Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 87 m2, mặt tiền 5m tại Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 87 m2 14,95 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh giá dưới thị trường nền đất 87 mét vuông.- Đông Nam.- Bán kính 200m là tới trường cấp 1,2,3, uỷ ban P..- Cách chợ 50m.- Cách...
      Xã Đoàn Xá, Huyện Kiến Thụy, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất nền 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 92 m2
      - Thông tin mô tả:- Chính chủ cần bán nền đất MT Đặng Huy Trứ - Hòa Minh - Đà Nẵng.- Đà Nẵng.- đc: Đặng Huy Trứ.- DT: 91,8m2, đường 7.5m vỉa hè.- Cách biển...
      Đường Đặng Huy Trứ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 16638 m2 tại Xã Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 16638 m2 4,21 triệu/m2
      + Chính chủ bán khu đất đường Lê Thị Do, cách đường Trương Thị Kiện tầm 150m, cách TL7 ~ 650m.+ Đường nhựa hiện hữu, quy hoạch lộ giới 12m, đường Trương Thị...
      Đường Lê Thị Do, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2, hướng Tây tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 930 triệu

      930 triệu 80 m2 11,63 triệu/m2
      KĐT bên em nằm ngay MT đường Nguyễn Cửu Phú và Võ Trần Trí,thuộc xã Tân Kiên, huyện Bình Chánh.cách Aeon Mall Bình Tân 15 ph đi xe máy, nằm trên mặt đường ...
      Dự án Bình Chánh New Center, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, 120 m2, mặt tiền 6m , giá 74 tr

      74 triệu 120 m2 0,62 triệu/m2
      Bán đất MT đường Bùi Thiện Ngộ (đường B4) KĐT VCN Phước HảiVị trí cực đẹp gần đường vành đai 2 - sông Quán Trường, trục đường chính của KĐT và P. Phước Hải-...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Đường Văn Tiến Dũng - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt đường 21m khu KD cực sầm uất.Mặt đường Văn Tiến Dũng.DT: 100m2.giá: 3.85 tỉ (có thỏa thuận).liên lạc em tư vấn chuyên sâu: 0912 347 ***
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 250 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 250 m2 33,21 triệu/m2
      Bán Đất Đường Nước Mặn 4 - Nam Việt Á.Đường: 7m5, Lề: 4m.Lô ống: 5*25= 125 mét vuông.Giá: 4,3 tỉ.Lô cặp: 10*25= 250 mét vuông.Giá: 8,3 tỉVLAND...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nước Mặn 4, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 120 m2 tại Đường Bà Cả - Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Khu đất đẹp gần trung tâm TPBạn đang tìm kiếm một nền đất để xây nhà hoặc đầu tư KD? Hãy đến với chúng tôi - khu đất đẹp nằm gần trung tâm TP, với các...
      Đường Bà Cả, Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 90 m2, mặt tiền 12m tại Đường ĐT8 - Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 980 tr

      980 triệu 90 m2 10,89 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nền đất MT ĐT 8 liên kế ủy ban nhân dân xã Long Cang, Trạm Y Long Cang, trường cấp 3 Long Cang và chợ Long Cang cũ, cách đất...
      Đường ĐT 8, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 126 m2, hướng Tây-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 126 m2 62,7 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học tôi cần bán nhanh nên đất dự án 13B Conic , đối diện đại học Văn Hiến , kế bên đại học Kinh Tế Thành phố Hồ Chí Minh .DT...
      Lô 13b Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình Chánh, Tp HCM

      Sở hữu đất nền The Sun City Phước Kiển, 120 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 120 m2 42 triệu/m2
      Giá một căn duy nhất chủ cần bán 42tr/m2, cùng vị trí trước đây 6 tháng đã bán 57tr/m2, giá khu vực vị trí đất hẻm đã 60tr/m2.+ Vị trí đất cần bán Dự Án...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 6m tại Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 650 triệu

      650 triệu 1000 m2 0,65 triệu/m2
      Hiện trạng là đất trồng cây lâu năm nên mới rẻ vậy, nhưng KH cứ yên tâm đất này đc quy hoạch đất ở, mua về lên thổ tầm 200m là okie! Bao thuế phí công chứng...
      Đường 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 89 m2, mặt tiền 4m tại Đức Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 89 m2
      Chủ gửi chỉ rớt nhựa Nguyễn Văn Dương đúng 1 sẹc 100m.Đường oto mà nằm kế bên cái căn biệt thự to đùng.DT: 4,5 x 20m, đất thổ nền cao ráo đất thị trấn Đức...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Nguyễn Văn Dương, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      * Tọa lạc tại P. Phú Thuận Q. 7, thuộc KDC cao cấp Nam HCM, kết nối dễ dàng về trung tâm Q. 1 và Phú Mỹ Hưng, bên cạnh Rạch Bà Bướm yên bình.- Tiện ích:...
      Dự án Jamona City, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 81 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 81 m2 15,07 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất KDT An Phú Quý Điện NgọcDT : 81m2 Đường 5m5 lề 3m Giá 1ty220 Cách chợ Điện Ngọc 300mLH 0915 433 *** xem đất
      Dự án KĐT An Phú Quý, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 6m tại Bình Thạnh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán gấp mảnh đất 5x16m, nằm trên hẻm oto đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh.- Đất nằm gần siêu thị Emart, trường học, chợ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 60 m2 tại Xã Thanh Văn - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 60 m2 23 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐẤT THANH VĂN - THANH OAI. SÁT CIENCO5 VÀ CỤM CN TÂN ƯỚC.Cc ra hàng lô 60 mét vuông tại Bạch Nao - Thanh Văn - Thanh Oai - TP Hà Nội.Đường...
      Đường Tỉnh lộ 427, Xã Thanh Văn, Thanh Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2, mặt tiền 9m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 120 m2 11,25 triệu/m2
      Đất xây nhà trọ full thổ cư, cách khu CNC Hoà Lạc và khu trường đại học QG chỉ vài  kilomet 10p di chuyển, oto vào tận đất. bìa đỏ sang tên ngay,...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!