Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 114 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 114 m2 15 triệu/m2
      DT: 6x19 full thổ cư.Cách sân bay quốc tế Long Thành 6kmCách KCN Long Đức 1 - 2kmliên kế hồ sinh thái Lộc an rộng 96ha, chuẩn bị nạo vét để làm khu sinh...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 154 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 154 m2 20,13 triệu/m2
      Cần bán dự án Gia Hòa, dg Đỗ Xuân Hợp, Quân 9, TP Thủ Đức giá siêu mềm nhất TT với tất cả DT như sau:DT: 7x22m đường 16m, giá 3,1tỷLH: Thắng 0938 699...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 144 m2, mặt tiền 8m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 144 m2 61,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất, 2 MT đường Trần Hưng Đạo và Võ Thị Sáu 8x20m có 70 mét vuông TC. Đối diện công viên lớn nhất tỉnh. Đối diện căn hộ. BV,...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Phước Nguyên, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 99 m2 tại Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 99 m2 22,23 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán mảnh đất 99 mét vuông full thổ cư tại KDC xã Long Hòa, huyện Cần Giờ.Vị trí đất nằm trên đường oto, gần chợ Hòa Hiệp, công an...
      Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 115 m2 tại Nha Trang, giá 3,91 tỷ

      3.91 tỷ 115 m2 34 triệu/m2
      - Lô 115 mét vuông đường Số 37 giá rẻ 34 tr/ mét vuông.- Lô 110 mét vuông đường Số 12 rộng 15m, giá 43 tr/ mét vuông (quy hoạch xây...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 56 m2, mặt tiền 12m , giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 56 m2 18,75 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Cát Tường Phú Sinh đất lọt khe, đối diện công viên.- giá: 1 tỉ 050 tr. Có thỏa thuận.- DT: 56 mét vuông (4x14)m. Full thổ...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất 1330 m2, mặt tiền 17m tại Xã Sông Nhạn - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1330 m2 2,41 triệu/m2
      Hàng hot Xã Sông Nhạn - Ven Sân Bay Mới Long Thành1330 mét vuông, full hồng - MT đường betong 17m, KDC, đất đỏ bazan, vườn trái cây, bằng phẳng xe ô ...
      Xã Sông Nhạn, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1200 m2, mặt tiền 24m tại Hàm Tân - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1200 m2 1,09 triệu/m2
      Khu vực Tân Xuân (cầu Láng Gòn).DT 1200 mét vuông.Ngang 24m dài 50m. Đất đã xây vòng thành.Hiện trạng cây lâu năm. (phủ hồng).Nằm trong KDC. oto đến...
      Xã Tân Xuân, Hàm Tân, Bình Thuận

      Bán lô đất nền 52 m2, hướng Tây tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 52 m2 42,31 triệu/m2
      Bán nhiều miếng đất ngộp Trường Lưu Long Trường Q9 (cam kết rẻ khu vực).1. DT 4x13m (52 mét vuông) đường thông 8m Hướng Tây.2. DT 4x13m (52 mét ...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 1000 m2 tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,68 tỷ

      1.69 tỷ 1000 m2 1,69 triệu/m2
      Đất ở 1/ tỉnh lộ 7, trung lập hạ, củ chiĐường nhựa ô tô, xung quanh cư dân đông đúcDT 1000m2, giá 1ty685 (bớt ít lấy lộc đầu năm)sổ hồng, còn 2 lôa/c...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất MT Giang Văn Minh, An Phú, Q. 2 gần trường.- Ngay khu trường học Quốc Tế.- Đông đúc cư dân, buôn bán KD đa ngành nghề, cao ốc,...
      Đường Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Quá rẻ ạ.1 lô B5 VCN Phước Long 2 giá đầu tư.DT: 82.5m2 (ngang 5m).Đường nhựa rộng 13mét, cách công viên vài bước chân.giá: 3.250tỉ (đã bao gồm ép cọc).call...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường B5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Đường 26 - Ea Yông - Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 770 triệu

      770 triệu 100 m2 7,7 triệu/m2
      Siêu hot: Đất vàng Eayông Trao tay, nhận ngay giá mềm!Chỉ 770 tr/nền alo ngay 0935 644 ***ms. Na).Quý anh chị đầu tư đừng vội bỏ qua vì giá xứng đáng với...
      Đường 26, Xã Ea Yông, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Bán đất nền 170 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 170 m2
      MT 10m DT 170m FULL Thổ Cư Gần Sân Bóng Phú Hữu Thôn 1 Tân Xã, Thạch Thất, KCN Cao Hoà Lạc* gọi ngay gọi ngay: 0974 837 *** Mr Ninh để biết thêm chi tiết...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Xã Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ bán đất MT đường D4 (đường Bờ Tây cũ), Xã Phước Lộc, Huyện Nhà Bè.+ Đất nằm ngay MT đường D4 qua cầu Tắc Bến Rô 1, đường hiện hữu rộng 6m, đối...
      Đường D4, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 141 m2 tại Đường Quách Xân - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 141 m2 29,44 triệu/m2
      Bán lô góc ngã tư đường Quách Xân và , Hoà An, Cẩm Lệ , Đà Nẵng- Trục đường mua bán KD sầm uất, phù hợp KD, xây toà chung cư- DT: 141,1 m2 = 7x20 ( nở hậu...
      Đường Quách Xân, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 570 tr

      570 triệu 120 m2 4,75 triệu/m2
      Đường trước lô 5m. Cách QL 14G chỉ 30m.DT 120 mét vuông ngang 6.7m.Giá sụp hầm chỉ: 570 tr.hotline: 0964 466 *** gặp MR. Ngọc chuyên mua bán kí gửi...
      Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 1100 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - Chi Lăng - Pleiku - Gia Lai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 1100 m2 1,5 triệu/m2
      bán ngay nền đất 1.100m đường Lý Chính Thắng, ngay ngã 4 Lâm Nghiệp, cách trung tâm Pleiku chỉ 3 kilomet.Đất cao, view ruộng lúa và điện gió cực đẹp...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Chi Lăng, Plei Ku, Gia Lai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!