Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 61 m2, mặt tiền 4m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 61 m2 78,69 triệu/m2
      nền đất MT đường 970, cách đường Nguyễn Duy Trinh có 30m.- KDC hiện hữu, gần cảng Phú Hữu, gần chợ và trường học.- Tiện ở, KD và rất tiềm năng cho việc đầu...
      Đường 970, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 210 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,55 tỷ

      11.55 tỷ 210 m2 55 triệu/m2
      - Vị trí: mảnh đất MT đường 711 KDC ĐH Bách Khoa, P. Phú Hữu, Q. 9. Dự án nằm giữa nhiều tuyến đường huyết mạch: Đường Vành Đai trong, đường Cao Tốc TP....
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 108 m2, hướng Tây-Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,46 tỷ

      3.46 tỷ 108 m2 32,04 triệu/m2
      Cần bán miếng đất A2 căn nhà phố 6x18 ngay sát bên đường Tạ Quang Bửu thuộc khu dân cư 13A Hồng Quang.Vị trị đẹp đối diện trường Đại học Kinh Tế Hồ ...
      KDC 13A Hồng Quang, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      bán nhanh nền đất căn biệt thự 300m2 KĐT Mỹ Gia Gói 3.- Đất nằm đường thông, gần BV, trường học.- Giá ngợp bán ngay 25tr/m2 còn thỏa thuận mạnh.Chi...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      - Với 468tr TT trong 5 tháng - sở hữu miếng đất nền Full Thổ cư, gần TTHC và WTC TP Mới- Với chính sách đặc biệt:+ CK 2-10  phần trăm khi TT theo...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 75 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 75 m2 19 triệu/m2
      - Vị trí: MT Tỉnh Lộ 825 (Tỉnh Lộ 10), Hòa Khánh Đông, Đức Hòa. Gần cầu Láng ven.- Quy mô: 650 nền.- Hạ tầng: Hiện tại dự án đã hoàn thiện hạ tầng...
      Dự án KĐT Sao Vàng, Đường Tỉnh lộ 825, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 1000 m2 tại Đường B`Lao Xê Rê - Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1000 m2 1,5 triệu/m2
      Đất nền nghỉ dưỡng có suối tự nhiên chảy ngang từng khu đất.View suối tự nhiên + săn mây + thung lũng + hồ nướcTiện ích:+ Nhà hàng, xe điện, khu vườn, hồ...
      Đường B`Lao Xê Rê, Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Happy Home, 100 m2 tại Tân Thành - Cà Mau - Cà Mau, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Em Linh chuyên hàng sang nhượng và hàng CĐT dự án Happy Home Cà Mau.bìa đỏ chính chủ, hỗ trợ vay bank LS tốt nhất thị trường.Nền từ 100 - 120 mét ...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      * Bán 3 mảnh đất liên kế khu dân cư Phú Mỹ, ngay đường Số 2, P. Phú Mỹ, Q. 7.- Đối diện là trường cấp 2 Ngô Quốc Việt.- liên kế là khu căn biệt thự...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 238 m2, hướng Đông tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 238 m2 132,36 triệu/m2
      35 tỉ giảm mạnh còn 31.5 tỉ để sở hữu lô căn biệt thự góc 2 MT Sadeco Nghỉ Ngơi Giải Trí - cạnh trung tâm thương mại VivoCity - P. Tân Phong, Q. 7.Liền...
      Dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Kiến An - Hải Phòng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán đất KĐT Cựu Viên Kiến An - giá tốt nhất thị trường - vị trí đẹp gọi ngay: 0783 599 ***.DT: 100m2.giá: 3.1tỉ (Bao Phí Sang Tên).----------------Đường...
      Dự án Cựu Viên, Đường Lê Duẩn, Phường Bắc Sơn, Kiến An, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Cần bán nhanh đất nền khu dân cư Khang Điền Intresco (bên cạnh khu dân cư Gia Hòa), Phước Long B, TP Thủ Đức, TP. TP.HCM.- DT: 6mx25m = 150m2 đường...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu dân cư Green Life 13C, 226 m2, mặt tiền 15m tại Bình Chánh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 226 m2 38,94 triệu/m2
      bán gấp miếng đất 226m2 (15x15) khu dân cư 13C Greenlife. sổ hồng, giá cực tốt, chốt ngay 8.8 tỉ (38tr/m2) cho khách đầu tư.- Hỗ trợ vay vốn NH.- khu ...
      Dự án Greenlife 13C, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 142 m2 tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 142 m2 20,08 triệu/m2
      Bán nền đất cực hiếm hướng Đông Nam đường Cầu Bè 141.9  mét vuông.- DT: 141.9  mét vuông (ngang 7.99m) - 100 phần trăm đất ở. Thuộc...
      Đường Cầu Bè, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Vịnh An Hòa - Sụp hầm! 2 lô tổng 300 mét vuông bìa đỏ ngay Vịnh chỉ 1.4ty/lô.- Vị trí đẹp, ngay dãy căn biệt thự, sân bóng, gần Vịnh.- Đường 17m5.-...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa Núi Thành, Huyện Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền dự án 106 m2, mặt tiền 6m tại Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 41 tỷ

      41 tỷ 106 m2 386,8 triệu/m2
      Nhà mặt hồ, mặt phố, siêu KD, ở sướng, xây 8 tầng đỉnh cao.Mặt hồ vip - vị trí đẹp nhất phố Mai Anh Tuấn - khuôn đất đẹp phù hợp mọi loại mục đích sử dụng -...
      Phố Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Mega City 2 bán ngay cắt lỗ T28 đường 24m chỉ còn 1 tỉ 5, giảm sâu 400 tr.DT: 5x20m, full thổ cư.Đường 24m, dự án rất đẹp ngay trung tâm Nhơn Trạch.Đã đc...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 95 m2 110,53 triệu/m2
      Đất nằm trong dự án khu dân cư Dương Hồng Garden House trở thành một trong những khu dân cư nổi bật nhất Nam Thành phố Hồ Chí Minh không chỉ ở vị...
      Dự án Dương Hồng Garden House, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!