Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 24m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Cơ hội tốt cho KH đầu tư tại KDC 28ha Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.Giá cực kỳ hot có sự giảm mạnh khi thị trường đứng chỉ bằng giá mua của 3 năm về trước,...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 159 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 159 m2 10,19 triệu/m2
      Cần bán lô Vịnh An Hòa sát trục Võ Chí Công, đường lớn 10m5 chỉ 1tỷ62 - Sổ sẵn. hotline: 0901 967 ***- DT lớn: 159m2 ngang 6m.- Đường 10m5, lề 5m oto đậu đỗ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      Siêu đẹp, cực hiếm không có lô thứ 2 tại khu đô thị Mỹ Gia gói 2,DT: 200 mét vuông góc 3 MT thoáng mát, bên cạnh là công viên nhỏ rất đẹp.Đường...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 353 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,77 tỷ

      19.77 tỷ 353 m2 56 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất khu dân cư Phú Nhuận Tp. Thủ Đức (Q. 9) giá 56tr/m2.- Vị trí đường 16m.- DT: 353m2 (15x23)m,- Giá ngộp 56tr/m2.QK xem đất xin call ...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 72 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Bán đất.- Vị trí: Đường 12m hẻm 1/ đường APĐ27, P. An Phú Đông, Q. 12.+ Giá: 4.5 tỉ = giảm còn 3.3 tỉ.+ DT: 4 x 18.- Đường: 12m.- Hướng: hướng Tây Bắc.
      Đường An Phú Đông 27, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 200 m2 60 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán mảnh đất nền căn biệt thự dự án KĐT Thanh Hà Hà Đông.- DT: 200m- MT : 10m - Hướng : hướng Tây Nam.+ KĐT Thanh Hà với DT quý...
      Xã Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư Nhơn Đức, 168 m2, mặt tiền 7m tại Nhà Bè, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 168 m2 43,46 triệu/m2
      khu dân cư Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng trong năm 2023.+ Hoàn thành xây dựng ĐH SP thể dục thể thao (đã đón sinh viên về học).+ Hoàn thành xây dựng ĐH Tài...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 100 m2 108 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất Thạnh Mỹ Lợi dự án KDC số 1, P. Thạnh Mỹ Lợi (Q. 2) TP. Thủ Đức, tp. Sài Gòn.- Nền H26 DT đất: 5,7m x 17,5m = 99.8 m2.- pháp lí đất...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 484 m2, mặt tiền 13m tại Xã Châu Bình - Giồng Trôm - Bến Tre, giá 3,27 tỷ

      3.27 tỷ 484 m2 6,76 triệu/m2
      Bán nền thổ cư , MT đường vào ủy ban nhân dân xã Châu Bình, Giồng Trôm, Bến Tre. DT trên sổ : 483,7 m2. DT thực tế là hơn 500m2. Trong đó đã lên 300m2...
      Xã Châu Bình, Huyện Giồng Trôm, Bến Tre

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Happy Home, 100 m2 tại Thành phố Cà Mau - Cà Mau, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Tôi cần bán 3 lô liên kế DT 100m2
      Dự án Happy Home Cà Mau, Cà Mau, Cà Mau
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 0 m2
      DT: 72,5m2. MT: 5m.Đường: 13m. Hướng: Bắc.giá: 7,25 tỉ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị trí: Đất đấu giá Cự Khối mới, trục chính đường 25m, đường...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 524 m2, mặt tiền 12m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 9,17 tỷ

      9.17 tỷ 524 m2 17,5 triệu/m2
      Chủ định cư ở nước ngoài nên không sử dụng cần bán miếng đất ở mặt đường Bãi Dãi, ngay sát trường đại học Quốc gia và Xanh Villas.- Đường rộng 24m, quy...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 136 m2, mặt tiền 8m tại Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận, giá 4,5 triệu

      4.5 triệu 136 m2 0,04 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu đất nền MK Central City, tọa lạc tại Trần Phú, Phủ Hà, Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận. Giá chỉ 4,5 tỉ cho DT 136m². + MT rộng 8m, phù...
      Đường Trần Phú, Phường Phủ Hà, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Cần bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Du - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 200 m2 12,5 triệu/m2
      Nằm ngay vị trí đẹp và thuận tiện nhất Đà Lạt, MT đường chính Nguyễn Du.Bao quanh toàn KDL nổi tiếng: Dinh Bảo Đại, Ga Đà Lạt, Trường Cao Đẳng, Hồ Xuân...
      Đường Nguyễn Du, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 126 m2, hướng Tây-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 126 m2 62,7 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học bán nhanh miếng đất nhà mặt tiền lô B 7x18 dự án 13B Conic view cực đẹp gần khu căn hộ đông đúc tiện KD , MT trục đường...
      Lô 13b Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình Chánh, Tp HCM

      Chuyển nhượng đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.31 tỷ 62 m2 21 triệu/m2
      nền thổ cư ngay gần Đại học Quốc Gia - Láng Hòa Lạc - 1,3 tỉ/lô.--------------------Vị trí: TX Cổ Đông, Hòa Lạc.Chỉ 3 ph lái xe đến vành đai CNC.Mặt...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 85 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 85 m2 17,65 triệu/m2
      Cát Tường Park House - TX. Chơn Thành, tỉnh Bình Phước.Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm gồm: Công viên, Clubhouse, cây xanh, đường nhựa, hệ thống...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 950 triệu

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      Quỹ đất xây dựng nhà trọ tại công nghệ cao Hòa lạc giá siêu mềm Hiện tôi đang có quỹ đất xây dựng nhà trọ DT từ 60m²-100m²-200m²-500m2Giá chỉ từ 900 tr- 2...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!