Thông tin mô tả
- Gần chợ, trường học,
- Cách trung tâm hành chính chỉ 3p
- Ngay
-
- Đường nhựa
Giá: 350 Triệu
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 1,94 Triệu/m2
601379
Mua bán
- Gần chợ, trường học,
- Cách trung tâm hành chính chỉ 3p
- Ngay
-
- Đường nhựa
Duy Sơn Nguyễn
xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi. ( mới)
2,8 tỷ
225 m2
ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN BỈNH KHIÊM
370 tỷ
240 m2
Xã Hà Mòn, Huyện Đăk Hà, Kon Tum
2,5 tỷ
10000 m2
Xã Đăk Mar, Đăk Hà, Kon Tum
568 triệu
3 m2