Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 168 m2, mặt tiền 6m tại Xã Thanh Phước - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 650 triệu

      650 triệu 168 m2 3,87 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn, nên để lại giá sỉ 2 lô đã thành phẩm tại Xóm Mới 1 - Thanh Phước - Gò Dầu.Vị trí đất cách đường Hùng Vương chạy vào đúng 300, hiện trạng...
      Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      - KĐT Century City quy mô 49.8ha đấu giá trực tiếp từ tỉnh Đồng Nai:+ MT ĐT 769 (lộ giới 45m) & đường Cầu Mên (lộ giới 32m) thuộc xã Bình Sơn, huyện Long...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 88 m2, mặt tiền 9m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 88 m2 90,91 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất vàng Nam Từ Liêm, phân lô, oto tránh, vỉa hè rộng KD, DT 88m2, MT 9m, gần đường Trịnh Văn Bô, Văn Tiến Dũng nối dài, cao đẳng...
      Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 608 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 608 m2
      Bán mảnh đất thổ cư, HXT tránh, đường Đặng Thúc Vịnh, xã Đông Thạnh, Hóc Môn.+ DT: 5,83 x 55m (nở hậu: 17,83m).+ Giá: 8tỷ800 (còn thỏa thuận).+ Quy hoạch...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 74 m2, mặt tiền 12m tại Phước Vĩnh Đông - Cần Giuộc - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 74 m2 17,57 triệu/m2
      Bán nền Hiệp Phước Harbour view cách Phú Mỹ Hưng Q. 7 chỉ 20 ph.DT 5x14,86m nền góc giá 1,3 tỉ chốt.Có SHR.Vị trí ngay MT lớn cổng vào.L/H: 0707 626 *** để...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Phước Vĩnh Đông, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất sau lưng chợ Miếu Bông, thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ, DT 100m2, Tây Nam, thích hợp định cư lâu dài. Giá chỉ 2 tỉ 2xx.contact 0905 422 *** Dung nắm...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Cùng không khí đất hạ chủ cần bán lô nhỏ đổi qua lô lớn hơnLK3A khu điện âm Hòa QuýĐường rộng 7,5m Hướng: hướng Tây NamDT: 100m2Giá bán ngay chỉ 2450
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Hiện đang có các sp tại Centana Điền Phúc Thành, Long Trường, TP. Thủ Đức đang cần bán với giá cực ưu đãi cho quý anh/chị đầu tư.- Giá chỉ từ 1tỉ500tr -...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 2 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 11 triệu

      11 triệu 2 m2 5,5 triệu/m2
      Bấn đất xã Cộng Hoà Quốc oai, Đất đỉnh đồi bằng phẳng view đẹp hàng hiếm 100 phần trăm thổ cư, ô tô vào tận đất. Chủ cần bán ngay trong tháng 8.DT...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Cộng Hòa, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 50 m2 23,8 triệu/m2
      DT 50 mét vuông. MT 5,24m.Đông Bắc.Ngõ trước nhà 2,5m, cách mặt ngõ 40 20m.sổ hồng riêng chính chủ.Tiện ích: Gần trường cấp 1,2,3, uỷ ban P.,...
      Ngõ 40, Đường Trương Văn Lực, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 128 m2, mặt tiền 6m tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 128 m2 71,88 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất biển Đà NẵngDt:127,5m2Ngang:6mLô 2 MT trước sauVị trí cực đẹpCách biển mấy bước chânCạnh khu phố đi bộ An ThượngNơi tập trung đông khách...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm, khu phân lô, vỉa hè, oto tránh, Bán đất khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm, khu phân lô, vỉa hè, oto...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nền đất 205 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 205 m2 7,91 triệu/m2
      liên hệ 24/7: 0879 596 *** Cam kết thông tin chính xác 100%Hàng đẹp tại TP Cam ranh Vị trí ngay trung tâm đi ra sân bay 5 ph DT : 205m ( đất tcln ) [ PHÙ...
      Đường Nghĩa Phú, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Mặt ngõ thông - oto tránh, dừng, đỗ 20m - xây căn hộ mini, hoặc vừa ở vừa KD hết ý.Mô tả:- Vị trí nhà đất nằm ở mặt ngõ thông Phạm Văn Đồng sang Nguyễn Khả...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 10000 m2 tại Đường Đỗ Văn Thi - Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 95 tỷ

      95 tỷ 10000 m2 9,5 triệu/m2
      Đât trung tâm biên hoà .phừờng hiệp hoà dọc đường trục trung tâm biên hoà cầu thống nhất 90mMt hiện tại đường ĐỖ văn thiTổng DT 10000mgiá 9.5 tr / m L/H...
      Đường Đỗ Văn Thi, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu sp có 1 - 0 - 2 tại TP Bắc Giang.Vị trí: Đường Tây Yên Tư Bắc Giang.Quy mô: 3.3 ha, gồm 86 lô, trong đó nhà phố thương mại shophouse 11 lô...
      Đường Tây Yên Tử, Phường Hoàng Văn Thụ, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Vị trí: QL 51, cách chợ Long Thành 3 đi xe.DT: 100m2.Giá: 2tỉ.Khu đông dân thuận tiện KD, cho thuê tháng 10tr.Gần chợ, BV, VinCom,sổ hồng.Alo xem đất ngay.
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,04 tỷ

      2.04 tỷ 85 m2 24 triệu/m2
      mảnh đất: 84.6 m, MT 5.4m, cạnh công viên trung tâm , không dính bốt điện , không dính hố ga Mặt đường 13m- Vị trí đắc địa, - Dự án Riverview Lương Sơn...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!