Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      "BÁN nền đất Mỹ Gia gói 7A, P. NAM NHA TRANG, DT 100 mét vuông ✅ Vị trí: LK7-2 (đường thông)✅ DT: 100 mét vuông Đông Nam. ✅ HĐMB✅...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 9m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Cần bán ngay đất nền đường Lò Lu P. Trường Thạnh Q. 9 .- Gần kề Tòa án nhân dân Q. 9 - Cách di tích lịch sử căn cứ vùng bưng 6 xã 5phút- Di chuyển đến...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 350 m2, mặt tiền 13m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 350 m2 51,43 triệu/m2
      - Bán đất chính chủ ở Tân Xuân - Hóc Môn.- DT: 350 mét vuông.- Giá: 18 tỉ (thỏa thuận với chính chủ).- SHR chính chủ - không tranh chấp - không quy...
      Đường Tân Xuân 1, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 160 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Giao Thủy - Nam Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 160 m2 13,13 triệu/m2
      - Cần tiền bán mảnh đất MT KD.- Vị trí MT KD QL 37B ngay ngã ba ông Dực (TT. Quất Lâm).- DT 4,5x35m (160 m2).- Giá 2,1 tỉ còn thỏa thuận.- L/H chính chủ...
      Đường Quốc Lộ 37B, Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 125 m2 50 triệu/m2
      Bán đất dự án hà quang lô góc 2 MT đường 8e và 5b -DT 125m ngang 9 -hướng đông giá 50 tr/m
      Đường 5B, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 100 m2 29,7 triệu/m2
      MT Nguyễn Sắc Kim - Hoà Xuân- Cẩm LệHướng: hướng Tây NamDT: 96,3m2Đường rộng 7,5m vỉa hè 4mgiá cực rẻ Hoà Xuân chỉ 2970Khu đông cư dân, trẻ và năng...
      Đường Nguyễn Sắc Kim, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 509 m2, mặt tiền 7m tại Đường Quốc lộ 1A - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 17 tỷ

      17 tỷ 509 m2 33,4 triệu/m2
      MT QL 1 a. Ngay bình đường 2. Đối diện công ty giày da thái bình, bến xe lam hồng. Chợ việt lập. - DT: 7x73 m. KD vạn ngành nghề.- sổ hồng. Quy hoạch hiện...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 81 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 81 m2 54,33 triệu/m2
      - Bên cạnh là khu thấp tầng và tòa căn hộ.- Đầu tư, ở và KD siêu tốt.- Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.LH:...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 920 tr

      920 triệu 90 m2 10,23 triệu/m2
      * Đường VĐ 3 và Cầu VĐ3 đã khởi công kết nối SB Long Thành và TP Thủ Đức.- Quy mô dự án: 84 ha.- pháp lí: bìa đỏ riêng từng nền.- DT: 90m - 220m.- Giá:...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 100 m2 24,8 triệu/m2
      Băng 1 trục chính KD cấp 1, 2 Thiện Kế - Bình Xuyên.Vị trí đắc địa KD đa ngành nghề.Cách KCN Bá Thiện 2 và Thăng Long 3 chỉ 1,5 kilomet.Dt 100 m2 - MT...
      Đường 302B, Xã Thiện Kế, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Cần bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      MT đường nhựa 72m đường giao thông liên tỉnh.Rộng 300m2, SHR, có 100m2 TC.Cách QL 13 chỉ vài trăm mét.Bán kính 1 kilomet là cụm KCN và KDC.3 ph đi xe...
      Đường Minh Hưng - Đồng Nơ, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 7m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 14,08 tỷ

      14.08 tỷ 88 m2 160 triệu/m2
      Chính chủ cần thiện chí bán lô góc hai MT cực đẹp.DT chỉ 88m.KD sầm uất đủ các mặt hàng.Khu Phúc Lộc - Uy Nỗ - Đông Anh - thành phố Hà Nội.Đường rộng...
      Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 144 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 144 m2 25 triệu/m2
      Bạn tôi cần bán hơn 140 mét vuông đất thuộc Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội.Vị trí đất cách khu công nghệ cao Hòa Lạc 500m. Cách trường...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 124 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Phú An - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 124 m2 9,28 triệu/m2
      Bán đất Phú an bến cát giá công nhân.Dt 6x20 nở hậu 6,5m tc 70m.Cách nhựa 300m.Xung quanh công ty nhiều.Giá 1ty150 tl.gọi ngay 0384 329 *** luyến.
      Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      Chính chủ bán lô LK tại khu đô thị Thanh Hà - Kiến Hưng - Hà Đông - TP Hà Nội.Lô B 1.1 LK 17 ô 13.DT 90m2.Tây Bắc.mảnh đất ngày cạnh trường học. Đường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      60m2 Áp Tràn, giá cực mềm hơn 1 tỉ liên hệ ngay em linh chuyên bất động sản KĐT Bắc Sông Cấm, Thuỷ Nguyên.Chuyên săn các bất động sản cắt lỗ cho các...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 322 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 322 m2 5,28 triệu/m2
      [ BÁN ĐẤT QH SKC Tân Hiệp, Tân Uyên ]- Dt: 322 mét vuông ( 15x21)- giá : 1 tỉ 700- Hướng: hướng Tây Bắc ( Tây tứ trạch )Quy hoạch SKC rất phù hợp...
      Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 56 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      - DT: 55,5m2.- MT: 3,9m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Vị trí đẹp gần trục chính Di Trạch, oto đỗ gần, 3 bước chân ra KĐT và đường 32.- đc bao quanh bởi các...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!