Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán nhanh nền đất MT đường Huỳnh Văn Trí, sát trường cấp 3 Bình Chánh, xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, trong bán kính 5 ph di chuyển đầy đủ tiện...
      Đường Huỳnh Văn Trí, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 35000 m2 tại Xã Lạc Lương - Yên Thủy - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 35000 m2
      SIÊU PHẨM TẠI YÊN THUỶ-DT: 3,4ha rsx yên thủy. -Đặc Điểm Nổi Bật: Bám đường nhựa 500m là đường trục chính kết nối giữa HN - QL21 - Hồ Cánh Tạng. Hồ nước...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Lạc Lương, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán nhanh nền đất 250 m2 tại Xã Minh Thạnh - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 870 triệu

      870 triệu 250 m2 3,48 triệu/m2
      Tôi hỗ trợ chủ đất rao bán hộ khu đất Đường DH722 Huyện Dầu Tiếng Tỉnh Bình DươngChủ tách đc lô MT mỗi lô DT ngang 5m dài 50m có 100m2 đất ởPhía sau đất có...
      Đường DH722, Xã Minh Thạnh, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán đất nền 93 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 93 m2 9,68 triệu/m2
      Đất 1/Nguyễn văn thành Hoà lợi 010 Dt 5x19 ( đang lên thổ cư) Thổ cư lên ~ 1tr2/m2 Đường đổ đá 5m . Xe tải vi vuGiá 900trliên hệ 0901 010 *** Hoa gc
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 351 m2 tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 830 triệu

      830 triệu 351 m2 2,37 triệu/m2
      Bán nhiều nền đất sẵn sổ ven Đà Lạt rất đẹpĐất thuộc xã Nam Hà, Đông Thanh Gia Lâm cách chợ Đà Lạt chỉ 33kmNằm trong quy hoạch sát nhập Đà Lạt tương laigiá...
      Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán đất nền 100 m2 tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư đất nền Mê Linh tốt nhất thời điểm 2023.- Diamond Park của chủ đầu tư Videc Group, là dự án đầu tư BĐS tốt nhất ở thành phố Hà Nội thời...
      Dự án Diamond Park New, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán lô đất nền 88 m2 tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 88 m2 34,1 triệu/m2
      Tôi cần bán cắt lỗ 1 nền đất nền dự án Phương Đông Vân Đồn ngay gần quán Art cà phê.- Trục Kinh tế đêm sạch đẹp không bốt điện, cách bãi tắm bển chỉ...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Tân Đô - Đức Hòa - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      khu dân cư đang trên đà phát triển, có cư dân về ở đông, cư dân hiện hữu, tiện ích đầy đủ, vào tiền GĐ này mua đc giá mềm nhưng thời gian ra hàng nhanh...
      Dự án KDC Tân Đô, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền dự án 609 m2 tại Huyện Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 609 m2 41,06 triệu/m2
      Đất MT đường An Dương Vương nằm đối diện hotel TP.HCM Ninh Chữ 4 sao. 3 sổ tổng là 609 mét vuông, trong đó 440 mét vuông đất ở đô thị, còn 1 sổ...
      Đường An Dương Vương, Thị trấn Khánh Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Chuyển nhượng đất nền 2 m2 tại Xã Sơn Long - Sơn Hòa - Phú Yên, giá 1 triệu

      1 triệu 2 m2 0,5 triệu/m2
      - DT: 2000 mét vuông/lô.- Nằm ngay KDC hiện hữu, view đồi núi thoáng mát - Phù hợp làm farm, nghỉ dưỡng, du lịch gia đình cuối tuần.- pháp lí: bìa ...
      Đường ĐT 650, Xã Sơn Long, Sơn Hòa, Phú Yên

      Bán lô đất nền 1000 m2 tại Xã Đắk Sin - Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 400 triệu

      400 triệu 1000 m2 0,4 triệu/m2
      - HCM giờ khá nóng mọi người ơi, rồi hè sắp đến, khí hậu oi bức gấp bội. Muốn có không gian mát mẻ, dễ chịu, khí hậu thiên nhiên, để thư giãn sau những ngày...
      Đường ĐT 685, Xã Đắk Sin, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Chuyển nhượng nền đất 178 m2 tại Xã Nhơn Hải - Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 930 triệu

      930 triệu 178 m2 5,23 triệu/m2
      Cần bán nền đất sát biển, ngay khu dân cư Mỹ Tường, Nhơn Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận.- DT: 178 mét vuông, có 150 mét vuông thổ cư đã có sổ ...
      Đường 702, Mỹ Tường, Xã Nhơn Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 275 m2 tại Xã An Khương - Hớn Quản - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 275 m2
      Cần bán ngay 5 x 55 - 10 x 55 - 15 x 55 thổ cư 100m2- DT sổ: 274,8m2, đất ở 100m2, đất trồng cây 174,8m2- MT nhựa rộng 16 từ tim - Nằm ở vị trí cư ...
      Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền dự án 180 m2 tại Xã Lê Lợi - An Dương - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      Chính chủ cần bán lô căn biệt thự giá rẻ tại dự án Seoul Ecohome.Vị trí mặt sau lô đối diện tòa căn hộ Evergreen đang xây dựng. Gần đường đi vào công...
      Dự án Seoul Ecohome, Đường Quốc Lộ 10, Xã Lê Lợi, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Huyện Hoài Nhơn - Bình Định, giá 890 tr

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Sở hữu ngay cơ hội đầu tư đất nền 2 MT QL1A TT dàn trải trong 7 tháng.Vị trí: Nằm giữa trục đường QL1A và đường 3/2, P. Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định....
      Dự án Grand Navience City, Huyện Hoài Nhơn, Bình Định

      Cần bán nền đất 369 m2, mặt tiền 10m tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 10 tỷ

      10 tỷ 369 m2 27,11 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất gần Nguyễn Tri Phương 100m P. An Bình Dĩ An.Cách chợ Dĩ An 2 chỉ 200m.DT: 368,9 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (10x37m).Đường...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 713 m2 tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 713 m2
      Chính chủ bán 712,9 m, một mặt bám trục chính, 1 mặt bám mặt ngõ, nở hậu, đối diện khu công nghiệp Nhuận Trạch, huyện Lương Sơn, Tỉnh Hoà Bình. gọi ngay:...
      Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Khang Điền - Intresco, 169 m2 , thỏa thuận

      Thỏa thuận 169 m2
      - Bán đất 3 MT thương mại hàng hiếm 8x22m đường chính 16m, đường bê hông và đường sau 12m khu dân cư Khang Điền Phước Long B, Q. 9.- Vị trí kết nối giao...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      M
      Hùng Đất - Không Mua Nhanh Là Mất Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.