Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 25000 m2 tại Xã Hoàn Long - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 25000 m2
      Bán đất 2.5ha.Mục đích sử dụng: Xưởng SX.Vị trí khu đất bán: Hoàn Long, Yên Mỹ, Hưng Yên.Tổng DT: 2.5ha (25.000m2), 5.000m2 lưu không.Vị trí khu đất: Thuận...
      Xã Hoàn Long, Yên Mỹ, Hưng Yên.

      Bán đất nền 120 m2 tại Thị trấn Mạo Khê - Đông Triều - Quảng Ninh, giá 350 triệu

      350 triệu 120 m2 2,92 triệu/m2
      🔥 ✨HOT! CỰC HOT! Đất vàng trao tay, nhận ngay ưu đãi, giá chỉ từ 350 tr, sở hữu ngay đất P. Mạo Khê – Quảng Ninh📍 Vị trí: khu Yên Sơn, P. Mạo Khê,...
      Phường Mạo Khê, Đông Triều, Quảng Ninh

      Bán nền đất 250 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 250 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng đất gần chợ xã Trung Yên ngõ tương đối rộng 3m gần ủy ban nhân dân xã Trung Yên giá 15tr/m2 TP. Tuyên Quang, Tuyên Quang.-...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Xã An Điền - Bến Cát - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      KĐT Mega City 1(Cầu Đò) đường Hùng Vương, xã An Điền, TX Bến Cát, Bình Dương.- Khu vị trí vàng ở TX Bến Cát, Bình Dương.Cần bán lô đường D9, Đông Nam.A22 -...
      Dự án Mega City, Đường D9, Xã An Điền, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 130 m2 tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 130 m2 60 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay 2 nền đất dịch vụ An Thượng giá cực rẻ thị trường.DT 130 mét vuông, 145 mét vuông, quy hoạch đường trải nhựa +...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 140 m2 tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 140 m2
      Khu vực trọng điểm phía Đông Thành phố Hồ Chí Minh Với Mức Thu Nhập cao và dân trí cực tốt!Tọa lạc tại P. Vĩnh Phú, TX Thuận An, Bình Dương: giá tốt...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 400 m2 tại Xã Vụ Bổn - Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 650 triệu

      650 triệu 400 m2 1,63 triệu/m2
      Sổ riêng thổ cư 6 sào 5 đất có 400  mét vuông thổ cư. Đường thông, gần KDC.Thuộc xã Vũ Bổn - Krông Pắk - Đắk Lắk.Giá 650 tr bớt lộc, kẹt tiền nên bán...
      Xã Vụ Bổn, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Bán đất nền mặt tiền 5m tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 599 triệu

      599 triệu 0 m2
      Cần bán mảnh đất đẹp vuông vắn nằm sau UB xã Diên Lạc, Diên Khánh.- KDC đông đúc, đường ô tô vào tận nơi.- DT 74.5m2 (ngang 5m full thổ cư).- giá...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Bán đất SHR ngay trung tâm giá đầu tư F1 chỉ 2,9 tỉ/90 mét vuông.* Vị trí:+ Nằm ngay vị trí đắc địa ngay MT QL 1A con đường tơ lụa vành đai 4 đi qua.*...
      Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Long Cang - Cần Đước - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán đất nền Long Cang New, đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An.DT: 90 mét vuông.liên hệ ngay 0385 117 ***, thông tin thật...
      Dự án Long Cang New, Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Bom Bo - Bù Đăng - Bình Phước, giá 450 triệu

      450 triệu 100 m2 4,5 triệu/m2
      - Bom Bo - 1 địa điểm du lịch nổi tiếng của Bình Phước và khắp cả nước.- Hiện tại đang ở đấy đang có 1 sp đất nền cực kỳ rẻ và rất tiềm năng, ngay trung tâm...
      Dự án KDC Thái Thành Bom Bo, Đường ĐT 760, Xã Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 45m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 990 triệu

      990 triệu 100 m2 9,9 triệu/m2
      Bán mảnh đất cách cổng chính sân bay Long Thành chỉ 3,5 kilomet MT đường Vành Đai 4 giao DT769 lộ giới 45m , giá chỉ từ 9,9 tr /m2 nền 100m2 5x20....
      Đường 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 708 m2 tại Huyện Bình Sơn - Quảng Ngãi, giá 15,32 tỷ

      15.33 tỷ 708 m2 21,65 triệu/m2
      06 nền đất ở vào vị trí thuận lợi, gần trung tâm thị trấn, gần các trường học, trung tâm y tế, trung tâm giải trí, các khu chợ KD thương mại; vị trí giao...
      Thị trấn Châu Ổ, Bình Sơn, Quảng Ngãi
      B
      Công Ty Đấu Giá Hợp Danh An Bình Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 100000 m2 tại Xã Cao Sơn - Đà Bắc - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 100000 m2
      * CC cần bán DT 10 ha đất tại xóm rằng xã Cao Sơn, Đà Bắc, tỉnh HB, với thế đất thoải, chất đất tốt trong đất có suối,* Phù hợp cho việc trồng cây dược liệu...
      Xã Cao Sơn, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bán nền đất 150 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Chỉ 900 tr đến 1 tỉ 3/ nền.Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng.Full thổ cư. DT từ 100m2 - 150m2.Sẵn sổ, công chứng ngay trong ngày.Bớt lộc cho khách thiện chí...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 110 m2 tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 110 m2
      cần bán 110m2 thôn miễu, xã tiến xuân, ngay cạnh cổng ký túc của ĐHQG.miếng đất vuông vức, đường nhựa 2 ô tô tránh, phù hợp xây trọ ngay.giá chỉ 2x...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 136 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 136 m2 58,83 triệu/m2
      Bán nền gốc 2 MT đẹp nhất khu Văn Hoá Tây Đô lộ 26m gần 1B.- Dt nền 8x18m.- Tây Bắc - hướng Tây Nam.- Đường số 3 lộ 28m.- Đường số 12 lộ 22m.- SHR.Nền...
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu lô đất nền 3 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 3 m2
      Cần bán nhanh đất vườn.đc: Xã Lộc Thành, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng.- Tổng DT: 2804m2 vuông đất vườn có trồng cafe và cây ăn trái.- Giá: Có thể thỏa ...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.