Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 273 m2 tại Xã Tả Phìn - Sa Pa - Lào Cai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 273 m2
      -miếng đất tại Tả Phìn-Sapa có DT 273m2 -pháp lí : Đã có sổ-Cách trung tâm Tả Phìn 1 kilomet-Cách hang đá Tả Phìn 1 kilomet-Cách bến xe quy...
      Đường Fansipan, Xã Tả Phìn, Sa Pa, Lào Cai
      M
      Gia Đình Không Có Nhu Cầu Sử Dụng Cần Bán Mảnh Đất Gần Bên Xe Trung T M Sapa Quy Hoạch Mới. Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 330 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15,18 tỷ

      15.18 tỷ 330 m2 46 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Lô góc đường Huỳnh Văn Nghệ khu đô thị mới Vĩnh Hoà P. Vĩnh Hoà Nha Trang- Lô góc 251 - khu 14 - Dt: 329,5m2 ( ngang 15,93m)- Hướng...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 23000 m2 tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 23000 m2
      - Cơ hội tốt cho a/c đầu tư tại đất nền Thủ đô Hà Nội - Cách trung tâm Thủ đô Hà Nội chỉ 30 ph lái xe,- Với tổng DT: 23057m2 trong đó 400m2 thổ cư.-...
      Đường 446, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 75 m2 tại Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 75 m2 11,34 triệu/m2
      + Vị trí: Hòa Khánh Đông, qua cầu Láng Ven, tới đất.+ SHR, cạnh cây xăng, trường học cấp 123, cách ngã 3 Đức Hòa 1 kilomet.+ Đất cao ráo, điện âm nước...
      Đường Tỉnh lộ 825, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 110 m2 tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 110 m2
      cần bán 110m2 thôn miễu, xã tiến xuân, ngay cạnh cổng ký túc của ĐHQG.miếng đất vuông vức, đường nhựa 2 ô tô tránh, phù hợp xây trọ ngay.giá chỉ 2x...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 579 m2, mặt tiền 15m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 285 tr

      285 triệu 579 m2 0,5 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp 2 lô phù hợp thổ Khánh Trung - Khánh Vĩnh..!.!Lô 1: DT 579 mét vuông. Ngang 10m.Lô 2: DT 555 mét vuông ngang 15m.Đất hiện trạng...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 6000 m2 tại Xã Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 51 tỷ

      51 tỷ 6000 m2 8,5 triệu/m2
      Đất nhà 6000m2 tại ngày ủy ban nhân dân xã Long An, huyện Long Thành, gần sân bay Long Thành và sát bên Cao tốc Long Thành - Dầu Giây. Đường oto đi vào...
      Đường Long Thành - Dầu Giây, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Chủ gửi bán nền dự án HUD - XDHN khu dân cư Long Thọ, Phước An.- sổ hồng công chứng ngay.- Vị trí đẹp, nằm gần đường Nguyễn Văn Cừ (319) - Gần khu dân ...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Xã Điện Hòa - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 690 tr

      690 triệu 100 m2 6,9 triệu/m2
      Tôi chính chủ có mảnh đất ở Quảng Nam, thuộc Hà Đông, Điện Hoà. Gần trường cấp 1 Trần Phú, đường oto 4m. mảnh đất vuông vắn sạch đẹp Đông Nam.Giá 690...
      Xã Điện Hòa, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 180 m2 tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 180 m2
      Giá siêu rớt đáy! Thông tin sp:- DT: 180 mét vuông.- Sát trục đường chính - Giá sụp hầm - Chỉ 14.x tr/ mét vuông.Vui lòng hotline văn phòng chủ ...
      Dự án FLC Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 85 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 85 m2 8,24 triệu/m2
      - Vị trí đất nằm ngay đường tỉnh lộ 9- Khu vực xung quanh đông cư dân, gần chợ, trường học liên cấp 1 2 3, các KCN lớn trong khu vực,...- Giấy tờ pháp lí...
      Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 1330 m2, mặt tiền 21m tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1330 m2
      Chính chủ bán nhanh mảnh đất mặt đường liên xã nhựa 30m, đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia. Đường 30m thuận lợi KD buôn bán, hotel hay xây trọ SV...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 150 m2 tại Xã Điện Hồng - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 500 triệu

      500 triệu 150 m2 3,34 triệu/m2
      Vị trí: Nằm tại trung tâm xã Điện Hồng, đông cư dân, trục thông huyết mạch DT609, DT605 liên tỉnhThông tin về nền đất : + DT: 97-150 m²+ Ngang 4-8m+...
      Xã Điện Hồng, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 88 m2, mặt tiền 5m tại An Dương - Hải Phòng, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 88 m2 30 triệu/m2
      Mặt trục chính Tê Chử Đồng Thái An Dương.- DT 88m2.- Ngang 5,9m.- Hướng ĐB.Đường trục thông rộng 10m có vỉa hè.Vị trí đẹp không lỗi phong thuỷ.Nằm đối diện...
      Đường Tê Chử, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 7615 m2 tại Xã Đú Sáng - Kim Bôi - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 7615 m2
      - DT 7615 mét vuông trong đó có 205 mét vuông thổ cư, 2500 mét vuông đất cây lâu năm, còn lại là đất trồng cây hằng năm (BHK).- Đường sá...
      Xã Đú Sáng, Kim Bôi, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 561 m2, mặt tiền 13m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 155 triệu

      155 triệu 561 m2 0,28 triệu/m2
      Bán miếng đất vườn có thổ cư sau Uỷ Ban Diên Lâm giá chỉ 2,7tr/m2 DT 561 mét vuông thổ cư 230 mét vuông. Ngang 13m vuông vức đẹp Đường thông...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 132 m2 tại Xã Tịnh Sơn - Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, thỏa thuận

      Thỏa thuận 132 m2
      Cần bán lô góc view công viên khu dân cư Đồng Phú, Tịnh Hà, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi.Vị trí:Dự án City Gate Đồng Phú sở hữu vị trí đắc địa ngay MT trục chính...
      Dự án Quảng Ngãi City Gate, Đường Quốc Lộ 24B, Xã Tịnh Sơn, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi