Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 26m, hướng Tây tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 905 triệu

      905 triệu 150 m2 6,04 triệu/m2
      Tiện ích gần trường học, KDC đông đúc, chợ, KDL sinh thái, gần Vincom.Đường nhựa 12m.View suối và rừng sinh thái cực chill.Hạ tầng chuẩn, đường điện, nước...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đường Quốc Lộ 14E, Đăk Hà, Kon Tum

      Chuyển nhượng lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 72 m2 40 triệu/m2
      DT 71.5m2, hướng Bắc, kt 4.8x17.9m.Nguồn gốc: Đất trúng đấu giá.Đường rộng 6m, vỉa hè 2m. oto ra vào thoải mái...Sát quần thể trường Tiểu học, 2 đã hoàn...
      Đường Bắc Thăng Long, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nền đất 234 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 234 m2 8,2 triệu/m2
      - DT: 233.9 mét vuông, sẵn 60 mét vuông thổ cư.- Đường Liên Thôn siêu đẹp, oto tận đất.- Nằm KDC đông đúc, trường học... Tiện ích xung quanh đầy...
      Đường Liên Thôn, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 64 m2
      + Vị trí:- Nằm gần khu công nghệ cao Hòa Lạc với hơn 100 nhà máy lớn đang hoạt động.- Gần các tuyến đường lớn: Đại lộ Thăng Long, vành đai công nghệ cao,...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Bán đất Thanh Lương 22 B1.92 Lô 10, hướng Đông Nam, ngay sát sông gần khu căn biệt thự sinh thái Hòa Xuân + dt 100m2 + Đông Nam + giá 3,55 tỉ + vị...
      Đường Thanh Lương 22, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1200 m2, mặt tiền 24m tại Hàm Tân - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1200 m2 1,09 triệu/m2
      Khu vực Tân Xuân (cầu Láng Gòn).DT 1200 mét vuông.Ngang 24m dài 50m. Đất đã xây vòng thành.Hiện trạng cây lâu năm. (phủ hồng).Nằm trong KDC. oto đến...
      Xã Tân Xuân, Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 111 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 111 m2 34,69 triệu/m2
      * nền thổ cư KDC hiện hữu, MT nhựa 7m, Tây Bắc.* pháp lí sổ hồng sang tên liền.* Cách Dương Công Khi 200m.- Cách ngã ba Hồng Châu - QL 22 chừng 500m.*...
      Đường Tân Thới Nhì 26, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      M
      Chợ Địa Ốc O938765845( Mr.Chiến) Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền Khu đô thị Vista Land, 90 m2 tại Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      Đất MT đường lớn view sông, view CV, DT: 90 mét vuông.- Mã Lô: A1 - 43, DT: 5x18=90 mét vuông.- Đã nhận nền xây bao quanh đất, sau lưng 2 dãy...
      Dự án Vista Land, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 150 m2 12,67 triệu/m2
      Bán đất ngay TTHC Bàu Bàng.Ngay cạnh trường Trung học phổ thông Bàu Bàng.cư dân đông đúc, DT lớn, phù hợp làm ăn buôn bán.Tiện ích xung quanh đầy đủ,...
      Đường D11, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 240 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 899 triệu

      899 triệu 240 m2 3,75 triệu/m2
      Đất đất sổ riêng Phước Tân, Biên Hòa giá rẻ, 1,8 tỉ giảm còn 899 tr DT 240m2.240m2 sổ đất trồng cây tổ 22 KP Hương Phước, Phước Tân, hẻm thông dân kín, xây...
      Tổ 22 KP Hương Phước, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 95 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 95 m2 18,43 triệu/m2
      - bán ngay miếng đất đẹp MT Huyền Trân Công Chúa, Thuỷ Bằng, TP Huế.- Vị trí cao ráo, không ngập lụt, không gian thoáng đãng mát mẻ.- Gần bên các địa điểm...
      Đường Huyền Trân Công Chúa, Xã Thủy Bằng, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu nền đất 375 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 20,6 tỷ

      20.6 tỷ 375 m2 54,94 triệu/m2
      Hàng kín, hàng hiếm, hàng đẹp, giá rẻ!Bán đất đường Nguyễn Tất Thành, khu A, vệt căn biệt thự Xuân Thiều, sát Mikazuki, giá rẻ 4/2023.- Số lô: B2.1 và...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 41 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 41 m2 36,49 triệu/m2
      Chỉ hơn 1 tỉ chút có 40,8m2 tại Thôn Sơn Du - Xã Nguyên Khê - Huyện Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.MT và hậu: 4,10m - sâu 10m.Đường trước đất 3,5m.Cách 300m ra...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 600 m2 tại Huyện Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 600 m2 9,84 triệu/m2
      bán ngay miếng đất tọa lạc tại trung tâm thị trấn Dầu Tiếng view hồ thị trấn.DT: 20*30 thổ cư 100m.Sổ lúc mua đường đất đường hiện tại vừa lên nhựa...
      Thị trấn Dầu Tiếng, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 120 m2 34,17 triệu/m2
      Nhiều lô chủ gửi giá giảm sâu, liên lạc xem đất, chỉ 35tr/m.Lô cạnh công viên xây dựng tự do, đẹp trổ cửa thoải mái. xây dựng tự do, đường nhựa 8m, điện, ...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Tìm đâu ra miếng đất 2 MT tại Tân Xã giá chỉ 1x tr/m2.90m2 full thổ tại thôn 8 tân xã.Đường trục chính rộng oto tránh nhau.Cách CNC Hòa Lạc, đại học FPT...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất 107 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 107 m2
      Đấu giá đất tại Lễ Pháp, Tiên Dương, Đông Anh.* Thông tin: Khu đất đấu giá Lễ Pháp, Tiên Dương:- Gồm 106 mảnh đất chia làm 6 dãy nhà liên kế.- DT 107...
      Đường Lễ Pháp, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 100 m2, mặt tiền 5m , giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ ra hàng cắt lỗ một số ô liên kế, căn biệt thự vị trí siêu đẹp siêu KD KĐT Thanh Hà Mường Thanh.A2.4 LK 2 View trường học giá 45.5tr/m2B1.4 LK27...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.