Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      - chào bán 20 lô đất F0 đường Nguyễn Xiển, Q. 9, DT 80 mét vuông, sổ hồng từng nền.- MT đường Nguyễn Xiển - MT Sông Ông Tắc - KDC hiện hữu - SHR...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Chủ cần tiền giảm giá bán gấp mảnh đất MT KD đường số 9, 1 xẹt cách đường Long Phước 60m. Thuộc P Long Phước, TP Thủ Đức, Q9 cũ, Hồ Chí Minh.-- DT 85m2...
      Đường Số 9, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      bán nhanh lô đẹp đường T5 khu đô thị An Bình Tân.DT: 100 mét vuông ngang 5m.Lô sạch không vướng tụ điện, hố ga.Tây Nam.sổ hồng riêng.giá: 37tr...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 75 m2, hướng Đông tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất đấu giá tại khu đất đấu giá đìa các Lai xáDT: 75mMt, hậu: 5mĐất phân lô pháp lí bìa đỏ mảnh đất nằm tại vị trí đẹp gần đường 24m...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, mặt tiền 24m , giá 16,45 tỷ

      16.45 tỷ 0 m2
      Lô góc đẹp mặt đường Số 4 - Thích Quảng Đức - khu đô thị Hà Quang 2.100 tr/m2.Lô góc hiếm đường Thích Quảng Đức, và Số 5 khu vực KD sầm uất. Mọc nhiều nhà...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Chính chủ bán 10 lô góc đường Số 10 & 7, giao đường Hiệp Bình, P. Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức.DT đa dạng: 82 - 100m2.Cơ hội KD: khu dân cư KD sầm uất,...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 200 m2 tại Xã Ngư Thủy Bắc - Lệ Thủy - Quảng Bình, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 200 m2 6,1 triệu/m2
      Đất đấu Ngư Thuỷ Bắc khu điện âm gần mọi tiện ích du lịch biển của huyện nhà. Nhìn đẹp mê ly.DT: 10x20m giá 1 tỉ2xx.inbox: 0911 018 ***
      Xã Ngư Thủy Bắc, Lệ Thủy, Quảng Bình

      Cần bán ngay đất nền 240 m2 tại Đường Ông Ích Đường - Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 240 m2 50 triệu/m2
      Bán 240 mét vuông đất đường Ông Ích Đường gần chợ Cẩm Lệ.DT 240 mét vuông - ngang 8.14m nở hậu 8,5m.Hướng Đông.Vị trú trung tâm Q. Cẩm Lệ nhìu...
      Đường Ông Ích Đường, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      * Vị trí: KĐT Đông Tăng Long là dự án có vị trí tiềm năng bậc nhất tại Q. 9. Nơi giao thoa của 4 trục đường quan trọng: Nguyễn Duy Trinh, Liên P., Vành Đai...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 469 m2 tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 59,5 tỷ

      59.5 tỷ 469 m2 126,87 triệu/m2
      Bán đất MT KD Mai Chí Thọ.Đang cho thuê bán VLXD 30tr/ tháng.Mua nhà có thể cho thuê hay lấy liền đều đc.Nhà cách Honda Car 100m, ngay khu KD sầm uất.Giá...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị thương mại IJC@VSIP, 273 m2, mặt tiền 30m , giá 10 tỷ

      10 tỷ 273 m2 36,64 triệu/m2
      + Chính chủ gia đình cần tiền giảm giá 2 tỉ bán ngay lô góc 2 MT đường Dân Chủ.+ Vị trí vip kim cương tại Vsip2 - Bình Dương.+ DT 272.6 mét vuông đất...
      Dự án IJC@VSIP, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 96 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 96 m2
      Cần thanh khoản gấp ô đất 95,5m2 khu 4.5 ha, vị trí đẹp - giá đầu tư.DT 95,5m2 - măt tiền 5,6m thích hợp xây ở hoặc văn phòng.- Cạnh đường Vành Đai 3.5.-...
      Đường Vành Đai 3.5, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Ninh Bình - Ninh Bình, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 140 m2 12,79 triệu/m2
      Đất đấu giá Ninh Phong, Ninh Bình, lô B3, vị trí đẹp, cạnh ủy ban nhân dân P. Ninh Phong, gần TTTM, gần QL, gần trường cấp 1, trung học cơ sở, mẫu ...
      Đường 1A, Phường Ninh Phong, Ninh Bình, Ninh Bình

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ bán 02 lô suất ngoại giao view công viên Nam Hòa Xuân.* Bán lô B2.118 lô 30 và 31 view khuôn viên siêu đẹp.* Bán lô B1.137 lô 6 Cồn Dầu.- DT...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 250 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 105 tỷ

      105 tỷ 250 m2 420 triệu/m2
      Bán cặp đất góc nằm trên đường Nguyễn Thị Thập khu dân cư Him Lam P Tân Hưng Q. 7.DT: 12.5x20m.giá: 105 tỉ.Tiện ích khu vực: TTTM Lotte Mart, VivoCity,...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,72 tỷ

      3.72 tỷ 62 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ở khu dân cư Đảo Thịnh Vượng, đường Tam Đa đối diện KDL BCR - khu dân cư Đảo Thịnh Vượng đc ví như chốn an cư của sự thịnh vượng, phồn...
      Dự án KDC Đảo Thịnh Vượng, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 92 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 92 m2 16,31 triệu/m2
      Bán Đất KDL LÀNG BƯỞI TÂN TRIỀU Mặt đường nhựa mới hiện hữu 20m DT: 85 - 105 full thổ cư . TT trước ~ 500tr. NH hỗ trợ 1tỷSổ sẵn công chứng sang...
      Đường Hương Lộ 9, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Long Phước - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Gia đình em bán đất Vĩnh Long.- Nằm trong KDC Cát Ngọc.- Đường trước đất xe 45 chỗ chạy vô tư, điện, nước đầy đủ, đèn đường chiếu sáng đầy đủ.- Cách trung ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Long Phước, Long Hồ, Vĩnh Long

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!