Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 150 m2 16 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay mảnh đất vị trí đẹp, ngay Vip 2A, khu D, DT 150m2, giá 2,4 tỉ, đất vị trí đẹp, khu vip, KCN VN - Singapore, đường trục chính 33m thông...
      Xã Tân Bình, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 80 m2 , giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 80 m2 48,13 triệu/m2
      Thời điểm mua hàng giá mềm, nhanh tay lấy ngay lô này là lời liền luôn.- Vị trí đẹp, sát MT trục chính 30m, khu dân cư văn minh, sáng và thoáng.- Gần...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 89 m2, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 89 m2 47,2 triệu/m2
      miếng đất duy nhất đường Phạm Tuấn Tài thuộc khu ĐT Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Tuyến đường thông thẳng xuống sông Hàn thơ mộng.- DT:...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 183 m2, mặt tiền 5m tại Khoái Châu - Hưng Yên, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 183 m2 6,51 triệu/m2
      Cần bán 183m2 đất thuộc thôn Xuân Đỉnh, xã Hàm Tử, huyện Khoái Châu, tỉnh Hưng Yên.- Thửa đất toạ lạc tại trung tâm xóm, KDC văn minh đông đúc, gần các...
      Thôn Xuân Đỉnh, Xã Hàm Tử, Khoái Châu, Hưng Yên

      Bán nhanh lô đất nền 1198 m2, mặt tiền 38m tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 520 tr

      520 triệu 1198 m2 0,44 triệu/m2
      Bán mảnh đất trồng cây hàng năm khác đc QH ONT thuộc Buôn Sim, Xã Ninh Tây, T. X Ninh Hoà, Khánh Hoà.- DT: 1198 mét vuông, ngang 38m x dài 30m. Đất...
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Xuân Lâm - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      Vị trí đất trong khu đô thị Bắc Hà, Xuân Lâm, Thuận Thành, BN.- DT 200m2, MT 10m, đường trải nhựa trước đất rộng 8m.- Đất vuông vức, bìa đỏ chính chủ,...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Huyện Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 120 m2 10,75 triệu/m2
      Chủ gửi bán: 6x20 TC 83 mét vuông đất thị trấn Dầu Tiếng, Bình Dương.Gần trường, gần chợ, công viên...giá rẻ nhất chỉ 1,29 tỉ.
      Đường Văn Công Khai, Thị trấn Dầu Tiếng, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 5100 m2, mặt tiền 50m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 5100 m2 0,99 triệu/m2
      Cần ra gấp 5 sào 1, ngay trung tâm.Đất đẹp, view, homestay đều đẹp.Đường nhựa vào tận đất.Lý Thái Tổ thông nhiều hướng.Giá rẻ hơn khu vực xung quanh.liên ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 2 và 5.Thông tin:- Vị trí: Đường Số 23, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 100m2 - 181m2 - 200m2.- Hạ tầng hoàn thiện, điện, nước âm,...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Số 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 110 m2 45 triệu/m2
      Bán đất KDC Long Sơn, Long Bình, Q. 9 TP.Thủ ĐứcVị trí khu đất nằm trên trục đường chính rộng 15m, vuông vắn gần công viên trường học, thuận tiện buôn bán.
      Đường 10, Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Kim Thành - Hải Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ em đang có 2 nền đất hướng nam tại dự án đấu giá nhà nước thuộc TX Phúc Thái, thị trấn Kim Thành, tỉnh Hải Dương.Nằm ở làn 2 QL 5.Xung quanh là...
      Đường Quốc Lộ 5, Thị trấn Phú Thái, Kim Thành, Hải Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 2 m2 tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 2 m2 30000 triệu/m2
      BÁN ĐẤT - [ Thạnh Xuân, Q. 12 ].giá: 60 tỉ.- DT: 1738,5m2 ( khoảng 34.5/tr/m2 )- Thổ cư: 1738.5m2- Ngang MT 20m x 87m- Đường nhựa 10m- Chỉ cách Tô Ngọc Vân...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 300 m2 6,27 triệu/m2
      miếng đất nằm trên trục đường chính Nguyễn Thị Rành, KDC đông đúc, mua, ở hiện hữu.- DT: 10x30 (300m2) thổ cư 150m2.- Sổ chính chủ chuyển nhượng.- KDC ở...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 7540 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 25,99 tỷ

      25.99 tỷ 7540 m2 3,45 triệu/m2
      - Đất 7540 mét vuông phủ hồng đất Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa.- Cách đường Bình Giã 50m, đường nhựa trước đất 8m, KDC hiện hữu xung quanh.- Tổng dt:...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền dự án 69 m2 tại Đường Quang Minh - Mê Linh - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 69 m2 31,89 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất tổ 10 thị trấn Quang Minh. miếng đất nằm trên trục chính của tổ oto tránh MT lớn KD đc.
      Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Bán đất Vsip1 An Phú Thuận An.Dt 90m2 ngang 5m.Đường thông buôn bán.Giá 3ty5 tl.contact 0908 178 *** quân xem đất.
      Dự án VSIP 1, Đường D20, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Tiếp - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      KĐT quy mô 10ha , tọa lạc tại Bến Lức giáp ranh TPThành phố Hồ Chí Minh .Khu vực quy hoạch nhiều KĐT lớn của các ông lớn .Hạ tầng tiện ích cao cấp đã...
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu lô đất nền 52 m2, mặt tiền 3m tại Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 52 m2 248,08 triệu/m2
      +Vị trí: Lô C16 - Ngõ 699 Lạc Long Quân.DT 52m2. Giá 12 tỉ 900 tr.-Phân lô Quân đội. mảnh đất có thể nói đẹp và rẻ nhất toàn khu. Có 3 mặt thoáng vĩnh...
      Ngõ 699 Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!