Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 64 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 64 m2 17,19 triệu/m2
      - Thửa đất có kích thước siêu phẩm MT 6m xây nhà cực kì hợp lý, nằm trong ngõ tương đối rộng 3m oto vào tận nơi, KDC đông đúc, thoáng mát, địa điểm tuyệt...
      Đường Cam Lộ, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Chính chủ cần bán ngay lô 6x25m full thổ, giá cả thỏa thuận, cách TP Bảo Lộc đúng 5,5 kilomet, có NH hỗ trợ vay 50 phần trăm.- Ngay cạnh Đôi...
      Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      L
      Cẩm Thạch Bđs Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 3800 m2, mặt tiền 23m, hướng Tây tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 3800 m2 0,93 triệu/m2
      Nhà vườn view suối bao đẹp tại Khánh Xuân, Buôn Ma Thuột, cách chợ Chi Lăng chỉ 2 kilomet.DT: 3800 mét vuông, MT 23m, nở hậu, view Suối quanh năm...
      Đường Phan Huy Chú, Phường Khánh Xuân, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán ngay nền đất 130 m2, mặt tiền 7m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 130 m2 27,54 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng P. Hòa Hải Q. Ngũ Hành Sơn TP Đà NẵngVị trí nền đất lô kề góc trục thông ra sông cổ cò và đường Nam Kỳ Khởi NghĩaDT 130 mét ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      12.8 tỉ TL ngay MT Bùi Tá Hán trung tâm An Phú - An Khánh, Q. 2, DT: 4x20m, XD 3 lầu sân thượng.- DT: 4x20m = 80m2 (CN).- Xây dựng mới: Hầm + 3 tầng + Sân...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 34 m2 tại Đường Đặng Nhữ Lâm - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 34 m2 70,59 triệu/m2
      * Bán đất tặng nhà c4 - Đường đặng nhữ lâm - oto vô tới cửa.+ DT: 3x11.5 m.+ giá: 2.4 tỉ TL.+ pháp lí: SHR.+ KDC an ninh, hàng xóm thân thiện, hẻm thông...
      Đường Đặng Nhữ Lâm, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 85 m2 33,89 triệu/m2
      mảnh đất trung tâm thị trấn Hồ dự án Dabaco Thuận Thành - Bắc Ninh.DT: 85 mét vuông.MT: 5m.Hướng Đông, nhìn tiện ích.Đường trục chính, mảnh đất nằm...
      Dự án Dabaco Thuận Thành, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Do nhu cầu công việc.Nay chủ cần nhượng lại miếng đất Lakshide Bàu Tràm.Trục đường 10.5m đẹp, thuận lợi KD.Sụp chưa từng thấy luôn.Giá 2,85 tỉ.gọi ngay...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Xã Dray Bhăng - Cư Kuin - Đắk Lắk, giá 870 tr

      870 triệu 140 m2 6,22 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp khu đấu giá ngay trung tâm huyện Cư Kuin DT : 7x20 mThổ cư : 100 phần trăm Hướng : Nam Đất đẹp không lỗi lầm , nằm trên trục đường...
      Xã Dray Bhăng, Cư Kuin, Đắk Lắk

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 750 triệu

      750 triệu 80 m2 9,38 triệu/m2
      Bán nền đất gần vpkp 3 Trảng Dài, Biên Hòa. Cây xăng 75 chạy vào 300m._ DT: 4x20(80 mét vuông). Qh đất ở đô thị _ Giá chỉ: 750 tr_ hotline: 0767 585 ***
      Đường Nguyễn Văn Tiên, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 690 tr

      690 triệu 90 m2 7,67 triệu/m2
      Lô duy nhất 690 tr 90 mét vuông, 5mx18m, hướng Tây, đường 13mGọi 0906 443 ***thỏa thuận)
      Phúc An Garden, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 56 m2, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 56 m2 49,11 triệu/m2
      HIẾM CÓ! 55,6m2 ĐẤT GIÁ 2tỉ75 ĐẤT vuông vắn, ĐG ÔTO TRÁNH NHAU_ ĐƯỜNG NGÔ CHÍ QUỐC, BÌNH CHIỂU*Tiện ích xung quanh: Hẻm 6m, sạch đẹp, xung quanh toàn nhà...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 50 m2 33 triệu/m2
      Em cần bán ngôi nhà tại Ngự Câu - An Thượng - Hoài Đức - HN.- DT: 50m2.- nhà c4 đẹp.- Giá: 1,65 tỉ cả nhà và đất.- Ngõ trước đất 2,5m. Cách đương ô tô...
      Ngự Câu, Đường An Thượng, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 90 m2 36 triệu/m2
      Khu đấu giá X9 Cán Khê hiện chào bán: Lô 12; 13; 15; 17; 22; 36DT từ: 78m - Giá chỉ từ 36tr/mMT: 5mĐường nhựa trước mặt rộng 6m oto tránh nhau, vỉa hè 2...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2 , giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 144 m2 21,88 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay miếng đất siêu đẹp khu V1 khu đô thị FPT Đà Nẵng.Vị trí đường thông 2 đầu, ngay công viên, cách đường chính nhà phố thương mại...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 103 m2, mặt tiền 5m tại Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 600 triệu

      600 triệu 103 m2 5,83 triệu/m2
      Chính chủ bán 103 m2 đất Tam Hợp, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc.MT 5.02m nở hậu, ngõ cộc.Gần trường, gần chợ, nằm giữa 3 khu công nghiệp nổi tiếng.bìa đỏ mới...
      Xã Tam Hợp, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Xã Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Còn 2 mảnh đất ngay cổng khu công nghiệp Việt Nhật 2300haMt 20m còn đang mở rộng vào khu công nghiệpVề xây trọ , KD thuận tiện Dt 100m2 thổ cư xây dựng...
      Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất nền 530 m2, mặt tiền 8m tại Xã Đức Bình Đông - Sông Hinh - Phú Yên, giá 190 tr

      190 triệu 530 m2 0,36 triệu/m2
      NHÀ VƯỜN NGHỈ DƯỠNG VIEW HỒ SÔNG HINH tỉnh PHÚ YÊNGiá chỉ 190tr/530 mét vuông.Vị trí : Xã Đức Bình Đông, H. Sông Hinh, T. Phú YênKhu dân sinh hiện...
      Đường Quốc Lộ 29, Xã Đức Bình Đông, Sông Hinh, Phú Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!