Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 83 m2 tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 83 m2
      - DT: 100 - 125m2. 140m - 250m2.- hạ tầng giao thông hoàn thiện 100 phần trăm, rộng rãi, hiện đại:+ Đường 12m - 24m, hệ thống điện, cấp thoát nước,...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất VSIP I Bình Dương, 300 m2 tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 23 tỷ

      23 tỷ 300 m2 76,67 triệu/m2
      bán ngay Lô góc tại Vsip 1. Trục chính đường D33.DT 300m2. 3 sổ tách rời nhau. Đang cho thuê thu nhập 75tr/tháng. Trục đường chính D33, ngay ngã 4 hai MT...
      Dự án VSIP 1, Đường D33, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2 tại Phường Minh Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      5xx tr có ngay nền đất cách đường bộ sát biển 300m tại Minh Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng.DT: 50.4 mét vuông (4.5m x 11.2m).ngõ tương đối rộng 3 m,...
      Phường Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán nhanh nền đất 996 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 200 triệu

      200 triệu 996 m2 0,21 triệu/m2
      - Đất xây trọ xây nhà cạnh KĐT Phúc Hưng Golden- Đất nằm trong khu dân đông, đường đẹp thông thoáng- Thích hợp xây nhà xây trọ đầu tư- DT 12x83 giá chỉ...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 4 m2 tại Huyện Đà Bắc - Hòa Bình, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 4 m2 550 triệu/m2
      DT 4077m2 có 400m TC còn lại CLN.Cách TT Tu Lý, huyên Đà Bắc ~ 3 kilomet, view cánh đồng.Đất bằng phẳng, trong đất có ao, khuôn viên đẹp có sẵn nhà sàn...
      Thị trấn Đà Bắc, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bán đất nền 260 m2 tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 970 tr

      970 triệu 260 m2 3,74 triệu/m2
      DT: 5x50m (250m2) - 100m2 thổ cư.MT: Đường nhựa 8m (QH 16m).Quà tặng: Vườn bưởi đang cho trái trên đất.pháp lí: SHR, sang tên ngay.Giá: 970 tr (Rẻ nhất khu...
      Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 519 m2 tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 519 m2 5,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất xây nhà vườn nghỉ dưỡng hay KD tạp hoá, coffee. Xã Suối Tiên, Diên Khánh, KH.MT đường nhựa hiện trạng rộng 10m, đường qhoach rộng...
      Đường Suối Tiên, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 250 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 570 triệu

      570 triệu 250 m2 2,28 triệu/m2
      Do nhu cầu mở quán coffee em đành phải bán mảnh đất với giá vô cùng rẻ cho anh/chị đầu tư.Vị trí: đất thuộc kp5 P. Minh thành Chơn Thành Sát bên KCN luôn...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Bán đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 10 p.Bình An Dĩ AnDT: 66,6 mét vuông (4x16,6m), thổ cư 100%Gần đường ĐT743A 100mCách Làng ĐHQG TP.HCM 500m, Big C...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 112 m2 tại Xã Mê Linh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 300 triệu

      300 triệu 112 m2 2,68 triệu/m2
      - Giá chỉ 299 trđ / nền và chỉ từ 3, tr/ mét vuông full thổ cư 100 phần trăm, quá rẻ so với mặt bằng chung của Lâm Đồng.- Nằm cách TP Đà lạt chỉ...
      Xã Mê Linh, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng
      D
      Đầu Tư Bđs Nghỉ Dưỡng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 20000 m2 tại Xã Tân Mỹ - Tân Uyên - Bình Dương, giá 36 tỷ

      36 tỷ 20000 m2 1,8 triệu/m2
      [ TÂN MỸ, BẮC TÂN UYÊN ]BÁN ĐẤT QH SKC - Sát ngay Mỏ Đá Tân Mỹ- DT: 20.000m2 ( MT 200m).- giá: 1.8tr/m2 = 36 tỉ- Cách DT 746 ~ 2km- Cách HL414 3kmliên hệ ...
      Xã Tân Mỹ, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 114 m2 tại Xã Suối Hiệp - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 580 tr

      580 triệu 114 m2 5,09 triệu/m2
      Suối Hiệp - Diên Khánh - chuẩn bị lên P. - ngay KDC- DT: 114m2, full thổ cư, vuông vức.- Đường rộng 5m, có điện đường xung quanh, gần bên có nhà dân đang...
      Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có SHR - Xây dựng tự do.----------------miếng đất đầu...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 92 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 92 m2 9,24 triệu/m2
      Bên em mua bán và nhận ký gửi các mảnh đất nền dự án HUD Long Thọ 223 hec ta.- Dự án XDHN (xây dựng TP Hà Nội) - 150 hec ta.- Dự án Thành Hưng, Ecosun,...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      T
      Bđs Chuyên Nhơn Trạch Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2 tại Đường Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán ngay nền ngôi nhà phố 5x18 khu dân cư Long Hậu Hồng Lĩnh , MT đường trước nhà 60m , hạ tầng hoàn chỉnh điện, nước đầy đủ , xây dựng ngay , MT...
      Dự án KDC Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 300 m2 tại Xã Phiêng Luông - Mộc Châu - Sơn La, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      - nền đất S 300m2 tại Phiêng Luông - Mộc Châu ( trong đó có 140m2 nền thổ cư còn lại là đất vườn)- MT 13m đường bê tông rộng 5m; cách QL 43 ~ 30m- Đã có...
      Xã Phiêng Luông, Mộc Châu, Sơn La

      Sở hữu ngay nền đất 54 m2 tại Xã Đỗ Động - Thanh Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 54 m2
      Chính chủ gửi bán ngay lô đất ở Kim Lâm, Huyện Thanh Oai, do nhu cầu cần tiền nên bán đi chỉ nhỉnh 700tr.
      Đường Kim Lâm, Xã Đỗ Động, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán lô đất nền 73 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 759 triệu

      759 triệu 73 m2 10,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh 73m2 full thổ cư giá 759 tr.Đường 2 oto tránh nhau thoải mái.Ngay sau trường Trung học cơ sở, cách đường tỉnh lộ chỉ...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!