Thông tin mô tả
Cần
Giá chỉ: 666tr
Giá: 666 Triệu
Diện tích: 100 m2
Giá/m2: 6,66 Triệu/m2
431808
Mua bán
Cần
Giá chỉ: 666tr
Mỹ Trâm
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2
1,79 tỷ
80 m2