Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cần Giuộc - Long An, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 90 m2 21 triệu/m2
      khu dân cư TP.HCM Village - Long Hậu.Dãy D6 - DT: 5x18m/90 mét vuông view công vien. Kiến trúc xây dựng đc 1 trệt 2 lầu 1 áp mái (Tum).Giá cần bán:...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị An Bình Tân, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Lô góc đường Võ Văn Kiệt rộng 30m, khu đô thị An Bình Tân, TP Nha Trang giá cực tốt chỉ 4,3 tỉ.Đường rộng, thoáng, nhiều cây xanh thông ra đường vành đai,...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 56 m2, mặt tiền 5m tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 56 m2 24,65 triệu/m2
      Nằm tại P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, đc bao bọc bởi 4 tuyến đường lớn và sầm uất nhất của khu vực: QL1A (Xa Lộ Đại Hàn, Tuyến Đường M1, Con đường Thương...
      Đường Phạm Đăng Giản, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Bán nền đất khu B Yên Nghĩa đất nằm trên trục chính vị trí áp góc 50m 5m MT giá đầu tư 6 tỉ.- Vị trí tiềm năng phát triển mạnh sát Vành đai 4.- Khu căn hộ...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 80 m2 49,88 triệu/m2
      KĐT cao cấp Tân Lập thuộc Huyện Bắc Tân Uyên, Bình Dương chính thức chào bán với giá cực ưu đãi, vị trí ngay khu trung tâm hành chính, liên kế một siêu dự...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,4E-05 triệu

      0.01 triệu 120 m2 0,01 triệu/m2
      Cách Hội An chỉ 4  kilomet có một dự án mang tên The Mansion nơi khởi nguồn sự sống an nhiên, hạnh phúc.Dự án có quy mô 106 héc ta chia làm 3 GĐ.GĐ 1:...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 91 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 91 m2 62,64 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ GẦN 100m2 - NGAY ủy ban nhân dân P. TRƯỜNG THỌ - HẺM THÔNG 2 ĐẦUBán nhà sát MT đường số 11 thông đường Hồ Văn Tư, P.Trường Thọ, Thủ...
      Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 173 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 173 m2 95,38 triệu/m2
      Đất MT siêu đẹp - không có đối thủ - Ngay Trung Tâm Thủ Đức.Duy nhất 1 Lô, đất MT đường số 6, P Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.- Vị trí MT gần ngã ba...
      Đường Số 6, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      KĐT sát biển duy nhất giá chỉ 1tỷ250tr tại Nha Trang.- Toạ lạc ở khu vực gần biển, cách bãi tắm Nha Trang 2 kilomet và gần các tiện ích.- DT 84m2, MT...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 200 m2, mặt tiền 10m , giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 200 m2 47 triệu/m2
      - Bán đất đường Diên Hồng, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.- DT: 200m2 (ngang 10m).- Tây Nam.- tòa căn hộ B1.60 lô 20 21.- Vị trí gần trục Lê Quảng Chí.- Đường dài...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 120 m2 32,5 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao nền đất nền nhà phố thương mại SH24 - 15 nằm trong dự án TTP tại TP. Cẩm Phả nằm trên tuyến đường bao biển đẹp nhất cả nước gọi ...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 96 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đoan Bái - Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 930 triệu

      930 triệu 96 m2 9,69 triệu/m2
      Hoan hỉ mùng 1 bán hàng lấy vía, lấy may cho vị trí cực đẹp!DT: 96m2.Cách Ql37 chỉ 250m, cách chợ Hà Phong chỉ 100m.Sát cạnh công ty may và nằm GIỮA khu ...
      Xã Đoan Bái, Hiệp Hòa, Bắc Giang.

      Chuyển nhượng lô đất nền 5 m2 tại Đường Quốc lộ 4C - Du Già - Yên Minh - Hà Giang, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 5 m2 440 triệu/m2
      Cần bán 5200  mét vuông đất vị trí vô cùng đắc địa nằm ngay khu thác nổi tiếng Du già Waterfall thuộc xã Du Già huyện Yên Minh tỉnh Hà Giang.Khu đất...
      Đường Quốc lộ 4C, Xã Du Già, Yên Minh, Hà Giang

      Cần bán gấp đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Tiên Du - Bắc Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      - Dự kiến Tiên Du 2023 lên TX.- Đã có văn bản mở rộng trục đường 287 và quy hoạch Vành Đai 4.- Cầu Đại Đồng Thành kết nối giao thông thuận tiện di chuyển...
      Đường 287, Xã Việt Đoàn, Tiên Du, Bắc Ninh

      Bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      - Cần tiền nên bán nền đất thuộc P.Trảng Dài, vị trí sau lưng cục PCCC đồng nai, cách đường Nguyễn Ái Quốc chỉ tầm 100m- Gần Big C Tân Hiệp, chợ, ngay...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 56 m2 tại Đường 30 - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 56 m2 83,93 triệu/m2
      Bán đất MT KD đường 30 Linh ĐôngVị trí: ngay MT đường Linh Đông, đối diện vòng xoay Phạm Văn Đồng- Kha Vạn CânKDC hiện hữu, dân trí cao hội tụ nhiều tiện...
      Đường 30, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 125 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 125 m2 104 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường số 11 Trường Thọ, Thủ Đức.Vị trí lô góc 2 MT thông thoáng, có vỉa hè 2m thích hợp làm cà phê, văn phòng Công ty hoặc KD...KDC hiện...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 252 m2, mặt tiền 6m tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 252 m2 25,8 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT KD Vị trí buôn bán cực đẹp, nằm sát bên TP mới và khu nhà ở Becamex Do mở rộng SX nên chủ cần bán lại cho anh/chị có nhu cầu mua KD
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!