Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Mê Linh - Hà Nội, giá 1,94 tỷ

      1.95 tỷ 72 m2 27 triệu/m2
      Siêu phẩm tiềm năng.Tổ 10 - thị trấn Quang Minh - Mê Linh - TP Hà Nội.Một siêu phẩm chỉ có 1, giá ngọt như đường (giá f0).Tiện ích đầy đủ, có thể KD hoặc...
      Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 484 m2, mặt tiền 25m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25,17 tỷ

      25.17 tỷ 484 m2 52 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT Đường Huỳnh Văn Nghệ, khu đô thị Vĩnh Hoà, Nha Trang - lô 265 + 266 khu 14 chỉ 52 tr/m2.- Lô 265 + 266 khu 14 góc 2 mặt đường.- Dt: 484m2....
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 95 m2 37,37 triệu/m2
      D135.Bán mảnh đất 95 mét vuông KDC Phú Thịnh P. Long Bình Tân, TP Biên Hòa, Đồng Nai.Kẹt tiền bán ngay mảnh đất KDC Phú Thịnh P. Long Bình Tân, khu...
      Đường B3, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ ÁP TRÀN BẮC SÔNG CẤM, THUỶ NGUYÊN, HẢI PHÒNG.Bán lô 60 mét vuông xẻ khe lk09 giá chưa bao giờ lại ưu đãi như bây giờ chỉ hơn hai...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 3273 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 3273 m2
      Bán đất 2 MT QL 1K, P. Linh Xuân, TP. Thủ Đức, TP. TP.HCM.Phù hợp KD tất cả các ngành nghề: Nhà kho, kho hàng... Hay xây căn biệt thự.- DT: 3.273 mét...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Tin đc không? Chỉ 3,2 tỉ đất SHR 100 phần trăm thổ khu đô thị An Bình Tân đường 13m!DT: 90m2 (4,5*20) - hướng Tây Nam giá 35,6tr/m2.Cách đường bờ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T21, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      chào bán 20 lô đất tại KDC Văn Lang cách MT đường Nguyễn Văn Linh 800m theo đường Chánh Hưng đi vào.DT 100m2 (5x20m).giá cả thỏa thuận.sổ hồng.Khu căn...
      Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 670 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 100 tỷ

      100 tỷ 670 m2 149,26 triệu/m2
      Bán đất MT Trần Phú P. 4 Đà Lạt thích hợp KDDT: 670m2 (11,5m * 32,2m) Đất ở đô thị.pháp lí: SHR chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường nhựa...
      Đường Trần Phú, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 12m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      - Tiện ích nằm trên trục đường chính MT đường Tỉnh Lộ 7 xã Thái Mỹ cách QL 22 chỉ mất 10p xe máy, di chuyển về trung tâm TP rất thuận tiện.- DT: Đa dạng...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 340 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 340 m2 7,56 triệu/m2
      nền thổ cư Mậu Thân, Eatu đối diện sân bóng.DT: 10,5x33m.Thổ cư 60 mét vuông.Hướng bắc.Đất DT rộng, cách chợ đầu mối Tân Hòa, QL 27 chỉ 700m. Đường...
      Đường Mậu Thân, Xã Ea Tu, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán gấp nền đất 95 m2 tại Đường Tùng Thiện Vương - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 95 m2 40,53 triệu/m2
      bán gấp nền đất đường Tùng Thiện Vương, Nam Việt Á, Khuê Mỹ, gần sông.- DT: 95 mét vuông (5x19m).- Đường 7m5.- Vị trí đẹp: Gần sông, mát mẻ, chợ,...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Tùng Thiện Vương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần gởi bán nền phố thuộc dự án 6b Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng kéo dài, Bình Hưng, Bình Chánh, Tp HCM.liên hệ ngay/ Em Trà: 0932...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 52 m2, hướng Đông - Bắc tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      Cần tiền trả nợ NH, bán ngay mảnh đất thuộc dự án Blue Diamond Riverside. giá siêu mềm đầu tư đón cầu Long Đại hợp long cuối năm 2023.- DT 52m2...
      Dự án Blue Diamond riverside, Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      Giá rẻ - lô 150m2 ngang 7,5met gói 2 Mỹ Gia, lô sạch đẹp cần bán chỉ 4,2 tỉ bao cọc!Giá còn thỏa thuận mạnh cho khách mua nhanh.- LK28, DT 150m2 (7,5x20)....
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 86 m2 tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 86 m2 67,45 triệu/m2
      - Vị trí: Cách đường Linh Trung 100m, khu dân cư dân trí, an ninh, tiện ích bán kính 500m đầy đủ: trường cấp 1,2,3, chợ, NH, ủy ban nhân dân,..- DT:...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 28m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      CÁT TƯỜNG WETERN PEARL - VỊ THANH - HẬU GIANG- giá chỉ 1Tỷ65- Nền đẹp , rộng , thoáng - Nền đẹp, kế nền góc , cạnh ngã tư , giao nhau 2 trục chính của dự...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Thị trấn Chũ - Lục Ngạn - Bắc Giang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      🏡 BÁN đất nền CHŨ CENTRAL PARK – VỊ TRÍ VÀNG, pháp lí ĐẦY ĐỦ 🏡**  🔹Vị trí đắc địa: Ngay trung tâm TX Chũ, đối diện trường Trung học phổ thông...
      Đường Trần Phú, Thị trấn Chũ, Huyện Lục Ngạn, Bắc Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 1780 m2, mặt tiền 43m tại Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 1780 m2 3,21 triệu/m2
      Với vị thế cực đẹp, view đồi núi, nên rất thích hợp làm villa nghỉ dưỡng.DT: 1780 mét vuông.Đất ở 300 mét vuông, MT 43m.Ranh giới rõ ràng.Đường...
      Đường Tỉnh Lộ 87A, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!