Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Du - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 200 m2 12,5 triệu/m2
      Nằm ngay vị trí đẹp và thuận tiện nhất Đà Lạt, MT đường chính Nguyễn Du.Bao quanh toàn KDL nổi tiếng: Dinh Bảo Đại, Ga Đà Lạt, Trường Cao Đẳng, Hồ Xuân...
      Đường Nguyễn Du, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 126 m2, hướng Tây-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 126 m2 62,7 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học bán nhanh miếng đất nhà mặt tiền lô B 7x18 dự án 13B Conic view cực đẹp gần khu căn hộ đông đúc tiện KD , MT trục đường...
      Lô 13b Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình Chánh, Tp HCM

      Chuyển nhượng đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.31 tỷ 62 m2 21 triệu/m2
      nền thổ cư ngay gần Đại học Quốc Gia - Láng Hòa Lạc - 1,3 tỉ/lô.--------------------Vị trí: TX Cổ Đông, Hòa Lạc.Chỉ 3 ph lái xe đến vành đai CNC.Mặt...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 85 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 85 m2 17,65 triệu/m2
      Cát Tường Park House - TX. Chơn Thành, tỉnh Bình Phước.Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm gồm: Công viên, Clubhouse, cây xanh, đường nhựa, hệ thống...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 0 m2
      DT: 72,5m2. MT: 5m.Đường: 13m. Hướng: Bắc.giá: 7,25 tỉ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị trí: Đất đấu giá Cự Khối mới, trục chính đường 25m, đường...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Tổng quan dự án.KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Yên Thủy sở hữu vị trí đắc địa, hệ thống tiện ích toàn diện về cơ sở vật chất.Vị trí: Khu phố An Bình,...
      Khu phố An Bình, Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán đất nền 103 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 103 m2 64,08 triệu/m2
      hotline em Hiện ép giá chủ thấp nhất.đc: Xóm Đường - Nguyên Khê - Đông Anh.S: 103m. MT 5m. Nằm sát khu căn biệt thự Nguyên Khê.Đường rộng 12m 4 làn xe...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2300 m2, mặt tiền 23m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 2300 m2 5 triệu/m2
      (923x97)2282m MT Tân Hiệp 10 nhựa 8m, đường xe cont, điện 3fa trước đất.- Full hồng quy hoạch đất ở.cư dân đông đúc, đường thông khu công nghiệp Nam Tân...
      Đường Tân Hiệp 10, Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn NH bán ngay đất khu đô thị Vườn Sen, Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh. giá mềm nhất thị trường.- pháp lí: Đã có SHR từng lô - sở hữu lâu...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 24m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Cơ hội tốt cho KH đầu tư tại KDC 28ha Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.Giá cực kỳ hot có sự giảm mạnh khi thị trường đứng chỉ bằng giá mua của 3 năm về trước,...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phù Khê - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 4.3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Mặt đường 27mDT 100m² (5mX20m)Đã có SHR.Tặng ngay 80tr.Ck 1 phần trăm.Mua nhiều hơn 2 căn ck thêm 1 phần trăm.Cơ hội bốc thăm trúng VF3 trị giá...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phù Khê, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 580 m2 tại Đường Anh Thơ - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 580 m2 36,21 triệu/m2
      mở bán 580m đất căn biệt thự MT Anh Thơ - Nam Việt Á - sát Sông Hàn- DT 580 mét vuông ngang ( 29m x 20m) - giá: 36,5 tr/m quá rẻ cho mua đầu tư...
      Đường Anh Thơ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      Bán đất MT đường KD. Đối Diện Công Viên. Đối diện Công Viên, Đông Bắc. 90 mét vuông (5x18) Đường 7,5m.Giá 4,2 tỉ. Đầu tư sinh lợi cao. Bao giá
      Đường Bùi Hiển, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 85 m2 tại Đường Bùi Thanh Khiết - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      - Vị trí đất nằm ngay trên MT đường Bùi Thanh Khiết, Tân Túc, Bình Chánh. Cách trạm y tế chỉ 600m, khu vực cư dân đông đúc, dân chí cao. an ninh đảm ...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 61 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 61 m2 19 triệu/m2
      Chủ có mảnh đất tài chính nhỉnh tỉ thôn 3 Tân Xã cho quý a/c thích đất Tân Xã CNC đây ạ.Chỉ 1 lô duy nhất bán ngay 61,1 mét vuông, MT 4.5m chủ cần...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 113 m2, mặt tiền 7m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 113 m2 26,55 triệu/m2
      A chủ gởi bán đất nền Tân Quý Tây đường xe tải giá 3ty contact trọng coi đất chủ gởi hợp tác ae Bên mình còn rất nhiều sp contact za ....lô để đc tư vấnNhận...
      Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 111 m2, mặt tiền 8m tại Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội, giá 7,44 tỷ

      7.44 tỷ 111 m2 67,03 triệu/m2
      Bán 111 mét vuông mặt đê cực đẹp ở Xuân Canh-Đông Anh-HN- MT và hậu đều 8m, khổ đất rất đẹp, full đất ở.Nằm ở chân đê đường rộng ô tô tránh nhau.- Vị...
      Đường 5, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 250 m2 4 triệu/m2
      Do kẹt tiền nên chủ cần bán miếng đất MT đường 100, KP1 P. Minh Hưng.MT đường nhựa lớn,ngay trường trung học cơ sở,3 Minh Hưng mới, cách QL 13 chỉ...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!