Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 95 m2 15,27 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay 2 nền như thông tin trên.- ngôi nhà phố 5x19 đã có sổ.- Nên căn biệt thự 14x20 nên góc 3 MT, đã có sổ.Dự án đã hoàn thiện, có hồ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 10m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 90 m2 8,34 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp nền đất mt Nguyễn Bình, Phú Xuân , Nhà BèGiá 750 trDT 90m2 (6m-15m), full thổ cư , xây dựng tự doCách NVH Thiếu Nhi 800m , ủy ban nhân ...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 766 m2, hướng Tây - Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 766 m2 32,64 triệu/m2
      - Gần trung tâm thương mại Satra Phạm Hùng cách MT một căn, khu KD sầm uất.- Dc: Phạm Hùng, Ấp 4, Bình Hưng, Bình Chánh.- Dt: 38 x 21 mét vuông....
      Ấp 4, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 144 m2, mặt tiền 6m tại Phú Xuyên - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.45 tỷ 144 m2 17 triệu/m2
      Do chuyển đổi mục đích sử dụng, gia đình tôi cần bán nền đất mặt đường An Hoà, Phúc Tiến, Phú Xuyên:* DT 144m2. MT 6m, đường rộng 2 oto tránh.* Mặt hậu...
      Xã Phúc Tiến, Phú Xuyên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán 10 nền đất nền đã có sổ riêng khu dân cư Trường Lưu, Trường Thạnh, Q9.Tọa lạc tại trung tâm Q9, ngay Chợ Long Trường, cách BX Miền Đông Mới 15 ph....
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 250 m2, hướng Tây - Bắc tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 250 m2 130 triệu/m2
      Bán đất Sadeco - Vivo Giải Trí Q7 - góc đối diện công viên - 32.5 tỉ.Thông tin chi tiết:đc: Khu đất Sadeco - Góc đối diện công viên, Vivo Giải Trí Q7.DT...
      Dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Thích Quảng Đức P. 5 Q. Phú Nhuận gần giao ngay ngã 3 Nguyễn Kiệm.- DT: 60m2 (4x15) giá 1tỷ8 - 2tỷ2 .- pháp lí: SHR, mua sang tên công ...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 184 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Đông Hà - Quảng Trị, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 184 m2 10,33 triệu/m2
      Bán đất KDT Bắc Sông Hiếu đường nhựa oto lưu thông rộng 15m.DT: 8x23(m).giá: Dưới 2 tỉ.Hướng: hướng Đông Bắc mát mẻ tránh nắng.hạ tầng giao thông hoàn...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Hiếu, Phường Đông Thanh, Đông Hà, Quảng Trị

      Bán đất nền dự án 150 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 150 m2 102 triệu/m2
      Đất MT cực hiếm 6x25 trục chính khu dân cư Gia Hoà Phước Long B - Q. 9.DT: 150m2 full thổ cư 6x25m.Đường trước nhà 30m Trúc chính Thông 4 dự án Gia Hoà,...
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      - Đường oto vào tận khu đất, KDC dân trí cao.- Chuẩn bị có dự án khu Công Nghệ Cao.
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1284 m2 tại Xã An Ngãi - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1284 m2 1,17 triệu/m2
      Bán 4 miếng đất khu vực xã An Ngãi -Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu,có 100m thổ cư, giá 1ty5/lôDT : lô 1 :129,8m2lô 2: 128,4m2lô 3: 126,4m2lô 4: 127,9m2Tất cả...
      Xã An Ngãi, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền dự án tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Hiếm! Bán đất MT đường Kha Vạn Cân, đường xe tải rộng rãi, khu VIP Linh Chiểu.Vị trí: Đường Kha Vạn Cân, P. Linh Chiểu, TP Thủ Đức.DT: 77.7m2 (4 x...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Siêu phẩm siêu hiếm ở KĐT VCN Phước Hải 70tr/m2 ctl.Hướng Đông tứ trạch hướng hiếm, lâu lâu mới xuất hiện.DT 100m2, ngang 5x20m.Đường A2 rộng 20m.Khu vực...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 105 m2 19,81 triệu/m2
      Chủ Ngộp NH, cần bán lô nhanh 105m Đông Nam trên đường N5, đường chính đi từ Tỉnh lộ 25B qua QL 51 vị trí đẹp, ngay ngã 4, sát bên chợ và gần cổng trường...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Khách gửi bán nhanh nền:- VQ1-6-xx- KT1-2-xx- MA1-2-xx- VQ1-7-xx- BT1-6-xx- Đã có sổ.- Giá từ 16tr/ mét vuông, bao sang tên.- hạ tầng giao thông...

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị mới Phú Mỹ , 330 m2, mặt tiền 13m tại , giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 330 m2 14,52 triệu/m2
      sp độc quyền - 69 nền căn biệt thự view sông trung tâm Quảng Ngãi.Vị trí đẹp tại khu đô thị HUD Phú Mỹ.Đã có bìa đỏ - công chứng trong ngày;DT đa...
      Dự án Phú Mỹ Quảng Ngãi, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Chánh, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay đất nền 730 m2, mặt tiền 30m tại Xã Bảo Vinh - Long Khánh - Đồng Nai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 730 m2 4,53 triệu/m2
      Hàng hiếm, vừa đẹp, giá siêu mềm.MT nhựa lớn đối diện công viên và khu vui chơi, thích hợp phân lô, đường thông điện đường đầy đủ, an ninh cực tốt.Đất P....
      Đường Số 5, Phường Bảo Vinh, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      - Vị trí toạ lạc ngay MT đường Giồng Cát đường trải nhựa thông thoáng kết nối giữa Nguyễn Thị Lắng và Tỉnh Lộ 2 thuận tiện di chuyển về các Q. và trung tâm...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!