Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      khu dân cư Phú Lợi - P. 7, Q. 8, TP. TP.HCM.- Cam kết đúng vị trí, rõ ràng minh bạch, Tính đảm bảo cho KH.- DT: 100 mét vuông (5m x 20m), DT lớn vẫn...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nền đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 500 m2 6 triệu/m2
      Năm mới 2023, NH nhà nước giảm LS vay dưới 10 phần trăm, tạo thêm room tín dụng mới cho kênh BDS, Bộ xây dựng và ban lãnh đạo các cấp đồng thuận rót...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      M
      Bùi Hoàng Thiện Miracle Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 50 m2 23,8 triệu/m2
      DT 50 mét vuông. MT 5,24m.Đông Bắc.Ngõ trước nhà 2,5m, cách mặt ngõ 40 20m.sổ hồng riêng chính chủ.Tiện ích: Gần trường cấp 1,2,3, uỷ ban P.,...
      Ngõ 40, Đường Trương Văn Lực, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 120 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền làm ăn bán nhanh mảnh đất MT Trường Sơn, P.2, Tân Bình. Giá 4 tỉ 560 tr/120m2 (6mx20m), sổ sẵn, công chứng liền. Gần sân bay Tân Sơn...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      - KDC Thành phố Hồ Chí Minh Village nằm trên trục đường Lê văn Lương kéo dài chỉ cách Nhà Bè 1 kilomet , cách Phú Mỹ Hưng 12 kilomet , cách...
      Dự án Saigon Village , Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 128 m2, mặt tiền 6m tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 128 m2 71,88 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất biển Đà NẵngDt:127,5m2Ngang:6mLô 2 MT trước sauVị trí cực đẹpCách biển mấy bước chânCạnh khu phố đi bộ An ThượngNơi tập trung đông khách...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm, khu phân lô, vỉa hè, oto tránh, Bán đất khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm, khu phân lô, vỉa hè, oto...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 158 m2 tại Phường Long Bình Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 521,4 tỷ

      521.4 tỷ 158 m2 3300 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT , NỞ HẬU , DÂN TRÍ CAO , THỔ CƯDo định cư nên tôi cần bán đất măt tiền đường hoàng đình cận, nở hậu , thổ cư, KDC dân trí cao an ninh đảm bảo...
      Đường Hoàng Đình Cận, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 500 m2 tại Phường Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 500 m2 50 triệu/m2
      Gia chủ cần bán nhanh mảnh đất gần ngay KCN Tân Bình. Vị trí P. Đông Hưng Thuận, Q. 12 giáp ranh với Tân Bình, Tân Phú. DT 500m2 nền thổ cư, asổ hồng ...
      Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 470 tr

      470 triệu 125 m2 3,76 triệu/m2
      Bán lô thổ cư 125 mét vuông ngay sau trường cấp 1 Bến Cừ (DT. 796).Vị trí trung tâm KDC đầy đủ hạ tầng và tiện ích.Đường đá xanh hiện hữu 6m, 2 xe...
      Đường Xuyên Á, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 8000 m2 tại Đường Bình Quới - 28 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 8000 m2 9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh đất đường Bình Quới, bán đảo Thanh Đa, Bình Thạnh.- Vị trí đất: Đường oto vào tận nơi, mặt tiếp giáp sông lên đến 75m.- DT: Ngang...
      Đường Bình Quới, Phường 28, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 5400 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Tản Lĩnh - Ba Vì - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 5400 m2 1,15 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nền đất 5400m2, có 400m2 thổ cư.- Hội tụ đầy đủ các yếu tố về nghỉ dưỡng.- Vị trí: Tản Lĩnh Ba Vì Thủ đô Hà Nội.- lô đất cách đường Tp...
      Xã Tản Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 160 m2 31,25 triệu/m2
      - DT: Ngang 8m, dài 20m, sổ vuông vắn, khu phân lô bàn cờ, đất phù họp xây căn biệt thự.- Vị trí đất nằm trong KDC Bộ công an C45, Đường trước nhà 16m,...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 138 m2, mặt tiền 8m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,66 tỷ

      9.66 tỷ 138 m2 70 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc VCN Phước Long lên sóng- DT: 138 mét vuông, lô góc 2 MT số 22 và đường số 4(rộng 23m), vỉa hè lát đá. Khu vực KD, buôn bán sầm uất....
      Dự án VCN - Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Bán đất Thanh Lương 18 B1.96, sát góc, dt 100m2, hướng Đông Nam, KĐT sinh thái Hòa Xuân + B1.96 lô 04, + Đông Nam + giá 3,8x tỉ có thỏa thuận + Vị...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1057 m2, mặt tiền 9m tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 15,86 tỷ

      15.86 tỷ 1057 m2 15 triệu/m2
      🎉🎉 Cần bán gấp nền đất khổ căn biệt thự MT Trần Nguyên Đán - Nội Thành.------------------------------------------------- DT: 1056.7  mét vuông.-...
      Đường Trần Nguyên Đán, Phường Thuận Hòa, Huế, Thừa Thiên Huế
      Đ
      Nguyễn Đôn Thành Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Đất nền - MT đường - Five Star Eco City.Vị trí đắc địa: - 2 MT đường Đinh Đức Thiện (ngay Bình Chánh) kéo dài.- Trong vòng 15 ph đến KĐT Phú Mỹ Hưng,- 20 -...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 190 m2 tại Xã Đinh Trang Hoà - Di Linh - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 190 m2 9,48 triệu/m2
      2 Vợ chồng e cần ra đi nhanh gọn nền đất để lấy vốn KD.Đất nằm ở đường nhựa lớn 12m, cư dân sát bên.Khu vực buôn bán. Nằm ở giữa lòng chợ Đinh Trang Hoà...