Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 138 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 138 m2 35,51 triệu/m2
      DT: 138m2, MT đường Hà Duy Phiên 8,8m, MT đường Trần Lê 16m.Vị trí: Gần các BV lớn tại P. Hòa Xuân, thông ra đường Đinh Gia Trinh, thông ra Phạm Hùng, QL1A,...
      33 Đường Hà Duy Phiên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 125 m2 22,32 triệu/m2
      mở bán nền đất MT đường Võ Duy Dương view hồ Bàu Tràm.-----mở bán nền đất view hồ đường 7m5.DT: 125m2.Ngang: 5m.Hướng: hướng Tây Nam.
      Đường Võ Duy Dương, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền Khu dân cư Long Hậu, 100 m2 tại Cần Giuộc - Long An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất khu dân cư Long Hậu Nam Tp Hồ Chí Minh. DT 5m x 20m, hướng Nam.MT đường số 8 rộng 44m, vị trí đẹp, không vướng cống, tủ điện. bìa đỏ...
      Dự án KDC Long Hậu, Đường Số 8, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 61 m2, mặt tiền 8m tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 1,1 tỷ

      1.1 tỷ 61 m2 18 triệu/m2
      nền đất tọa lạc ngay trung tâm thành phố Thái Nguyên lô 2 sau NH OCB.Chỉ 100m ra tới đường tròn trung tâm TP. Gần các TTTM - cơ quan nhà nước - NH...
      Phường Phan Đình Phùng, Thái Nguyên, Thái Nguyên.
      N
      Duy Tùng Bđs Thái Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 119 m2, mặt tiền 7m tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 119 m2 50,43 triệu/m2
      * Dự án New Era Bắc Giang có tên pháp lí là khu số 05, 09 thuộc KĐT phía Nam, TP. Bắc Giang.chủ đầu tư dự án là công ty CP đầu tư 379.hotline: Ms Ngọc...
      Dự án New Era Bắc Giang, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán gấp nền đất The Sun City Phước Kiển, 126 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 42 triệu

      42 triệu 126 m2 0,34 triệu/m2
      bán ngay nền đất dự án Thanh Nhựt, giao Lê Văn Lương và Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè.Khu vực tiện nghi, đầy đủ các tiện ích từ trường học, TTTM, chợ,...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 112 m2, mặt tiền 8m tại 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 112 m2 24,11 triệu/m2
      Nhanh còn kịp nhé AE.Bán đất MT Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh.Mua bán công chứng vi bằng.DT: 8x14 CN 112m2.Giá: 2,7 tỉ bớt Lộc.0348 256 *** Thanh Trúc.Nhận ký...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Lê Bôi - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Bán đất MT đường Lê Bôi, P. 7, Q. 8MT đường 20m.Vị trí thuận tiện di chuyển đến các Q. trong TP. Cách Q. 1 chỉ 20 ph qua đại lộ Võ Văn Kiệt, tương lai sẽ...
      Đường Lê Bôi, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 500 m2, mặt tiền 100m tại Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 500 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ nền đất không dính quy hoạch.Vị trí nằm ngay gần trường cấp 1 Đại YênVin đổ đất làm dự án Vin Hạ Long xanh ngay trước mặtTương lai...
      Đường Quốc lộ 18A, Phường Đại Yên, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất nền 1114 m2, mặt tiền 30m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,34 tỷ

      3.35 tỷ 1114 m2 3 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất:+ Nằm trong KDC hiện hữu, đường bê tông 7m.+ Cách ủy ban nhân dân xã 500m, khu công nghiệp Ninh Sơn 200ha 1 kilomet.+ Cách...
      Xã Ninh Sơn, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 85 m2 78,83 triệu/m2
      - Giao thông đồng bộ thuận lợi, đi cao tốc 5B và 5A, sang nội đô, đi các tỉnh đều thuận lợi.- Khu vực tập trung cư dân đông đúc nhất huyện Gia Lâm, nhộn...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 100 m2 87 triệu/m2
      giá : 8 tỉ 700 DT: 100.21m², 100 phần trăm Đất Xây Dựng (Ngang 5.4M, Dài 17M). Vị Trí: Đường Lý Thường Kiệt, P9, Đà Lạt.Kết Cấu: Đất Trống.pháp lí:...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 2280 m2, mặt tiền 60m tại Xã Hưng Định - Thuận An - Bình Dương, giá 19,38 tỷ

      19.38 tỷ 2280 m2 8,5 triệu/m2
      nền đất Hưng Định, ngay KDL Cầu Ngang siêu đẹp, có sẵn 2 ngôi nhà cấp 4 đầy đủ chức năng, sửa sang lại chút xíu là có thể ở KD ngay.- Ngang 60x38 khoảng...
      Đường Hưng Định 05, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương.

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Bình Nguyên, 100 m2 tại Dĩ An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Bán đất MT đường Thống Nhất khu dân cư Bình Nguyên p. Bình An Dĩ An.DT: 100 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (5x20m).Cách làng ĐH 100m, QL 1k...
      Dự án Bình Nguyên, Đường Thống Nhất, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 106 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 5,09 tỷ

      5.09 tỷ 106 m2 48 triệu/m2
      Đất đẹp thế này không mua thì mua ở đâu ạ!Chủ gửi bán 105,6m2 xóm Hậu. Uy Nỗ. Đông Anh. TP Hà Nội.Giá 48tr/m2 thiện chí gặp chủ đàm phán ạ.MT và hậu...
      Đường Cao Lỗ, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 42 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 42 m2 37,86 triệu/m2
      Cần bán ngay 42m đất Kiêu Kị, oto con ngủ trong đất.- DT: 42m MT 4m nở hậu.- Vị trí: mảnh đất nằm vị trí đẹp, cách trục chính 20m, đường thông không có...
      Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,07 tỷ

      5.07 tỷ 300 m2 16,9 triệu/m2
      - nền đất nền căn biệt thự là lô góc 2 mặt thoáng thích hợp xây căn biệt thự, xây homestay, hoặc KD quán cafe.- Vị trí: Nằm ở tâm điểm du lịch Hội An,...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án 75 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      bán ngay lô đất trong khu dân cư Bình Chiểu 2.Vị trí: khu dân cư Bình Chiểu 2, sau chợ đầu mối nông sản Thủ Đức, QL1A, P. Bình Chiểu, Tp Thủ Đức.khu ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!