Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất hướng Tây - Bắc tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí vàng trung tâm Đà Nẵng, 3 lô liền MT Nguyễn An Ninh chỉ 90tr/ mét vuông.Lô E6, Khu phức hợp đô thị, TMDV Royal Era 1, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành...
      Dự án T18 Royal Era 1, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 2000 m2 tại Xã Suối Nho - Định Quán - Đồng Nai, giá 840 triệu

      840 triệu 2000 m2 0,42 triệu/m2
      420 tr/sào đất vườn ngay đường tỉnh lộ ĐT 763 nối lên cao tốc Dầu Giây Liên Khương.- Đường hiện hữu, gần KDC và đường tỉnh DT763 kết nối đi Đà Lạt, Thành ...
      Đường Tỉnh lộ 763, Xã Suối Nho, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 70 m2 tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 854 tr

      854 triệu 70 m2 12,2 triệu/m2
      Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm, điện, nước âm.- pháp lí SHR.- Xây dựng tự do.- MT đường nhựa 12m.* DT đa dạng: 4x17m, 6x16m, 5x15m...Vị trí:- MT...
      Đường Tỉnh lộ N2, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An.

      Chuyển nhượng lô đất nền 180 m2, mặt tiền 9m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất Anh Dũng 8 - Dương Kinh.Vị trí cực đẹp, trục chính AD8, KD buôn bán ngon, cư dân qua lại đông.Cách cầu Rào chỉ...
      Đường Anh Dũng 8, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 120 m2 tại Phường An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp nền đất ngay trường Đại học Y Dược Cần Thơ MTĐ Trần Minh Sơn, An KhánhDT: 6x20mgiá chỉ: 750trcư dân sầm uất, gần chợ, BV, trường ...
      Đường Trần Minh Sơn, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán đất nền dự án 600 m2 tại Huyện Ngã Năm - Sóc Trăng, giá 400 triệu

      400 triệu 600 m2 0,67 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 2 nền đất ĐẸP liên kế TẶNG AO CÁ + 400M2ĐC: KHÓM 2 P2 TX. NGÃ NĂM T. SÓC TRĂNG. DT: 600,4m2. Đất nằm vị trí đẹp, vuông vắn, đã lên...
      Phường 2, Ngã Năm, Sóc Trăng

      Sở hữu lô đất nền 200 m2 tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất sát ĐH.Với DT 200m2 có 100m2 thổ cư còn lại đất vườn.Thế đất rất bằng phẳng vuông vức.Bám sát đường vành đai của ĐHQG.Khu vực...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 150 m2 tại Phường Tân Thành - Dương Kinh - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      KHÔNG THỂ TIN NỔI SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG MẠC PHÚC TƯ MÀ GIÁ CHỈ 1x tr/m2. Bán mảnh đất mặt đường Mạc Phúc Tư, Tân Thành, Dương Kinh, Hải Phòng. DT: 150m2 MT...
      Phường Tân Thành, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền 92 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 92 m2
      DT: 5x18,5m (full 100 phần trăm thổ cư).Đường trước mặt 20m vỉa hè 4m.Đối diện là công viên và 1 trường học chuẩn bị khởi công xây dựng.Xung quanh đầy...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 800 m2 tại Xã Phú Xuân - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 222 tr

      222 triệu 800 m2 0,28 triệu/m2
      Đất xây nhà vườn từ 700m2 đến 1000m2.Đất quy hoạch thổ cư mà giá chỉ 199tr.Hỗ trợ NĐT đăng kí lên thổ _ Krông năng, Daklak.Đất có bìa đỏ, đủ thủ tục pháp ...
      Xã Phú Xuân, Krông Năng, Đắk Lắk

      Cần bán gấp nền đất 125 m2 tại Xã Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 531 triệu

      531 triệu 125 m2 4,25 triệu/m2
      Vị trí nằm trên đường Lộ Long Phú xã Tân Kim,Long AnKhu vực đông cư dân thích hợp mua để đó KD buôn bán lâu dài đc phép xây dựng ở,k dính quy hoạch lộ giới...
      Đường Lộ Long Phú, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh nền đất 300 m2 tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 300 m2 16 triệu/m2
      - Dự án: Diamond Bay (Casa Lavanda).- CĐT công ty Địa ốc Khang Linh.- đc đường 706, P. Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận.- Tổng DT 171.500 m.- Mật độ xây dựng...
      Dự án Diamond Bay Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp nền đất 3764 m2 tại Xã Đú Sáng - Kim Bôi - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 3764 m2
      Chỉ 1.x tỉ sở hữu 3763.8m2 400m2 ONT bám suối gần V Resort Kim Bôi, đường bê tông oto cách đường ATK 1 kilomet.- DT 3763,8m2 trong đó có 400m2 đất ở,...
      Đường ĐT 12B, Xã Đú Sáng, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      100,4  mét vuông MT: 7.5m.Đất đẹp trung tâm Văn Giang.MT = mặt hậu = 7,5m.- DT 100,4 mét vuông.- Vị trí đắc địa, gần các toà văn phòng, NH, nhà...
      Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất nền 5200 m2 tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 5200 m2
      + NH siết nợ cần bán nhanh đất Yên Bài thành phố Hà Nội giá hơn 3 tr 1  mét vuông.- DT: 5200 mét vuông có 300 mét vuông đất ở còn lại...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Bán đất KTD Thái Sơn T&T Long Hậu, 5x20m, đường Số 8 gần cổng chính. Không vướng cống hay cột điện.Chính chủ SHR giá 2 tỉ 450.Mã nền B6 06 gọi ngay: 0978...
      Dự án T&T Long Hậu, Đường Số 8, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán nền đất 300 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 300 m2 22 triệu/m2
      _Tôi chính chủ có 4 mảnh đất nền căn biệt thự liên kế_ Tính để đâu tư nhưng co việc nên cần bán nhanh để mở xưởng_Đất vị trí đẹp nằm view sông Cổ...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án 39345 m2 tại Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 39345 m2 0,16 triệu/m2
      Chính Chủ bán nhanh ĐẤT MT KP4, TT Vĩnh An, Huyện Vĩnh Cửu - Đồng NaiDT: 3934,5 mét vuông. liên hệ*814592468giá: 6 tỉ ( thỏa thuận )- Tổng DT sử...
      Thị trấn Vĩnh An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!