Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 51 m2 58,83 triệu/m2
      Đất hẻm 545 DA Châu Long đường Nguyễn Xiển đối diện Vincity Q. 9, DT 51m2/3 tỉ.- DT: 4x13m. Cn 51m2.- Hướng: Bắc.- Giá 3 tỉ.- Đường 6m.Nhà mới vô ở ngay,...
      Hẻm 545, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      - Đường NA5 KDC VISIP 1.- DT 5x20m.- KD buôn bán sầm uất.- Giá bán ngay 3 tỉ 350.- call ngay 0908 178 *** Quân xem đất.
      Đường NA5, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 57 m2, mặt tiền 6m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 57 m2 45,62 triệu/m2
      Bán đất khu (Trại Nhím) Long Thuận, Long Phước (TP Thủ Đức) Q. 9 cũ.DT 57m2 vuông vắn.Cạnh công Viên:KDC hiện hữu.Giá 2 tỉ 600 tr.Giảm mạnh cho khách thiện...
      Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền FLC Lux City Sầm Sơn , 130 m2 tại Quảng Cư - Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 130 m2 19 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán đất tại Khu Tái định cư Cường Thịnh (Trên miếng đất đã có nhà). Giá rẻ chỉ 19tr/m2.* Vị trí:- Ngay sau đường Thanh Niên 43m giao với...
      Dự án FLC Lux City Samson, Đường Hồ Xuân Hương, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán lô đất nền 587 m2, mặt tiền 13m tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 587 m2 3,58 triệu/m2
      Đất Ninh Thọ - Ninh Hoà, đường bê tông 5m QH 20m.- DT: 587m2 quy hoạch full thổ trong đó có sẵn 160m2 thổ cư.- giá: 2.1 tỉ.call ngay: 0936 277 *** em Vũ.
      Đường ĐT 1A, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 980 triệu

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô góc DT 61m, 100 phần trăm thổ cư. mảnh đất nằm trên trục chính QL 21A, gần cổng số 8 Đại học Quốc Gia HN, ĐH FPT, khu CNC Hòa...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán lô đất nền 182 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 182 m2 14,26 triệu/m2
      - Phú Ân Nam 1, xã Diên An, huyện Diên Khánh, Khánh Hòa.- Đường oto quay đầu.- DT 182m2; ngang 6,43m.- sổ hồng riêng full thổ cư.- KDC đông đúc thích hợp...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      Cắt lỗ mảnh đất Mỹ Phước 3. Đường nhựa 16m cư dân đông đúc. Gần chợ trường, công ty. DT 5x30 full thổ cưĐất không tranh chấp không dính quy hoạch không mồ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Bán nhà cách trục đường chính QL2C Sơn Dương Tuyên Quang chỉ 60m. Giá chỉ 25tr/m2- Vị trí siêu đắc địa, thuộc KCN Phúc Ứng, nền đất nơi hiếm nhà bán.- KCN...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Cần bán nhanh nền đất 380 m2, mặt tiền 13m tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 380 m2 4,48 triệu/m2
      Đất nền sổ sẵn gần ngay trung tâm TP Bảo Lộc cách trung tâm TP chỉ 20p đi xe.Giá chỉ từ 4,5tr/ mét vuông.Hạ tầng hoàn thiện điện, nước đầy...
      Đường Âu Cơ, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 112 m2 tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 112 m2 13,84 triệu/m2
      Tình hình đất đai ế ẩm chủ cần bán giá siêu mềm cho ai muốn đầu tư khu Mega City 2.Lô TH4 đường 15m, thông ra đường nội bộ 32m.DT đất: 112,5  mét ...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 13m, hướng Nam tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ còn vài nền lô góc đường lớn D9 (22.5m) đường D3 (16m), vị trí ngay Công Viên Trung Tâm, các tuyến đường nội khu trải nhựa từ 12m - 13m giá từ...
      Dự án Century City, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 20m tại Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí: khu dân cư MT đường Lê Văn Thịnh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.- DT: 100 mét vuông.- sổ hồng, công chứng sang tên trong ngày.- Cách MT Nguyễn...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,03 tỷ

      4.04 tỷ 108 m2 37,33 triệu/m2
      - đc: Ngay đường An Phú Đông 25, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. TP.HCM.- DT: 108.6  mét vuông (5.01m x 21.63m).- pháp lí: sổ hồng, NH thẩm định TS. Hỗ...
      Đường An Phú Đông 25, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      " Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".KĐT Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT trả chậm linh hoạt 0 phần trăm LS lên đến 38...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường 208 - An Dương - Hải Phòng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      Bán 8 lô F0 tổ 7 thị trấn An Dương giá chỉ có 1,3xx tỉ liên hệ ngay 0979 087 ***Nằm ngay cạnh căn hộ chung cư tổ 7 thị trấn An Dương, một trong nhứng...
      Đường 208, Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Châu Thành - Kiên Giang, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      - DT 100m2.- Vị trí trung tâm dự án và nằm gần sát chợ mới minh lương.- Thuận lợi cho mua để ở, KD nhà nghỉ khách sản, cho thuê, đầu tư lướt sóng.- Giá chỉ...
      Dự án Khu đô thị mới & chợ Minh Lương, Châu Thành, Kiên Giang

      Cần bán gấp đất nền 117 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 117 m2 30 triệu/m2
      bán ngay nền đất làn 2 Tỉnh Lộ 277, khu đô thị Vườn Sen TP Từ Sơn.DT 116.8m2.Đông Bắc.Giá chỉ 30tr/m2.Vị trí ngay gần vòng xuyến và TTTM, thuận lợi...