Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 10200 m2 tại Xã Hiền Lương - Đà Bắc - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 10200 m2
      Đất bám hồ chưa bao giờ rẻ đến thế.Siêu phẩm bám hồ giá đầu tư cam kết sinh lời cực cao.- đc: Suối Hoa, Tân Lạc, Hoà Bình.- DT: 10.200m2 có 1100m2 đất ở.-...
      Đường ĐT 433, Xã Hiền Lương, Đà Bắc, Hòa Bình

      Cần bán ngay đất nền 110 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 110 m2 24 triệu/m2
      * Vị trí: Điện Dương Điện Ngọc, Quảng Nam.- Ngay trục đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, cách biển 2 kilomet, cách sông Cổ Cò 500m- Gần sông, cận biển, kết nối...
      Dự án Indochina Riverside Complex, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 1000 m2 tại Xã Lộc Nam - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 850 triệu

      850 triệu 1000 m2 0,85 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng 1000m2 đất Bảo Lâm sát suối chảy quanh năm, phong thủy tốt làm farm, homestay hoặc camping.Giá 850 tr - Sổ riêng Sang tên ngay.liên hệ ...
      Xã Lộc Nam, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 699 triệu

      699 triệu 100 m2 6,99 triệu/m2
      Đất ngay QL22 TX Trảng Bàng Tây Ninh giá 699tr sổ hồng.sổ hồng công chứng ngay trong ngày. DT 100m ngang 5m dài 20m.NH hỗ trợ góp.Vị trí: P. An Tịnh,...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 1467 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 1467 m2
      Bán đất MT Balanxi Thới Hòa Bến Cát Bình Dương contact: 0968 111 ***.MT Balanxi giá chưa tới 10 tr/ mét vuông. Giá này không đầu tư thì đầu tư đâu...
      Đường Ngã Ba Lăn Xi, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 600 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 320 triệu

      320 triệu 600 m2 0,54 triệu/m2
      Khánh Bình _Khánh Vĩnh, quy hoạch thổ.DT 600 mét vuông ngang 6m nở hậu 12m (giá chỉ 320 tr) bao sổ.Vị trí đẹp, đường đẹp, đất đẹp, giá đẹp, trong KDC...
      Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 114 m2 tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 114 m2
      Tôi cần tiền KD rao bán mảnh đất đường Giồng Lớn xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hoà, Long An.Vị trí nằm trên đường Giồng lớn gần trạm y tế xã Mỹ Hạnh Nam, Long An.Khu...
      Đường Giồng Lớn, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Bình Tâm - Tân An - Long An, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay miếng đất liên kế BV ĐK Long An MTĐ Trần Văn Hý, Xã Bình Tâm, Tân An.DT: 6x20m.Giá chỉ: 900tr.Đường rộng thông thoáng, cư dân đông...
      Đường Trần Văn Hý, Xã Bình Tâm, Tân An, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 980 tr

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp nền đất 60 mét vuông full thổ tại Cánh Chủ - Bình Yên - Thạch Thất.miếng đất nằm trong khu phân lô, đường trước nhà 5m...
      Thôn Cánh Chủ, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      - Chủ kẹt tiền cần ra gấp lô Long Hưng sau dãy nhà phố thương mại shophouse 45m.- cư dân đã ở đông đúc.- DT 100 mét vuông.- SHR.- Giá 2 tỉ bao...
      Dự án Dreamland City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 4200 m2 tại Xã Bình Minh - Thăng Bình - Quảng Nam, giá 21 tỷ

      21 tỷ 4200 m2 5 triệu/m2
      Đất biển Binh Minh, cơ hội đầu tư thời kỳ giá cực rẻ.2 lô liên kế ven biển, vị trí đẹp, có thể xây dựng hotel hoặc resort mini.DT: 9.100m2 (1 lô: 4.900m...
      Đường Thanh Niên, Xã Bình Minh, Thăng Bình, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 90 m2 17,23 triệu/m2
      - Vị trí: MT ĐT 830, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An.- Tiện ích nội khu: Trường mẫu giáo. TTTM. Hồ bơi. Sân thể thao...- Tiện ích ngoại khu:- Giá: 1tỷ550.- DT:...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán nền đất nền Suối Sao (Mỹ Hạnh Nam).Đường bê tông rộng 6m.- DT: 5m x 20m.- pháp lí: Thổ cư 100 phần trăm, SHR.giá: thương lượng.
      Đường ĐT 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền mặt tiền 3m tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc, đường thông, xóm rộng tại Ngự Câu, An Thượng.- DT: 36.5m2.- MT = hậu = 3.48m vuông đến từng centimet.- Đường trước nhà rộng 2.5m xóm thông tứ tung.-...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 348 tr

      348 triệu 75 m2 4,64 triệu/m2
      sổ hồng - NH hỗ trợ 70 phần trăm.CK đặc biệt dành cho 50 KH đầu tiên lên tới 100 tr.Tiềm năng dự án:DT đa dạng từ 70 - 150 mét vuông.Hạ tầng...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán đất nền 84 m2 tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 84 m2 49,41 triệu/m2
      ⚡️⚡️𝐕𝐂𝐍 𝐏𝐡𝐮̛𝐨̛́𝐜 𝐋𝐨𝐧𝐠 𝟐 - 𝐋𝐨̂ 𝐡𝐢𝐞̂́𝐦 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐁𝟑 đ𝐨̂́𝐢 𝐝𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐜𝐨̂𝐧𝐠 𝐯𝐢𝐞̂𝐧 ⚡️⚡️👉Lô đối diện công viên Đông Nam đường...
      Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã Tam Quan Bắc - Hoài Nhơn - Bình Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      * Grand Navience City - Dự án đầu tiên đc hổ trợ LS 0 phần trăm trong 18th.Quỹ đất vàng gần biển Hoài Nhơn, Bình...
      Dự án Grand Navience City, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán ngay 100m2 đất Ngọc Lâm Long Biên, đường vào nhà rộng 2m, oto nhỏ vào đc, (Có thỏa thuận).Hiện trạng đất để trống, cho hàng xóm mượn trồng rau giữ...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!