Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      DT 85 mét vuông, MT 5m.HĐ trực tiếp với CĐT Hưng Thịnh - Hoàng Thanh.Đây là KĐT có tiềm năng bậc nhất Tỉnh Hải Dương vì 1. cơ sở giao thông đã hoàn...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Sở hữu lô đất nền 137 m2 tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá 900 triệu

      900 triệu 137 m2 6,57 triệu/m2
      Vị trí ngay MT đường 830B sổ hồng riêng F0 thổ cư 100 phần trăm.Xung quanh liên kế cư dân đông đúc, gần chợ, UBND, bách hóa xanh, trường cấp ...
      Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Bán nhanh nền đất 500 m2 tại Xã Sơn Phước - Sơn Hòa - Phú Yên, giá 290 tr

      290 triệu 500 m2 0,58 triệu/m2
      vị trí nằm ngay chân cây xăng Hòn ông kết nối trục đường QL19C và Ql25 đi Tây Nguyên và sân bay Tuy Hoà tiện ích đầy đủ gồm trường học, BV trung tâm hành...
      Xã Sơn Phước, Sơn Hòa, Phú Yên

      Bán đất nền 100 m2 tại Xã Gia Huynh - Tánh Linh - Bình Thuận, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Xả hàng 20 mảnh đất có SHR, tại khu dân cư Rạng Đông, xã Gia Huynh, huyện Tánh Linh, tỉnh Bình Thuận (Trục đường QL 55).NĐT F1, cần chuyển nhượng gấp...
      Xã Gia Huynh, Huyện Tánh Linh, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 302 m2 tại Đường Hùng Vương - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 302 m2 19,87 triệu/m2
      Chủ cần bán miếng đất vuông vắn tại thị trấn Hiệp Phước, gần khu công nghiệp Nhơn Trạch 3, DT 15*20=302m2, có 40 thổ cư, hẻm 1 xẹt ô tô tránh nhau, quy...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 84 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 380 tr

      380 triệu 84 m2 4,53 triệu/m2
      Đất chính chủ 84m2 full thổ cư sổ sẵn ở Trảng Bom, Đồng Nai giá cho NĐT 380 tr, có 2 NH MSB và MB bank hỗ trợ cho vay đến 60 phần trăm nếu khách tài...
      Xã Sông Thao, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Xã 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Hiện tại em đang nắm giữ rất nhiều hàng ngộp trong dự án Cát Tường Western Pearl. - Các trục đường: 27m, 29m, 17, 12m, 14m đều có sp giá siêu mềm và rẻ. -...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1500 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 480 tr

      480 triệu 1500 m2 0,32 triệu/m2
      Em gửi anh/chị, nền đất trồng thanh long ở bình thuận.DT: 1500 mét vuông chỉ 480 tr còn thỏa thuận nhiều.- Cách biển 5 kilomet, cách QL 1A...
      Thị trấn Chợ Lầu, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      KĐT An Bình Tân, P. Phước Long đc coi là đất lành của người dân Nha Trang và người dân yêu TP Biển Nha Trang đến từ mọi miền đất nước Việt Nam.- pháp lí...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,64 tỷ

      1.65 tỷ 105 m2 15,67 triệu/m2
      LH chính chủ:- đất nền KDC Tên Lửa 2.- Quy Mô dự án: 95 Ha (Dự án đang xây dựng và phát triển).- Vị Trí: Cách Khu Tên Lửa Bình Tân 20 ph, TTTP 30 ph xe...
      Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất nền 4650 m2 tại Xã Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 4650 m2 1,35 triệu/m2
      Sông Vàm Cỏ Đông 4.650 mét vuông Đối Diện Bến Du Thuyền WaterPointDT: 4.650m2MT sông vàm cỏ 68mĐối Diện Bến Du Thuyền WaterPointkhu vực không quy...
      Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 123 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 123 m2
      Kẹt tiền nên bán ngay nền đất đường Lộc Trung xã Mỹ Lộc gần trường cấp 3 Nguyễn Đình Chiểu.Khu đất đẹp, cư dân hiện hữu, hàng xóm thân thiện.Đất có sổ...
      Đường Cộng Đồng Lộc Trung, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 142 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 142 m2 28,88 triệu/m2
      Bán đất thật, giá thật, không ảo!Chỉnh chủ cần bán lô J3 - 32 ở Cát Tường Phú Sinh nằm vị trí ngay đối diện Công viên 7 Kỳ Quan, nhà đối diện kỳ quan Con...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 3109 m2 tại Xã Cấn Hữu - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 3109 m2
      Siêu đẹp lô góc 3 MT tại khu sinh thái Cấn Hữu - hàng đẹp dành cho các bác làm nhà vườn, dựng xưởng đây ạ!- đc: Xã Cấn Hữu, huyện Quốc Oai, thành phố Hà ...
      Xã Cấn Hữu, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nền đất 122 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 750 tr

      750 triệu 122 m2 6,15 triệu/m2
      hot hot 1 lô duy nhất MT đường Số 10 gần TTTM, trong KDC Đại Nam, Minh Hưng Chơn Thành Bình Phước.Cách QL13 chỉ 700m.DT 122 mét vuông full thổ cư giá...
      Dự án KDC Đại Nam Bình Phước, Đường Số 10, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 65 m2 tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Do có cần tiền KD nên bán ngay nền đất tại hoài đức, vuông vức bìa đỏ chính chủ.giá cả thương lương vị tri khá đẹp và còn tiền năm tăng giáL/H xem đất :...
      Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 980 tr

      980 triệu 100 m2 9,81 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Ngay trung tâm với đầy đủ tiện ích (chợ, BV, siêu thị, trường học liên cấp...), phục vụ nhu cầu an cư, nghỉ dưỡng.MT đại lộ: Lộ giới 60m...
      Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 76 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 930 triệu

      930 triệu 76 m2 12,24 triệu/m2
      ☘bán gấp lô thôn Đông Vĩnh Phương🌟 DT 76 mét vuông 🌟giá 930tr🌟 Đường hiện trạng 3m , cách mặt đường chính liên xã 60m🌟 cư dân xung quanh đung...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!