt đường Số 2 Gói 2 Mỹ Gia, rộng 18met kết nối đường Phong...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 2, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị mới Dương Nội, 50 m2 tại Hà Đông, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất dịch vụ Khu LK31 thuộc P. Dương nội, Q. Hà đông, TP Hà Nội.+ DT 50 mét vuông, MT 5m, bìa đỏ chính chủ, cấp phép...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 127 m2 tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 390 tr

      390 triệu 127 m2 3,08 triệu/m2
      Chủ ngộp do vay NH quá tay bây giờ không chịu nổi lãi NH nên đành bán lại nền đất tâm huyết.Toạ lạc: Ấp Rộc B, xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh.DT: 5x23m...
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Chủ cần thanh lý nhanh một lô 125m2 trục đường KD D18 rộng 48m của khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn.Trục đường D18 là trục đường tiềm năng nhất trong tương...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường D18, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Cát Lái , 119 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 119 m2 41 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất Cát Lái Q. 2.DT 7x17m.Xây dựng 1 trệt 3 lầu.Đường 12m thông thoáng.KDC đông đúc, an ninh.giá: 41tr/m2.contact xem đất: Trần Linh 0902...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!