Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 400 m2 tại Xã Vụ Bổn - Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 650 triệu

      650 triệu 400 m2 1,63 triệu/m2
      Sổ riêng thổ cư 6 sào 5 đất có 400  mét vuông thổ cư. Đường thông, gần KDC.Thuộc xã Vũ Bổn - Krông Pắk - Đắk Lắk.Giá 650 tr bớt lộc, kẹt tiền nên bán...
      Xã Vụ Bổn, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Sở hữu nền đất 125 m2 tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 570 triệu

      570 triệu 125 m2 4,56 triệu/m2
      Ngày xưa khách hỏi mua đất Chơn Thành sổ sẵn, tài chính tầm dưới 600tr.- Em trả lời: Thua, phải lên Hớn Quản, Bình Long, Lộc Ninh thì mới có!- Ngày nay thì...
      Xã Minh Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường 747 - Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      + Vị trí: Nằm ngay trung tâm TP Tân Uyên, gần kề khu công nghiệp VSIP III, Đại lộ Nam Tân Uyên mở rộng.+ Địa thế KD nổi bật, môi trường sinh sống đc yêu...
      Đường 747, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 100000 m2 tại Xã Cao Sơn - Đà Bắc - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 100000 m2
      * CC cần bán DT 10 ha đất tại xóm rằng xã Cao Sơn, Đà Bắc, tỉnh HB, với thế đất thoải, chất đất tốt trong đất có suối,* Phù hợp cho việc trồng cây dược liệu...
      Xã Cao Sơn, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 45m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 990 triệu

      990 triệu 100 m2 9,9 triệu/m2
      Bán mảnh đất cách cổng chính sân bay Long Thành chỉ 3,5 kilomet MT đường Vành Đai 4 giao DT769 lộ giới 45m , giá chỉ từ 9,9 tr /m2 nền 100m2 5x20....
      Đường 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất nền 107 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 107 m2 21,5 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán lô đất DT 107m2 full đất ở tại T7 Tân Xã đô thị Hoà Lạc.- MT: 5,50m hậu 5,51m phù hợp xây nhà trọ, căn hộ chung cư mini khai thác...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 632 m2 tại Xã Đức Tân - Tân Trụ - Long An, giá 750 tr

      750 triệu 632 m2 1,19 triệu/m2
      Đất vườn giáp ranh thị trấn Tân Trụ - đường bê tông 2,5m xe oto tới đất. Nền sẵn. Giáp rạch cực đẹp.Dt 632,6 mét vuông (ngang 18,4m dài cạnh 28m cạnh...
      Đường ĐT 833, Xã Đức Tân, Tân Trụ, Long An

      Bán nhanh đất nền 607 m2 tại Xã Phước Lâm - Cần Giuộc - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 607 m2 5,77 triệu/m2
      Nhà vườn 607m2 có sẵn 100m2 thổ cư, cách Phú Mỹ Hưng 30 ph di chuyển.Cách trung tâm Cần Giuộc 10 ph, ra QL 50 chỉ hơn 800m, QL 50B hơn 200m.sổ hồng, sang...
      Đường Lê Thị Lục, Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 1000 m2
      nền đất màu mỡ - Bảo Lâm - Lâm Đồng sẽ là nơi đáng để những NĐT thông minh có thể tin tưởng.Từ nhiều phân tích về tiềm năng phát triển, Bảo Lâm đang có...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất tại Đường Thân Nhân Trung - Việt Yên - Bắc Giang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán lô góc DT 159,6 m2.MT 35 m, nằm trên 2 mặt đường 25*25 m, đối diện TTTM, trung tâm y tế huyện, nằm trên trục đường nối đại đô thị Yên Ninh với...
      Đường Thân Nhân Trung, Thị trấn Nếnh, Việt Yên, Bắc Giang.

      Bán gấp đất nền 800000 m2 tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 150 tỷ

      150 tỷ 800000 m2 0,19 triệu/m2
      nền đất nằm ở thôn Trung Nghĩa, Hố Túi. Giáp rừng Bà Nà, sau lưng Suối Mơ.DT trên sổ 80 hec ta, DT thật hơn 100 hec ta.giá 150 tỉ có thỏa thuận.Thích...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 140 m2 tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 140 m2
      Khu vực trọng điểm phía Đông Thành phố Hồ Chí Minh Với Mức Thu Nhập cao và dân trí cực tốt!Tọa lạc tại P. Vĩnh Phú, TX Thuận An, Bình Dương: giá tốt...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương