Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 333 m2, mặt tiền 7m tại Tánh Linh - Bình Thuận, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 333 m2 3,61 triệu/m2
      Bán đất đẹp DT MT 7x 47m, 200 mét vuông đất ở huyện Tánh Linh, Bình Thuận, SĐCC,Giá trong tuần 1, 2 tỉ, KD mọi ngành nghề.liên lạc: Vương Khánh Dụng...
      Xã Suối Kiết, Tánh Linh, Bình Thuận

      MỞ BÁN ĐẤT NỀN KHU NAM SÀI GÒN CÁCH PHÚ MỸ HƯNG 20 PHÚT, GIÁ CHỈ TỪ 25TR/M2. LH:0919167378.

      Thỏa thuận 120 m2
      ĐẤT NỀN DỰ ÁN T&T CITY MILLENNIA ĐẠI ĐÔ THỊ 267HA. – Vị Trí: Long Hậu, Cần Giuộc, Long An. – Cách trung tâm Phú Mỹ Hưng 20 phút, cách trung tâm quận 1...
      Xã Long Hậu, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 226 m2 tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 588 tr

      588 triệu 226 m2 2,61 triệu/m2
      Sở hữu đất nghỉ dưỡng tại Lâm Hà mở rộng trong tầm tay.Bán sỉ 33 mảnh đất nghỉ dưỡng ven Đà Lạt.+ pháp lí.DT từ 226 - 538m2.Đã có sẵn SHR từng lô và sẵn...
      Đường ĐT 725, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 67 m2 tại Đường D8 - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 67 m2 24,63 triệu/m2
      - Mình chính chủ cần bán ngay miếng đất bao đẹp giá quá rẻ.+ Vị trí: Đường D8 khu tái định cư Hòa Lợi, P. Hòa Phú, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương.+ DT: 4,9...
      Dự án TDC Hòa Lợi, Đường D8, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 52 m2 50 triệu/m2
      bán nhanh đất Thạch Bàn, Aeon Long Biên, oto, 52m2, mt4m, Đầu tư, chỉ 2.6 tỉ. liên lạc: 0975 904 ***- Cần bán nhanh nền đất Thạch Bàn, oto đỗ cửa, 10m...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 8m tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 80 m2 14 triệu/m2
      Cần bán ngay 2 nền đất liên kế ngay KDC đại phước , gần phà cát lái , gần chợ và trường học thuận tiện KD buôn bánDT 80 mét vuông x2 lô liên kế...
      Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      -
      Trần Thị Ngọc Trâm -kd3 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 90 m2 18,67 triệu/m2
      Chính chủ bán lô 10, LK06 dự án KĐT mới Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang | Giá 1,6 tỉ- KD đa ngành nghề, quán nhậu, shop thời trang, karaoke, mini mart, quán...
      Dự án Khu dân cư mới xã Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2 m2 tại Xã Suối Dây - Tân Châu - Tây Ninh, giá 560 triệu

      560 triệu 2 m2 280 triệu/m2
      bán ngay 1499.7m2 đất Xã Suối Dây, Tân Châu, Tây NinhDT :1499.7 m2 sổ hồng riêng chính chủ vị trí thoáng mát,gần chợ KDC,trường học ,mua đầu tư đảm bảo...
      Xã Suối Dây, Tân Châu, Tây Ninh

      Bán gấp nền đất 368 m2, mặt tiền 25m, hướng Tây - Nam tại 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 368 m2 62,5 triệu/m2
      Đất KQH Đống Đa, P3, TP Đà Lạt.DT 368m2, có 300m2 đất XD.pháp lí: sổ hồng.Đường nhựa KQH ô tô tránh nhau.Đất lợi hầm thoáng, view thung lũng.Khu quy...
      Đường Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 157 m2, mặt tiền 9m tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 157 m2 10,5 triệu/m2
      24 - bán ô nền thổ cư xã Đông Xá - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Giá: 10,5 tr/ mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.DT: 156,9 mét vuông (ngang...
      Đường 334, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 250 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 250 m2 29,5 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay miếng đất căn biệt thự đơn lập DA Cotec Phú Gia Nhà Bè, TPSài Gòn. Hiện là trung tâm hành chính huyện, và sắp trở thành trung tâm HC...
      Dự án Phú Gia Cotec, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 85 m2 31 triệu/m2
      Bán đất KĐT Nam Vĩnh Hải.- DT: 85m - 100m, ngang 5m.- Hướng Bắc, đường 11m sát đường chính Nguyễn Khuyến.- pháp lí: HĐMB công chứng.0974 646 *** gặp Ly làm...
      Dự án Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 88 m2 35,8 triệu/m2
      Bán miếng đất dự án Phương Đông - Xã Đông Xá - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Lk40 - ô 64.Giá: 36tr/ mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.DT:...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền 112 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,17 tỷ

      4.17 tỷ 112 m2 37,24 triệu/m2
      BÁN mảnh đất ĐƯỜNG HỒ TRUNG LƯỢNG (ĐẢO 2), HÒA XUÂN.+ Tây Nam (đất sạch đẹp).+ DT; 112m (5 x 22,5).+ Đường 7m5, lề 4m.+ mảnh đất nằm song song đường lớn...
      Đường Hồ Trung Lượng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 205 m2 tại Nguyễn Cư Trinh - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 205 m2 200 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh bán nhanh mảnh đất đường Trần Hưng Đạo -Q1. DT 8,6 x 26m, Giá 41 tỉ TLHiện trạng nhá nát, tiện xây mới Văn phòng, hotel căn biệt thự...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 86 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 86 m2 29,07 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Gia Long Riverside, ngay cầu số 2, Phước Kiển, Nhà Bè.- Vị trí khu dân cư đc bao quanh là 3 mặt bờ sông sinh thái, yên tĩnh thoáng...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 305 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 305 m2 6,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 305 mét vuông.Tại thôn Hạnh Phúc, Hòa Sơn, Lương Sơn - HB. Nằm sát KCN Lương Sơn.MT 5m8 hậu nở 6m.Đg ôtô chánh nhau. Giá đầu tư.KD...
      Thôn Hạnh Phúc, Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán đất nền dự án 1500 m2 tại Đường B`Lao Xê Rê - Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 1500 m2
      Tiếp nối sự thành công của Làng Oa Bảo Lộc khi 100 phần trăm sp tại Làng Oa đã có chủ nhân.  Chúng tôi từ hào giới thiệu đến bạn sp AMAN B’LAO...
      Đường B`Lao Xê Rê, Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!