Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 210 m2 tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 495 tr

      495 triệu 210 m2 2,36 triệu/m2
      Bán 210 mét vuông đất trong đó có 80 mét vuông nền thổ cư, sẵn sổ riêng tại Xã Pró, Đơn Dương, Lâm Đồng.Gần ủy ban nhân dân xã, chợ, trường...
      Xã Pró, Đơn Dương, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Thùy Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 75 m2 tại Thành phố Tân An - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 75 m2 20 triệu/m2
      Taka Garden Riverside Homes đc các NĐT quan tâm đầu năm 2023.- Nhà đã hoàn thiện, đã có sổ hồng riêng từng căn.- Giá quá rẻ chỉ từ 1,5 tỉ/ căn.- Vị trí...
      Dự án Nhà phố Taka Garden Riverside Homes, Thành phố Tân An, Long An

      Bán đất nền 2000 m2 tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 2000 m2 0,63 triệu/m2
      Chắc chắc là hàng chủ ngộp vì hơn 2000 mét vuông TX Chơn Thành giá cực ngộp chỉ 1,25 tỉ.Đường trước đất mở rộng 18m.Ngay bên sông Bé cách sông...
      Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền dự án 180 m2 tại Xã Lê Lợi - An Dương - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      Chính chủ cần bán lô căn biệt thự giá rẻ tại dự án Seoul Ecohome.Vị trí mặt sau lô đối diện tòa căn hộ Evergreen đang xây dựng. Gần đường đi vào công...
      Dự án Seoul Ecohome, Đường Quốc Lộ 10, Xã Lê Lợi, An Dương, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 188 m2 tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 850 triệu

      850 triệu 188 m2 4,53 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán gấp miếng đất giá 850tr.Vị trí: Phú Cang 1 Bắc, Vạn Phú (đất nằm trục chính Phú Cang).Dt: 188 mét vuông có 100 mét ...
      Phú Cang 1 Bắc, Xã Vạn Phú, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 110 m2 tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 470 tr

      470 triệu 110 m2 4,28 triệu/m2
      Hoàng Minh Residence Phú Quốc. chào bán 3 suất nội bộ MT 490tr/1lô.Sở hữu ngay Vị trí đắc địa, Cách trung tâm TP 5 kilomet thuận tiện đi đến các khu...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán đất nền 93 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 93 m2 9,68 triệu/m2
      Đất 1/Nguyễn văn thành Hoà lợi 010 Dt 5x19 ( đang lên thổ cư) Thổ cư lên ~ 1tr2/m2 Đường đổ đá 5m . Xe tải vi vuGiá 900trliên hệ 0901 010 *** Hoa gc
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Huyện Hoài Nhơn - Bình Định, giá 890 tr

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Sở hữu ngay cơ hội đầu tư đất nền 2 MT QL1A TT dàn trải trong 7 tháng.Vị trí: Nằm giữa trục đường QL1A và đường 3/2, P. Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định....
      Dự án Grand Navience City, Huyện Hoài Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh nền đất 5000 m2 tại Phường Đông Thọ - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 5000 m2
      Cần bán miếng đất 5000 mét vuông trong KCN hướng Tây Bắc Ga với DT rộng lớn, vị trí đắc địa và tiện ích đầy đủ. miếng đất nằm trong khu vực SX và...
      Phường Đông Thọ, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán nhanh nền đất MT đường Huỳnh Văn Trí, sát trường cấp 3 Bình Chánh, xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, trong bán kính 5 ph di chuyển đầy đủ tiện...
      Đường Huỳnh Văn Trí, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 88 m2 tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 88 m2 34,1 triệu/m2
      Tôi cần bán cắt lỗ 1 nền đất nền dự án Phương Đông Vân Đồn ngay gần quán Art cà phê.- Trục Kinh tế đêm sạch đẹp không bốt điện, cách bãi tắm bển chỉ...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán đất nền 100 m2 tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư đất nền Mê Linh tốt nhất thời điểm 2023.- Diamond Park của chủ đầu tư Videc Group, là dự án đầu tư BĐS tốt nhất ở thành phố Hà Nội thời...
      Dự án Diamond Park New, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 35000 m2 tại Xã Lạc Lương - Yên Thủy - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 35000 m2
      SIÊU PHẨM TẠI YÊN THUỶ-DT: 3,4ha rsx yên thủy. -Đặc Điểm Nổi Bật: Bám đường nhựa 500m là đường trục chính kết nối giữa HN - QL21 - Hồ Cánh Tạng. Hồ nước...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Lạc Lương, Yên Thủy, Hòa Bình

      Chuyển nhượng nền đất 178 m2 tại Xã Nhơn Hải - Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 930 triệu

      930 triệu 178 m2 5,23 triệu/m2
      Cần bán nền đất sát biển, ngay khu dân cư Mỹ Tường, Nhơn Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận.- DT: 178 mét vuông, có 150 mét vuông thổ cư đã có sổ ...
      Đường 702, Mỹ Tường, Xã Nhơn Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Bán lô đất nền 1000 m2 tại Xã Đắk Sin - Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 400 triệu

      400 triệu 1000 m2 0,4 triệu/m2
      - HCM giờ khá nóng mọi người ơi, rồi hè sắp đến, khí hậu oi bức gấp bội. Muốn có không gian mát mẻ, dễ chịu, khí hậu thiên nhiên, để thư giãn sau những ngày...
      Đường ĐT 685, Xã Đắk Sin, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Bán gấp đất nền 230000 m2 tại Đường Núi Thành - Núi Thành - Quảng Nam, giá 250 tỷ

      250 tỷ 230000 m2 1,09 triệu/m2
      Cần sang nhượng: 23ha tại khu công nghiệp Bắc Chu Lai - Núi Thành - Quảng Nam:- Vị trí: Ngay vòng xoay Thaco, trên đường chính ra cảng Thaco (cảng Tam...
      Thị trấn Núi Thành, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất 250 m2 tại Xã Minh Thạnh - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 870 triệu

      870 triệu 250 m2 3,48 triệu/m2
      Tôi hỗ trợ chủ đất rao bán hộ khu đất Đường DH722 Huyện Dầu Tiếng Tỉnh Bình DươngChủ tách đc lô MT mỗi lô DT ngang 5m dài 50m có 100m2 đất ởPhía sau đất có...
      Đường DH722, Xã Minh Thạnh, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 351 m2 tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 830 triệu

      830 triệu 351 m2 2,37 triệu/m2
      Bán nhiều nền đất sẵn sổ ven Đà Lạt rất đẹpĐất thuộc xã Nam Hà, Đông Thanh Gia Lâm cách chợ Đà Lạt chỉ 33kmNằm trong quy hoạch sát nhập Đà Lạt tương laigiá...
      Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!