Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 70 m2 tại Đường Thạnh Lộc 15 - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      MT Đường Thạnh Lộc 15, P. Thạnh Lộc, Q. 12, TP. TP.HCM.mảnh đất tiềm năng cực kì đẹp, pháp lí minh bạch rõ ràng.Xung quanh cư dân hiện hữu cực kì đông...
      Đường Thạnh Lộc 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 5m tại Xã Ninh Điền - Châu Thành - Tây Ninh, giá 385 triệu

      385 triệu 140 m2 2,75 triệu/m2
      5x28m 100 phần trăm thổ cư giá chỉ 385tr bao sổ.Tiện ích đường ô tô 6m, đường thông, có thể xây ở và mở tạp hoá KD đc luôn.Vị trí gần trường cấp 1...
      Xã Ninh Điền, Châu Thành, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Thuận Phước - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      * Bán lô góc 2 MT Phạm Ngọc Thạch - Hoàng Tích Trí, Q. Hải châu.- DT: 60m2.- Ngang 4m dài 15m.- Hướng: Tây và Bắc.- Vị trí gần đường 3/2 gần đường Nguyễn...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 105 m2 19,81 triệu/m2
      Chủ Ngộp NH, cần bán lô nhanh 105m Đông Nam trên đường N5, đường chính đi từ Tỉnh lộ 25B qua QL 51 vị trí đẹp, ngay ngã 4, sát bên chợ và gần cổng trường...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Hiếm! Bán đất MT đường Kha Vạn Cân, đường xe tải rộng rãi, khu VIP Linh Chiểu.Vị trí: Đường Kha Vạn Cân, P. Linh Chiểu, TP Thủ Đức.DT: 77.7m2 (4 x...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      - Vị trí toạ lạc ngay MT đường Giồng Cát đường trải nhựa thông thoáng kết nối giữa Nguyễn Thị Lắng và Tỉnh Lộ 2 thuận tiện di chuyển về các Q. và trung tâm...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 84 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 84 m2 42,27 triệu/m2
      khu đô thị Hà Quang 1 MT đường Thanh Tịnh rộng 13m.- Lô 84m2 ngang 5m.- Hướng Tây.- tòa căn hộ đã có sổ xây nhà cấp sổ.Gần sông thoáng mát.Giá: 3,55...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Thanh Tịnh, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 2,32 tỷ

      2.32 tỷ 100 m2 23,2 triệu/m2
      Đông Nam.DT 5x20m lề thực tế hơn 4m.Trục thông 7.5m kết nối 3 KDC nên KD cũng rất tiền.Gần 2 dãy căn nhà phố KD trục lớn kết nối.Di chuyển đến bãi tắm...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Hiệp Thành City, 80 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí dự án: MT Nguyễn Thị Búp, P. Hiệp Thành, Q. 12, TP. Tp HCM.* Tiện ích nội khu:- Trạm y tế đc bố trí tại trục giao thông chính D1, N1.- Khu nhà giữ ...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 95 m2 15,27 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay 2 nền như thông tin trên.- ngôi nhà phố 5x19 đã có sổ.- Nên căn biệt thự 14x20 nên góc 3 MT, đã có sổ.Dự án đã hoàn thiện, có hồ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 10m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 90 m2 8,34 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp nền đất mt Nguyễn Bình, Phú Xuân , Nhà BèGiá 750 trDT 90m2 (6m-15m), full thổ cư , xây dựng tự doCách NVH Thiếu Nhi 800m , ủy ban nhân ...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 64 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,34 tỷ

      1.35 tỷ 64 m2 21 triệu/m2
      - Đất ở đô thị full thổ cư, sổ sẵn.- Đường Nguyễn Trung Trực hiện tại 16m đc quy hoạch mở rộng lên 32m kết nối khu du lịch Sơn Tiên.- DT 64 mét vuông.
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 144 m2, mặt tiền 6m tại Phú Xuyên - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.45 tỷ 144 m2 17 triệu/m2
      Do chuyển đổi mục đích sử dụng, gia đình tôi cần bán nền đất mặt đường An Hoà, Phúc Tiến, Phú Xuyên:* DT 144m2. MT 6m, đường rộng 2 oto tránh.* Mặt hậu...
      Xã Phúc Tiến, Phú Xuyên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Long Cang Residence, 90 m2, mặt tiền 6m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 90 m2 13,89 triệu/m2
      Đất nằm đối diện KCN, cách chợ 300m, xung quanh cư dân hiện hữu, KD buôn bán ăn uống rất đông.Tiện ích xung quanh di chuyển trong 5 ph có: trường cấp ...
      Dự án Long Cang Residence, Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An
      Đ
      Zin Land Trùm Đất Chính Chủ Cần Đước Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 111 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 111 m2 12,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền view sông trong KDC Long Cang.DT 111 mét vuông.Gia bán 1tỷ4 còn thỏa thuận.sổ hồng bao check.Xung quanh cư dân hiện hữu và đông...

      Cần bán ngay đất nền dự án 766 m2, hướng Tây - Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 766 m2 32,64 triệu/m2
      - Gần trung tâm thương mại Satra Phạm Hùng cách MT một căn, khu KD sầm uất.- Dc: Phạm Hùng, Ấp 4, Bình Hưng, Bình Chánh.- Dt: 38 x 21 mét vuông....
      Ấp 4, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Thích Quảng Đức P. 5 Q. Phú Nhuận gần giao ngay ngã 3 Nguyễn Kiệm.- DT: 60m2 (4x15) giá 1tỷ8 - 2tỷ2 .- pháp lí: SHR, mua sang tên công ...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 184 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Đông Hà - Quảng Trị, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 184 m2 10,33 triệu/m2
      Bán đất KDT Bắc Sông Hiếu đường nhựa oto lưu thông rộng 15m.DT: 8x23(m).giá: Dưới 2 tỉ.Hướng: hướng Đông Bắc mát mẻ tránh nắng.hạ tầng giao thông hoàn...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Hiếu, Phường Đông Thanh, Đông Hà, Quảng Trị

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!