Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 206 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,33 tỷ

      4.33 tỷ 206 m2 21 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Thái Thông, Vĩnh Thái, vị trí KDDT: 206 mét vuông ( ngang 8m)Hướng: hướng Tây Bắc Đường hiện trạng : rộng 13m giá:...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 370 triệu

      370 triệu 500 m2 0,74 triệu/m2
      chủ đất cần tiền đáo hạn NH cần bán ngay miếng đất 500m2vi ban gấp nên chủ bán giá rẻ hơn thị trường 200trdiên tich 10 x50m,thổ cư đã đk 100m2,SHR ,sang...
      QL13, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 114 m2 tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 114 m2 13,16 triệu/m2
      Rất hiếm vị trí đẹp như vậy khi xung quanh là KDC hiện hữu, liên kế hồ sinh thái, cách KCN chỉ có 1,5 kilomet.- Cách sân bay quốc tế Long Thành với ~...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền tại Đường Lê Lợi - Tân Thới Nhì - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 719 triệu

      719 triệu 0 m2
      Gia đình Tôi định cư nước ngoài chuyển nhượng gấp Đất ngay đường Lê Lợi xã Tân Thới Nhì Hóc Môn- giá : 719 tr/ nền - DT : 88.5m2 .- nền thổ cư...
      Đường Lê Lợi, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 500 m2 11,4 triệu/m2
      - MT đường nhựa Số 24 cách QL 22 - 150m, cách chợ Việt Kiều 2 kilomet, cách thị trấn, trung tâm hành chính Củ Chi 4  kilomet.- DT: 10x50m(500m2)...
      Đường Số 24, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 76200 m2, mặt tiền 484m tại Xã Xuân Tâm - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 25,99 tỷ

      26 tỷ 76200 m2 0,35 triệu/m2
      Cần bán 7,6 héc ta đất đường Xuân Hưng - Xuân Tâm (đang làm nhựa), gần 500 MT, Xuân Tâm, Xuân Lộc, Đồng Nai.🌍🌍🌍- DT: 76,200m2 (7,6 ha) có 484 m MT đường...
      Xã Xuân Tâm, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 145 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 145 m2 60 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất siêu đẹp khu dân cư Kiến Á - PLB Q9.DT: 5x29m = 145 mét vuông.Lộ giới: 16m.Hướng: hướng Đông Nam.call ngay: 0979 861 ***
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 125 m2 tại Liên Chiểu, giá 1,87 tỷ

      1.87 tỷ 125 m2 14,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay KĐT Golden Hill, Đà Nẵng - giá sụp hầm.01, Cần bán ngay lô A5.- DT 125m2.- Đường 7m5.- Hướng Bắc.- Giá cực tốt 1tỷ8xx.02, cần bán ...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 0 m2
      Hot sắp chốt rồi ạ!- Cần tiền giảm hẳn 3 tỉ bán gấp nền đất MT đường 109, Phước Long B, TP Thủ Đức.- DT đất 173,7 mét vuông, bề ngang 6.88m.- KDC...
      Đường 109, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 350 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 756 - Lộc Hoà - Lộc Ninh - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 350 m2
      Cần tiến bán nhanh mảnh đất từ 200 tr/lô ngay KDC đường nhựa.Có lô 2 MT giá công nhân.DT 5x70. Sổ sẵn chính chủ.Cam kết mua lại 14 phần trăm/năm.Đất...
      Đường ĐT 756, Xã Lộc Hoà, Lộc Ninh, Bình Phước

      Sở hữu đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 250 m2 140 triệu/m2
      Bán đất 250 mét vuông Vĩnh Ngọc - Đông Anh - thành phố Hà Nội. Mặt đường QL, sát TP Thông Minh. contact: 0383 282 ***.Vị trí đất: Mặt đường 6 cây -...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 1085 m2, mặt tiền 12m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 500 triệu

      500 triệu 1085 m2 0,47 triệu/m2
      Ngay trung tâm huyện, gần KCN.Trường học chợ, cư dân hiện hữu.Đường to 8, cư dân, điện, gần trung tâm.Đất đẹp, bằng phẳng, gần trung tâm huyện cùng nhiều...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán lô đất nền 202 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 13 tỷ

      13 tỷ 202 m2 64,36 triệu/m2
      Khan hiếm bán đất MT đường Nguyễn Chí Thanh, P. Tân An, 8x23m, full thổ cư.Gia đình mình cần bán mảnh đất MT đường Nguyễn Chí Thanh đối diện công viên nước...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Langbiang Town, 255 m2, mặt tiền 15m , giá 5,86 tỷ

      5.87 tỷ 255 m2 23 triệu/m2
      Thông tin nền đất:- DT: 255m2 thực tế 300m2 (MT 15m), tính giá theo DT thực tế chỉ 19 tr/m2.- Vị trí: Thuộc tòa căn hộ K3, tòa căn hộ vị trí trung tâm...
      Dự án Langbiang Town Đà Lạt, Đường Tỉnh Lộ 79, Thị trấn Lạc Dương, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      -VỚI ĐẦY ĐỦ MỌI TIÊU CHÍ PHÙ HỢP XÂY TRỌ CHO NĐT -VỊ CHÍ TẠI THÔN 1 - TÂN XÃ - THẠCH THẤT - TP Hà Nội-VỚI TỔNG DT 128m,MT LÊN ĐẾN 6.5m NỞ HẬU -ĐƯỜNG RỘNG...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ, ngộp NH, cắt lỗ lô đất gần khu công nghiệp Sonadezi Châu Đức.+ Vị trí: Tân Ro, Châu Pha, TX Phú Mỹ, BR - VT.- Cách đường Vành Đai 4 200m.-...
      Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 48 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hương Sơn - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 320 tr

      320 triệu 48 m2 6,67 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất full thổ cư tại xã Hương Sơn, huyện Mỹ Đức.MT hơn 4m.Đất gần Chùa Hương.Cách trục chính chỉ 50m.Khu vực cư dân giàu có, gần KDL.Cần tiền...
      Xã Hương Sơn, Mỹ Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Bao rẻ thị trường Hoà Xuân - Nam Nguyễn Tri Phương - Ngay Trung tâm tiện ích tương lai đẳng cấp.block căn hộ B1.119 đường thông Đậu Quang Lĩnh sát góc ngã...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Đậu Quang Lĩnh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!