Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Siêu rẻ cho các NĐT.Đất 100m2 Anh Dũng 5 chỉ 13,5tr/m2.Tây Bắc.DT: 100m2 (5x20m).Hạ tầng hoàn thiện đồng bộ đẹp, KĐT kiểu mới.Giá: 13,5tr/m2.liên lạc xem...
      Dự án Khu đô thị Anh Dũng 5, Quận Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      - Thông tin mô tả:- MT Nguyễn Thị Tồn - đối diện cổng sau khu công nghiệp PouChen - giá 1tỷ7.- DT: 100 mét vuông.- KDC hiện hữu - đất ở đô thị.- Hệ...
      Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Giá chỉ: ( 1.48 tỉ )DT đất: 5m x 16m = 80 mét vuông.Ngay trục đường chính rộng 20m vỉa hè 8m.Đất Đông Nam.Đã có SHR - bao sang tên công chứng..Vị...
      Đường Số 1, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền 159 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 159 m2 10,07 triệu/m2
      Vịnh An Hòa chào bán tòa căn hộ đường 10m5 cuối cùng - trả trước chỉ 795tr - đóng giãn 12 tháng - bìa đỏ sẵn. gọi ngay: 0901 967 ***.Ngay trung tâm...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Em cần tiền nên bán miếng đất đẹp tại Quang Tiến, Sóc Sơn, thành phố Hà Nội.DT 50m2, khổ đất vuông vức đẹp.MT 4m. Đường rộng 4m.Cách hồ Đồng Quan...
      Đường Tỉnh lộ 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      bán nhanh thổ cư, 100 mét vuông, giá 2.5 tỉ.Gần chợ Bình Chánh.Gọi: 0903 880 ***
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 188 m2, mặt tiền 6m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 5,26 tỷ

      5.27 tỷ 188 m2 28 triệu/m2
      Khách cần tiền nên cần chuyển nhượng lại 1 lô góc vị trí đẹp tòa căn hộ 5A.01, 2 MT thoáng rộng, đường vào 16m, sát công viên 1000 mét vuông, gần...
      Dự án Para Grus, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 60 m2, hướng Nam tại Xã Hoa Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      TĐC HOA ĐỘNG nằm ngay vị trí đắc điạ tại trung tâm TP Thuỷ Nguyên, cận kề khu CN Vsip, chỉ 5 ph đi xe là đến trung tâm hành chính mói của Hải Phòng. Nằm...
      Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất 101 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 101 m2 27,51 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất khu 1, Dự án Long Hưng City, giá rẻ cần bán.Trục đường 21m, 2 MT trước sau, mặt sau đường 12m.DT: 5x20m, nở hậu 5,2m.Đường + vỉa hè...
      Dự án Dreamland City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 74 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 74 m2 35,14 triệu/m2
      * MT đường Phong Châu - Tái định cư Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang.+ Đường hiện trạng 22.5m - Trục giao thông, KD chính của khu TĐC, kết nối trung tâm ...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Golden Bay, 216 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Cam Lâm, giá rẻ

      Thỏa thuận 216 m2
      Chính chủ gửi bán - Cần bán nền Golden Bay gđ 1 sắp ra bìa đỏ, Cam Lâm Tây Bắc nhìn sang đầm thủy triều(bao thủ tục sang tên). Thông tin chi tiết contact:...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Đường Trần Lựu - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất trên đường Trần Lựu, P. Bình An, Q. 2, TP TP.HCM.DT: 80m2.pháp lí: SHR, sang tên công chứng ngay trong ngày.nền thổ cư...
      Đường Trần Lựu, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 905 tr

      905 triệu 0 m2
      Đất nằm đường Nguyễn Văn Tạo, xã Long Thới, huyện Nhà Bè, TP. Sài Gòncư dân xung quanh đông, mt đường KD buôn bán vô cùng tấp nập và sầm uất. Di chuyển...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền tại Đường Dương Đình Cúc - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - DT: 83,7m2.- Giá: thương lượng.- pháp lí sạch, sổ riêng, nền thổ cư, xây dựng tự do.- Đường trước đất 6m nhựa, oto ra vào tận cửa.- Vị trí MT Dương...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 324 m2, mặt tiền 18m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 31266 tỷ

      31266 tỷ 324 m2 96500 triệu/m2
      Cần giải quyết nên bán đi miếng đất ngay Lê Hữu Kiều MT đường rộng 14m sát sông.DT 18x18 giá còn thỏa thuận, xem sổ tại đây.Xung quanh bán với giá...
      Phường Bình Trưng Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Vinh - Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 150 m2 9,2 triệu/m2
      Gần ngã 3 Ông Phúc, Bảo Vinh, Long Khánh.150 mét vuông đất ở đô thị.Gần đường vành đai 2 KDC đông.Chỉ 1tỷ380.L/H: 0907 793 ***
      Đường Duy Tân, Phường Bảo Vinh, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 911 m2 tại Đường Lê Văn Tưởng - Hướng Thọ Phú - Tân An - Long An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 911 m2 4,94 triệu/m2
      Đất xây nhà vườn MT Lê Văn Tưởng, Xã Hướng Thọ Phú, Tp Tân An, Long An.Đất gần QL 1 giáp P5. Đất đẹp vuông vứt.DT: 911m2 = 14 x 60 (150m2 thổ + 528m2 lúa +...
      Đường Lê Văn Tưởng, Xã Hướng Thọ Phú, Tân An, Long An

      Cần bán lô đất nền 233 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 233 m2 7,3 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất tại khu vực 4 thị trấn Đức Hòa,DT 233 mét vuông, đất ở đô thị, thổ cư 100 phần trăm, pháp lí rõ ràng, 3 MT, (mặt trước, sau,...
      Đường 825, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!