Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 8500 m2 tại Xã Hồng Sơn - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 8500 m2 2,77 triệu/m2
      DO CHUYỂN ĐỔI KHU VỰC KD CẦN chuyển nhượng GẤP NHÀ XƯỞNG Tổng DT đất 8500m2 ___________________________________Giá sang gấp : 23,5 tỉ còn thỏa thuận DT :...
      Đường Quốc Lộ 1, Xã Hồng Sơn, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
      E
      Quý Nhâm Sunset Real Estate Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 54 m2, mặt tiền 4m tại Trung Chánh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 54 m2 13,89 triệu/m2
      Tôi nợ nần cần bán ngay lô đất ở đường Đồng Tâm, Trung Chánh, Hóc Môn.DT: 54m. Ngang 4m dài 14m.Giá chốt 750 trSổ riêng bao sang tên công chứng.KDC ở xung...
      Đường Đồng Tâm, Xã Trung Chánh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 60 m2 tại Đường ĐT 741 - Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Nằm ngay MT tuyến giao thương huyết mạch ĐT 741 có tuyến cao tốc Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Thủ Dầu Một-  Chơn Thành, chỉ mất ~ 25  30 ph di...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Mê Linh - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Chuyên nhận Ký gửi - Mua bán đất dự án Cienco5, Mê Linh, thành phố Hà Nội. Hiện tại chúng tôi có các nền đất cần bán:Lk13 - 64, khu A, DT 100m, hợp ...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 83 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 83 m2 33,14 triệu/m2
      Cần Bán mảnh đất đẹp TĐC Hòn Rớ 2 (nhánh núi) giá chỉ 2 tỉ 750 (bớt lộc).DT: 82,9 m2 (ngang 6 m).Tây Bắc, MT quay ra đại lộ Nguyễn Tất Thành, lưng tựa...
      Đường Hòn Rớ 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Định Quán - Đồng Nai, giá 450 triệu

      450 triệu 1000 m2 0,45 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh 8 sào sầu riêng mới trồng ở xã phú túc huyện định quán tỉnh đồng nai.DT 8 sào - 8000 mét vuông, sổ riêng 4 sổ, có đường hiển...
      Xã Phú Túc, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất Khu biệt thự An Viên Nha Trang, 371 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 27,82 tỷ

      27.83 tỷ 371 m2 75 triệu/m2
      Lô góc khu kim cương.khu đô thị biển An Viên.371m2.Giá sốc đầu tư.75tr/m2.liên hệ 0879 555 ***
      Dự án KĐT biển An Viên, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Đông Tăng Long, 160 m2 tại Quận 9, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 160 m2 57,5 triệu/m2
      KĐT đông tăng Long DT 8 x 20 = 160m2 Giá nhẹ nhàng thời Lạng phát, ngợp giá 9ty2Shop House KD, tương lai vi trí vàng- Vị trí vô cùng thuận lợi, bốn mặt của...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 2700 m2, mặt tiền 26m, hướng Bắc tại Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 10,66 tỷ

      10.67 tỷ 2700 m2 3,95 triệu/m2
      Gần đường QL1A, đối diện khu công nghiệp, 2 MT đường.- DT 2700m2.- Khu phụ trợ khu công nghiệp Dốc đá trắng, Xuân Đông, Vạn Hưng.- Thửa: 5 sổ - Tờ: 35,...
      Đường 1, Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 108 m2 tại Đường Quốc lộ 47 - Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      - DT: 108 mét vuông (6x18).- Đường nội bộ 9m.- liên kế Nút giao cao tốc Đông Sơn. Sát đường liên huyện 36m.- Kết nối QL47 đi sân bay Thọ Xuân và cao...
      Dự án Đồng Nam Residence, Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay đất nền 331 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 16 tỷ

      16 tỷ 331 m2 48,34 triệu/m2
      Đất ở tại 76 Nguyễn Sinh Cung, Huế - DT 331 m2, phù hợp với mọi loại hình KD.contact: 0906 555 ***
      Đường Nguyễn Sinh Cung, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nền đất 230 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ninh Đa - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 230 m2 8 triệu/m2
      Bán miếng đất 2 MT P. Ninh Đa, DT 230m2, có thể tách làm 2 lô, gần các dự án lớn, cách biển Dốc Lết tầm 1 kilomet, chiều ngang 6m, cách QL 1A chỉ...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 420 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 4 triệu

      4 triệu 420 m2 0,01 triệu/m2
      BÁN 8 mảnh đất NGHỈ DƯỠNG VIEW NÚI – GẦN CÁC RESORT LỚN  – CÁCH Thủ đô Hà Nội 40 kilomet*Vị trí: Xã Cư Yên , Lương Sơn , Hoà Bình (nay là Xã...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Cư Yên, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Đạo Thạnh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Bán mảnh đất thổ cư (91m2 thổ) tại ấp 4, xã Đạo Thạnh, Tp Mỹ Tho.DT: 4,86m x 20,7m (tổng DT 100m2).Đường rộng 3 mét.Cách đường Huyện 92A 50 mét 1 đường...
      Ấp 4, Xã Đạo Thạnh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán gấp lô đất nền Khu dân cư Lộc An, 4 m2, mặt tiền 23m tại Huyện Long Thành, giá 14 tỷ

      14 tỷ 4 m2 3500 triệu/m2
      Đất tọa lạc trên khu vục rất thuận . - Đường lớn + Điện 3pha - kế bên là KDC hiện hữu # Đối diện bên đường là cụm công nghiệp đang hoạt động . # Đối diện là...
      Khu nhà ở Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị Chí Linh, 674 m2, mặt tiền 30m , giá 70,77 tỷ

      70.77 tỷ 674 m2 105 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất 3 MT đường.- Vị trí đẹp ngay khu căn hộ chung cư DIC Phoenix và Gateway.- Đối diện sân tập golf tiếp giáp đường 3/2.- Vị trí thuận...
      Dự án KĐT Chí Linh, Đường Bình Giã, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất nền 450 m2, mặt tiền 40m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 450 m2 75,56 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG SỐ 3, HBP THỦ ĐỨC SÁT VÁCH TƯỜNG VẠN PHÚC CITY 450 mét vuông - GIÁ 76tr/1 mét vuôngDT : 15x30m hai MT trước sau, đường 10m.Vị trí...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 1 m2, mặt tiền 23m tại Trung Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 1 m2 1350 triệu/m2
      S114.Bán đất sào xã Trung Hòa Huyện Trảng Bom DT 1100m2 giá chỉ 1,35 tỉ.- DT 1098m2 ngang 23m dài 45m (lô số 7).- Tất cả có 9 lô DT đa dạng từ 1098m2 đến...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Trung Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!