Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 100 m2 tại Đường Dương Đình Hội - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán đất nền An Thiên Lý- Dương Đình Hội- PLB, TP. Thủ Đức ( Q. 9 ) TP.HCM- DT: 5x 19,4m đường 12m giá 5,9 tỉ- DT: 7x 20m đường 12m giá 7,5 tỉ
      Đường Dương Đình Hội, P. Phước Long B, Quận 9

      Cần bán gấp nền đất 460 m2, mặt tiền 8m tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 460 m2 18,7 triệu/m2
      "Gấp MT Nguyễn Huệ, Tân Dân, Vạn Thắng, chỉ 19,5tr/m.- DT 460,1m.- Đông Nam mát mẻ, view xuống biển.- MT Nguyễn Huệ 12m, QH 26m.- Khu vực cư dân đông đúc,...
      Xã Vạn Thắng, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 50 - Cần Đước - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 92 m2 11,42 triệu/m2
      Cần bán đất QL50, KDC bên cạnh công an huyện Cần Đước, 5 ph đến chợ/ BV/ ủy ban nhân dân huyện Cần Đước, đi về bến xe Q. 8 (TP.HCM) chỉ 27 kilomet....
      Dự án An Phú Center, Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Sở hữu đất nền 216 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 9,07 tỷ

      9.08 tỷ 216 m2 42 triệu/m2
      - Cơ hội duy nhất sở hữu liền tay nền view Hồ Danh Vọng dự án Golden Bay Cam Lâm Khánh Hoà siêu đẹp.- DT xây nhà căn biệt thự kiểu Mỹ 216m2, khu D16 Tây ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 250 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ không qua trung gian.đc: Khu Đà Gạo, Thôn Linh Sơn, Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, thành phố Hà Nội.DT: 250 mét vuông full thổ cư.Địa thế...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 16m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 150 m2 9,94 triệu/m2
      _ CHÍNH CHU CẦN BÁN ĐẤT ĐẸP BÌNH DƯƠNG_GẦN SIÊU THỊ GO.GIÁ NET.-Vị Trí Vàng của THỦ DẦU 1. -DT:150 -300 ...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 46 m2, mặt tiền 4m tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 46 m2 89,14 triệu/m2
      bán nhanh 45,5 mét vuông phố Giang Biên, KD nhỏ, chỉ 4,1 tỉ.- Gần chợ Quán Tình, trường cấp 1,2,3 1,2,3 ngay cạnh.- Trường học cấp 1,2 Giang Biên,...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      * Bán đất nền chính chủ ngay đường Phạm Thế Hiển, trong KDC Q. 8 - giá mềm cho Khách thiện chí.- Đất nền đã có sổ , full pháp lí.- Công chứng sang tên...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Phú Xuân Hồng Lĩnh, 90 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ bán ngay đất khu dân cư Hồng Lĩnh đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè.- Cạnh khu dân cư Phú Xuân - Minh Long.- trường cấp 1 Nguyễn Việt...
      Dự án Phú Xuân Hồng Lĩnh, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Mascity - trung tâm TP Bắc Giang.Quy mô dự án: 3.3ha đc phê duyệt chủ trương đầu tư của tỉnh.pháp lí: Đất ODT bìa đỏ từng lô.Trong đó gồm 78 miếng đất...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2 tại Đường Phan Văn Đối - Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      cư dân hiện hữu đông đúc.DT: 90m2 (full thổ).pháp lí: sổ hồng riêng, bao sang tên công chứng.hạ tầng giao thông.+ Hoàn thiện 100 phần trăm,...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 3550 m2, mặt tiền 32m tại Xã Lộc Thiện - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 3550 m2 0,36 triệu/m2
      DT hơn 3,5 sào đang trồng sầu riêng cho thu hoạch.Ngang 32*105m nở hậu 36m.Cây như hình, hình thật 100 phần trăm.Trong vườn trồng xen giữa sầu riêng...
      Xã Lộc Thiện, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán đất nền dự án 17 m2, mặt tiền 200m tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 17 m2 1000 triệu/m2
      Bán 1,7 ha đất (gồm 5 sổ) gần 200 mét mặt đường tiền đường Mai Trúc Loan, xã Đại Lào, Bảo Lộc (hiện tại đường đất) cách QL 20 khoản 2,7 cây số, view cao...
      Đường Mai Thúc Loan, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 98 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Kẹt tiền cán bấn gấp nền đất giải quyết công việc, nền đất đẹp, MT KD sầm uất gần chợ Long Phước, đi bộ ~ 200m tới chợ và đầy đủ tiện ích như bến xe bus,...
      Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 320 m2, mặt tiền 8m tại Xã Bắc Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 468 triệu

      468 triệu 320 m2 1,47 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gửi bán ngay đất Bắc Phong - Cao Phong.DT 320 mét vuông 8m MT sâu 40m.Trên đất full bưởi, thế thoải đẹp.Đường rộng rãi 2 oto tránh...
      Xã Bắc Phong, Huyện Cao Phong, Hòa Bình

      Bán đất nền dự án 1347 m2, mặt tiền 40m tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1347 m2 1,04 triệu/m2
      Dì Hà có miếng vườn bưởi tiếp giáp 2 mặt đường đc xây tường bao sẵn, lô đất đã có sổ riêng, hiện trạng đất cây lâu năm. Xung quanh cư dân đông đúc, điện...
      Đường Sông Trầu, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 144 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 25,92 tỷ

      25.92 tỷ 144 m2 180 triệu/m2
      Cần bán đất nền áp góc mặt đường Hạ Long trung tâm Cái Răm - thuận tiện KD.Vị trí: Trung tâm du lịch sầm uất nhất Hạ Long - Cách chợ Cái Dăm 300m.DT:...
      Đường Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      - MT đường 2/9 rộng 30m.- Sát với siêu thị Mega Market, trường học.- KDC đông đúc, tiện KD buôn bán.- ven biển.- DT 100m - giá 1.4 tỉ.liên lạc trực tiếp...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!